ਕੁੰਭ, 11 ਅਤੇ 12 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 / ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਚਮਤਕਾਰ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਜੈ ਸ਼੍ਰੀ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਰਾਧੇ ਰਾਧੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਹੈ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੀ ਖੇਡ ਖਤਮ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਮਣ ਦੀ ਉਲਟੀ ਗਿਣਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਤੁਹਾਡਾ ਬੱਲਾ ਬੱਲੇ ਵਾਲਾ ਹੋਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਇਹਨਾਂ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ

ਜਿਸ ਬਾਰੇ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੇ। ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ, ਦੋਸਤੋ, ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਸੋਚਿਆ ਸੀ ਉਹ ਹੁਣ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਬਾਰੇ ਵਿਸਥਾਰਪੂਰਵਕ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ। ਦੋਸਤੋ, ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸੋ ਜਾਂ ਦਿਨ ਦਾ ਜੋ ਵੀ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦੁੱਧ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਉਹ ਬਹੁਤ ਖਾਸ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ। ਦੋਸਤੋ, ਉੱਪਰ ਵਾਲੇ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਣਿਆ ਹੈ।ਸੰਨੀ ਦੇਵ ਮਹਾਰਾਜ ਦੇ 80 ਸ਼ਬਦ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਜੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਵੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਰੂਰ ਲਿਖੋਗੇ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਅੰਤ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦਾ ਹੁਣ ਅੰਤ ਕਿਵੇਂ ਹੋਣਾ ਹੈ।

ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਨਾਲ ਕਿਹੜੀ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਬੱਲੇ-ਬੱਲੇ ਦਾ ਕੀ ਹਾਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਇਹ ਵੀ ਪਤਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੋ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਜੀਵਨ ਕਿਵੇਂ ਚੱਲੇਗਾ? ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ 2 ਦਿਨ ਦਾ ਸਮਾਂ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗਾ? ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਲਵ ਲਾਈਫ ਕਿਵੇਂ ਰਹੇਗੀ?

ਕਿਵੇ ਰਹਿਣਗੇ ਬੇਰੁਜਗਾਰਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲੇ 2 ਦਿਨ? ਆਉਣ ਵਾਲੇ 2 ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ, ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਤੇ ਹੋਰ ਸਾਰੇ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀ ਨਤੀਜੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਹੇ ਹਨ? ਬਹੁਤ ਸੋਹਣੀ ਸਿਆਣਪ ਨਾਲ, ਜਿੱਥੇ ਬੋਲਣਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਹੀ ਬੋਲੋ ਅਤੇ ਜਿੱਥੇ ਚੁੱਪ ਰਹਿਣਾ ਹੈ ਉੱਥੇ ਚੁੱਪ ਰਹੋ। ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਸੁੰਦਰ ਬਣ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਚਿਹਰਾ ਭਾਵੇਂ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਸੋਹਣਾ ਹੋਵੇ, ਜ਼ੁਬਾਨ ਕੌੜੀ ਹੋਵੇ ਤਾਂ ਲੋਕ ਮੂੰਹ ਮੋੜ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਦੋਸਤੋ, ਜਾਣਕਾਰੀ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨਾਲ ਵਾਹਨ ਦੁਰਘਟਨਾ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤੁਹਾਡਾ ਦੁਸ਼ਮਣ ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਸਾਵਧਾਨ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਟ੍ਰੈਫਿਕ ਨਿਯਮਾਂ ਦੀ ਪਾਲਣਾ ਨਹੀਂ ਕਰੇਗਾ

ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣ ਦਾ ਡਰਾਈਵਿੰਗ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਦੁਰਘਟਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਸਦੀ ਜਾਨ ਵੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੂਜੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਵਿਚ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈ ਹੈ। ਅਤੇ ਪਾਪ ਦਾ ਘੜਾ ਭਰਿਆ ਹੋਇਆ ਹੈ ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨਾਲ ਇਹ ਵੱਡਾ ਹਾਦਸਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਸੇ ਲਈ ਦੋਸਤੋ ਕਹਿੰਦੇ ਨੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰੋ, ਜੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰੋਗੇ ਤਾਂ ਰੱਬ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗਾ ਫਲ ਦੇਵੇਗਾ।

ਦੋਸਤੋ, ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਬਾਰੇ ਗਲਤ ਨਹੀਂ ਸੋਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਤੋਂ ਈਰਖਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਇਹ ਸਭ ਕੁਝ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਦਾ ਨਤੀਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ।ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਨੂੰ ਸਜ਼ਾ ਦੇਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ ਕਿਉਂਕਿ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਅਤੇ ਦਿਆਲੂ ਇਨਸਾਨ ਹੋ। ਰੱਬ ਕਦੇ ਵੀ ਸੱਚੇ ਧਰਮੀ ਬੰਦੇ ਨੂੰ ਦੁੱਖ ਨਹੀਂ ਦਿੰਦਾ।

ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੋਅ ਦੇ ਕੁਝ ਅਧਿਕਾਰ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਯਾਤਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਮਿਲੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *