ਦੇਵੀ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਇਸ ਹਫਤੇ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਵਰਖਾ, ਧਨ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਣ ਰਹੀ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਕਰਣਾ ਜਾਂ ਆਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਣਾ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਿਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਅਤੇ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕਤਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਨਵੀਂ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਾਵਾਕਿਫ਼ ਆਦਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੇਲ ਮਿਲਾਪ ਨਾ ਰੱਖੋ, ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਧੋਖੇ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਹਰ ਇੱਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਊਰਜਾਵਾਨ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੇਗਾ। ਕਿਤੇ ਵੀ ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕਕਰਿਆਵਾਂਦੇ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਤੁਸੀ ਮਨ ਦੇ ਭਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪਰਕਾਸ਼ਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸਮਾਂ ਅਨੁਸਾਰ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਅਤੇ ਤਾਜਗੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਜਰਾ ਸੀ ਚੂਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਅੱਪੜਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁੜ੍ਹਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਾ ਲਵੇਂ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਭੂਮੀ, ਭਵਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਦੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਨੂੰ ਰੋਕਕੇ ਰੱਖੋ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਅਤੇ ਸੁਰੱਖਿਆ ਨੂੰ ਛੱਡਕੇ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਨਵੀਂ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹੁਣੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫੋਕਸ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਪਵੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਬਰਦਸਤ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜ਼ੁਬਾਨ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੁਟੁੰਬੋਂ ਵਿੱਚ ਕਲਹ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੋਜੀ – ਰੋਜਗਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਤਰੱਕੀ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਚੱਲ ਪਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਹੁਣੇ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਿਸੇ ਗੁਰੂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਿਰਦੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਪੜਾਈ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਬੜਾਏੰਗੇ ਅਤੇ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਕਰਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸੁਖ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਚਰਿੱਤਰ ਉੱਤੇ ਕੋਈ ਉਂਗਲ ਨਾ ਉੱਠੇ, ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚੋਟ ਜਾਂ ਫੋੜੇ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਨਾ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਹੋਤ ਦਾ ਅੱਛਾ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਥਕੇਵਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਰੁਪਏ ਪੈਸੇ ਨਾ ਦਿਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਸਦਾ ਪਰਤ ਕੇ ਆਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ, ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਚੰਗੀ ਗੱਲ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਉੱਤੇ ਭਾਰੀ ਪੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕਾਰਜ ਹੁਣ ਚੱਲ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਸ਼ਬਦ ਸਾਧਕ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਕਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਬਣਨਗੇ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਚੁਪਚਾਪ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਚਿਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੁੱਝ ਗਿਆਨਵਰਧਕ ਅਤੇ ਰੋਚਕ ਸਾਹਿਤ ਦੇ ਅਧਿਐਨ – ਪਾਠਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਦੀ ਬਚਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੇਕਰ ਕਿਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਸਬੰਧੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਪੇਮੇਂਟ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ, ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਏ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੇਜੀ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਬੜੋੱਤਰੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤਾਂ ਵਧੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਇਨਕਮ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਉਲਝਨ ਹੁਣੇ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਭਰੋਸਾ ਮੰਨੋ ਇਸਦੇ ਲਈ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰ ਵੀ ਤੁਸੀ ਹੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਕਰਣ ਲਈ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਸੋਚਾਂ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੋਰਾਂ ਵਲੋਂ ਵੱਖ ਬਣਾਉਂਦੀ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸੋਚ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਵਾਹਨ ਚਲਾਂਦੇ ਸਮਾਂ ਖਾਸ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਜੋਖਮ ਨਾ ਲਵੇਂ। ਸਾਂਝੇ ਸਬੰਧੀ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਛੌੜ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਸੇਵਾਰਤ ਆਦਮੀਆਂ ਨੂੰ ਕਾਰਜਭਾਰ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤਨਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਵਪਾਰ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਰਹਾਂਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਆਤਮਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਕੂਨ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸੁਚਾਰੁ ਰੁਪ ਵਲੋਂ ਸੰਪੰਨ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰਥ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸੋਚਿਆ ਹੈ, ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਉਸਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *