ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 | ਸੂਤਕ ਦੀ ਮਿਆਦ ਜਾਇਜ਼ ਹੋਵੇਗੀ ਜਾਂ ਨਹੀਂ। ਮੇਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ

ਖਗੜਾ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਸੂਤਕ ਸਮਾਂ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਨਹੀਂ, ਮੇਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਇੱਕ ਵਾਰ ਫਿਰ ਗ੍ਰਹਿਣ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਰੀਆਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਮੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ?

ਜਾਣੋ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦਾ ਸਮਾਂ, ਸੂਤਕ ਕਾਲ ਦਾ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ 10 ਤਾਂ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ ਕਿ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਨੂੰ ਜੋਤਿਸ਼। ਦੁਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਘਟਨਾ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਸਾਲ ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਨੂੰ ਲੱਗੇਗਾ, ਜੋ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਉਥਲ-ਪੁਥਲ ਪੈਦਾ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ।

ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੋਣਗੇ। ਖੇਤੀਬਾੜੀ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ 10 ਤਾਂ ਆਓ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਜੋਤਿਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਨੂੰ ਸਭ ਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਇੱਕ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਨਾ ਸਿਰਫ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਹੈਰਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ ਬਲਕਿ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਵੀ ਚੰਗਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਾਉਂਦਾ ਹੈ।

ਦੁਨੀਆ ਭਰ ਦੇ ਲੋਕ ਇਸ ਘਟਨਾ ਨੂੰ ਇਸ ਦੇ ਖਗੋਲ ਵਿਗਿਆਨਕ ਅਤੇ ਜੋਤਸ਼ੀ ਮਹੱਤਵ ਲਈ ਦੇਖਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਇਸ ਨੂੰ ਦੇਖਣ ਲਈ ਸੁਰੱਖਿਆ ਉਪਕਰਨਾਂ ਦੀ ਵਰਤੋਂ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਇਹ ਗ੍ਰਹਿ ਸੰਕਰਮਣ ਕੁਝ ਲਈ ਚੰਗੀ ਸਵੇਰ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਲਈ ਬੁਰੀ ਖਬਰ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਜਿੱਥੇ ਇੱਕ ਪਾਸੇ ਕੁਝ ਲੋਕ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਕਿ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਇੱਕ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਅ ਲਿਆਉਂਦਾ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਕਈ ਲੋਕ ਇਹ ਵੀ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਘਟਨਾਵਾਂ ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਹਨ ਅਤੇ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਆਸ਼ਾਵਾਦੀ ਪ੍ਰਭਾਵ ਛੱਡਦੀਆਂ ਹਨ।

ਇੰਨਾ ਹੀ ਨਹੀਂ, ਇਸ ਦਾ ਸਿਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ, ਕੰਮ, ਜੀਵਨ, ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਆਰਥਿਕ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹਨ. ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਸਵਰਗ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਚਾਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਪਰ ਇਸ ਵਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਇਸ ਵਾਰ ਇਕ ਸਰਗਨ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਸ਼ੰਕਰ ਸਰਗਨ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਨੂੰ ਖਗਰਾਸ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਇਹ ਗ੍ਰਹਿ ਸੂਰਜ ਹਨ।

ਇਸ ਦਾ ਸੂਤਕ ਸਮਾਂ 19 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੀ ਰਾਤ ਹੈ। ਇਸ ਵਿੱਚ 5 ਮਿੰਟ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਜੀ ਹਾਂ ਦੋਸਤੋ ਅਤੇ ਇਹ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਪੂਰਬੀ ਏਸ਼ੀਆ, ਪ੍ਰਸ਼ਾਂਤ ਮਹਾਸਾਗਰ, ਆਸਟ੍ਰੇਲੀਆ, ਹਿੰਦ ਮਹਾਸਾਗਰ ਅਤੇ ਅਣਟੀਡ ਵਿੱਚ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। 10. ਇਹ ਸਾਲ 2023 ਦਾ ਪਹਿਲਾ ਗ੍ਰਹਿ ਹੈ, ਇਹ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਮਹੀਨੇ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਸਮੇਂ ਇਹ ਮੇਖ ਵਿੱਚ ਬੈਠਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਇਸ ਦਾ ਸਿੱਧਾ ਅਸਰ ਮੇਸ਼, ਕਸਰ, ਤੁਲਾ ਅਤੇ ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਪਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਬ੍ਰਜ ਸਿੰਘ ਦੀ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੋਣਗੇ।ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੇ। ਗ੍ਰਹਿਣ 1 ਮਿੰਟ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗਾ।

ਅੰਸ਼ਕ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ 20 ਅਪ੍ਰੈਲ ਨੂੰ ਸਵੇਰੇ 7:04 ਵਜੇ ਸ਼ਨੀ ਦੇ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਸਵੇਰੇ 8:07 ਵਜੇ ਅਤੇ ਕੁੱਲ ਸੂਰਜ ਗ੍ਰਹਿਣ 9:46 ਵਜੇ ਸਮਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਦੋਂ ਅੱਜ ਸਵੇਰੇ ਖ਼ਤਮ ਹੋਵੇਗਾ, ਅੰਸ਼ਕ ਗ੍ਰਹਿਣ ਸਵੇਰੇ 11:46 ਵਜੇ ਖ਼ਤਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਦੁਪਹਿਰ 12:29 ‘ਤੇ ਯਾਨੀ ਸਵੇਰੇ 7:04 ‘ਤੇ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *