ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਕਰਨਗੇ ਇੰਨੀ ਵੱ ਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ।

ਕੁੰਭ 06,07 ਅਤੇ 08 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ, ਇੰਨੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ। ਕੁੰਭ ਦੇ ਅਗਲੇ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਤੇ ਯਕੀਨ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੱਚਮੁੱਚ ਰੋ ਦੇਵੇਗੀ, ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਆਉਂਦੇ ਹਨ। ਹਰ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਹੱਲ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਕੋਲ ਮੌਜੂਦ ਹੈ।

ਪਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਥਿਰ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਔਖੇ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੇ ਰਹੇ ਜੋ ਸਿਰਫ਼ ਤੁਸੀਂ ਹੀ ਜਾਣਦੇ ਹੋ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ ਹੋ ਕੇ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ‘ਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹਾ ਸਾਲ ਦੇਵੇਗਾ

ਜਿਸ ਨੂੰ ਸੁਣ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਚੌਂਕ ਜਾਵੋਗੇ, ਪਰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਅੱਖਾਂ ‘ਚੋਂ ਹੰਝੂ ਨਹੀਂ ਰੁਕਣਗੇ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੇ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੇ ਸੁਪਨੇ ਦੇਖੋ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡੀ ਇੱਛਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਸ਼ੁਹਰਤ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ।

ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੇਕਰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਲਗਾਤਾਰ ਬਦਲਾਅ ਹੁੰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਜਦੋਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਚਾਲ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਦੋਸਤ ਅਸ਼ੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਫਲ ਵੀ ਹਾਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਲਣਗੇ। ਤਿੰਨ ਦਿਨਾਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਹਨ, ਪਰ ਦੋਸਤਾਂ ਨੇ ਦੱਸਿਆ ਹੈ

ਕਿ ਰੱਬ ਦੀ ਕੋਈ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਾਰ ਬੰਦਿਆਂ ਦੀਆਂ ਚਾਰ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਉਂ ਕਹਿਣਾ ਦੋਸਤੋ, ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਨੂੰ X ਸਮੇਂ ਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਲਿਜਾਣ ਲਈ, ਪੰਚਾਂਗ ਦੇ ਪੂਰੇ ਵਿਸ਼ਲੇਸ਼ਣ ਅਤੇ ਗਣਨਾ ਤੋਂ ਬਾਅਦ, ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਬਣਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਅੰਤ ਤੱਕ ਦੇਖਣਾ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਹੈ। ਆਪ ਸਭ ਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਦੇਵ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਓ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਗਿਆਨ ਨਾਲ, ਇੱਕ ਵਾਰ ਯੁੱਧ ਦੇ ਮੈਦਾਨ ਵਿੱਚ, ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਅਰਜੁਨ ਨੂੰ ਗਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹੋਏ, ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੋ ਕੋਈ ਵੀ ਦੇਵਤੇ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਪੂਜਾ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਮੈਂ ਉਸੇ ਦੇਵਤੇ ਵਿੱਚ ਉਸਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਕਰਦਾ ਹਾਂ। ਜ਼ੀ ਹਾਊਸ ਅਤੇ ਸ਼ਮੀ ਦੇ ਆਉਣ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਸੋ ਦੋਸਤੋ ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਗਵਾਨ ਕ੍ਰਿਸ਼ਨ ਦਾ ਇਹ ਗਿਆਨ ਪਸੰਦ ਆਇਆ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਵੱਈਆ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬੋਲਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਕਰੇਗਾ।

ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਈ ਜਾਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਾਵਧਾਨੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਮਿੱਤਰਾਂ ਨੇ ਸ਼ੌਹਰਤ ਵਿੱਚ ਜ਼ਮੀਨਾਂ ਖਰੀਦ ਕੇ ਵੇਚ ਦਿੱਤੀਆਂ। ਸ਼ੋਅ ਵਿੱਚ ਕਾਗਜ਼ਾਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਂਚ ਕਰਨਾ ਯਕੀਨੀ ਬਣਾਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰੀ ਬਣਾ ਕੇ ਰੱਖੋ।

ਦੋਸਤੋ ਇਹਨਾਂ ਦੀ ਬਦੌਲਤ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜ਼ਤ ਤੇ ਇੱਜ਼ਤ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਯਸ਼ ਵਿਚ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ‘ਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ ਅਤੇ ਮੈਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਰਾਂਗਾ। ਇਸ ਲਈ ਮੈਨੂੰ ਦੱਸੋ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਬਦਲਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਕਿਉਂਕਿ ਪੇਸ਼ੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਵਿਹਾਰ ‘ਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਕੰਟਰੋਲ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *