ਕੁੰਭ ਇੱਕ ਮਹਾਨ ਸ਼ਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਗਈ ਹੈ, ਤੁਸੀਂ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰੋਗੇ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ,ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਬਹੁਤ-ਬਹੁਤ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਦੋਸਤੋ, ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਵੱਡੀ ਤਾਕਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜ ਗਈ ਹੈ। ਹੁਣ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ‘ਚ ਵੱਡਾ ਹੰਗਾਮਾ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਉਹ ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਜਾਂਦੇ ਸਨ, ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਹਰ ਥਾਂ ਲੁੱਟਦੇ ਸਨ, ਜਿੱਤ ਨਹੀਂ ਸਕਦੇ ਸਨ। ਜ਼ਿਆਦਾਤਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਰ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਿਆ, ਪਰ ਹੁਣ ਸਮਾਂ ਬਦਲ ਗਿਆ ਹੈ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਜਿੱਤਣ ਵਾਲੇ ਹੋ.

ਅੱਜ ਕੁਝ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਲੈ ਕੇ ਆਏ ਹਨ, ਅੰਤ ਤੱਕ ਰਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਲਾਭ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲਣਗੇ। ਤਾਂ ਆਓ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਨਿਰਾਸ਼ ਸੀ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੱਬ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਦਿਨੀਂ ਤੁਸੀਂ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਬੇਨਤੀ ਕਰ ਰਹੇ ਸੀ ਕਿ ਹੇ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ, ਸਾਡੇ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਕਰੋ। ਸਾਡੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤਰੱਕੀਆਂ ਕਰੋ, ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਜਾਂਦੇ ਹਾਂ

ਜਿੱਤ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਦੇ ਹਾਂ, ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਮੈਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦਾ ਹਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਦਿਲ ਦੇ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਲੋਕ ਹੋ.ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਦਾ ਬੁਰਾ ਨਾ ਸੋਚੋ, ਹਮੇਸ਼ਾ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਭਲਾ ਕਰੋ, ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਭਾਈਚਾਰਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਭਗਤੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਆਨੰਦ ਲੈਂਦੇ ਹੋ। ਇਹ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਪਿੰਡ ਜਾਂ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਵੀ ਕੋਈ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਦੇ ਹੋ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਹ ਸਾਰਾ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਵੱਖਰਾ ਹੀ ਮਜ਼ਾ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਟੁੱਟ ਜਾਓ। ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਰੱਬ ਦਾ ਨਾਮ ਸੁਣ ਕੇ ਦੌੜਨ ਲੱਗ ਜਾਂਦੇ ਹੋ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਜਾ ਸਕਦੇ ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਜ਼ਰੂਰ ਯੋਗਦਾਨ ਪਾਓ। ਉਦਾਹਰਨ ਲਈ, ਜਦੋਂ ਕਿਤੇ ਕੋਈ ਯੱਗ ਜਾਂ ਹਵਨ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਉੱਥੇ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਵਾਉਂਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਈਏ ਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਸੰਨ ਹਨ ਅਤੇ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸ਼ਕਤੀ ਦੀ ਬਖਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ

ਜਿਸ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਹਿ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚ ਇਕ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸ਼ਕਤੀ ਜੁੜ ਗਈ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਦੋਸਤੋ, ਹੁਣ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਵੱਖਰੇ ਹੋਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ।ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਅੰਦਰ ਊਰਜਾ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਥੋੜੀ ਜਿਹੀ ਆਲਸ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਐਨਰਜੀ ਬਹੁਤ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਮੈਂ ਆਪਣੀ ਇੱਛਾ ਅਨੁਸਾਰ ਕੰਮ ਕਰਾਂਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਲੋਕ ਦਿਨ-ਬ-ਦਿਨ ਤਰੱਕੀ ਕਰੋਗੇ।

ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਨਾਮ ਹੋਵੇਗਾ, ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਤਾਰੀਫ਼ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੋਸਤੋ, ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀਆਂ ਲੋੜਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਸੁਪਨੇ ਵੇਖੇ ਸਨ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਵਾਰ ਸੁਪਨੇ ਪੂਰੇ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ। ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ ਜੋ ਬਚਪਨ ਤੋਂ ਹੀ ਸੁਪਨੇ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਨ।

ਨੌਕਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ, ਕੁਝ ਬਣਨ ਦੇ ਰੌਲੇ-ਰੱਪੇ ਹੁਣ ਹਕੀਕਤ ਬਣਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਜਿੰਨੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ, ਓਨੀ ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਰਹਿਣਾ ਹੈ। ਹਾਂ, ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਵੀ ਗਲਤੀ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਈ ਭੈਣ-ਭਰਾ ਵੀ ਇਹੀ ਗ਼ਲਤੀਆਂ ਕਰਦੇ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਉਹ ਸੁਣਦਾ ਹੈ ਕਿ ਉਸ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਦੇਵਤੇ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਪੈ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਸ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤੋਂ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸੁਣਵਾਈ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ

ਉਹ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਕੰਮ-ਧੰਦਾ ਛੱਡ ਕੇ ਚਲੇ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹਾ ਲਗਦਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਰੱਬ ‘ਤੇ ਭਰੋਸਾ ਕਰਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਸਭ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ. ਦੋਸਤੋ, ਅਜਿਹਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਮੂਰਖ ਬਣ ਜਾਂਦੇ ਹਨ। ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਦਮਾਸ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਦੱਸਾਂਗੇ।ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲਾਭ ਦੇਖਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ. ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਇਸ ਵਾਰ ਵੀ ਓਨਾ ਹੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ

ਜਿੰਨਾ ਪਿਛਲੀ ਵਾਰ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ ਸੀ। ਦੋਸਤੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਈਰਖਾ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੜਨਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਤੁਸੀਂ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦੇ ਕਾਰਨ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਜ਼ਰੂਰ ਚੱਲਣਗੇ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਲੋਕ ਹੈਰਾਨ ਹੋਣਗੇ. ਉਹ ਸੋਚਣਗੇ ਕਿ ਇਹ ਸਭ ਕਿਵੇਂ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ?

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *