ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਲਈ ਵਿੱਚ ਰੂਚੀ ਲਗਾਉਣ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਤੇ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣਗੇ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਉਤਸਵ ਵਿੱਚ ਸਮਿੱਲਤ ਹੋਵੋਗੇ, ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਾਣੀ ਅਤੇ ਵਰਤਾਵ ਨੂੰ ਇੱਕ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਰੂਟੀਨ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਜੋਖਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਨਿਅਤਰੰਣ ਰੱਖੋ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਲਵਮੇਟ ਵਲੋਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਦ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਣਗੇ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕਰਵਾਏਗਾ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਗਲਤ ਵੀ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਾਰਜਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਰਜ ਅਟਕ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅਗਿਆਤ ਡਰ ਵਲੋਂ ਗ੍ਰਸਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਖਿਲਾਫ ਕੋਈ ਚਾਲ ਰਚਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨ ਵਲੋਂ ਅਧੂਰਾ ਪਿਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਉਪਹਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਹੁਨਰ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਬਖੂਬੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ। ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਨਿਅਤਰੰਣ ਰੱਖੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਲਹ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪੇਸ਼ਾ ਨੂੰ ਕੀਤਾ ਹੋਇਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਪੁੱਛਕੇ ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਕਰਣਾ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਔਲਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡੇ ਚਿੰਤਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਜੋ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਕਰੋ, ਬਹੁਤ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੋਈ ਵੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਜਾਵੇ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੋਈ ਅੱਛਾ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਵੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਕੋਈ ਵੀ ਕਦਮ ਵਧਾਉਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸਿਨਿਅਰਸ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਲੈਣਾ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਬੇਲਾ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗੀ। ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਸਨੂੰ ਸੁਲਝਾਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਬੇਲੌੜਾ ਇਲਜਾਮ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਲੱਗਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਗ੍ਰਹਿ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ, ਅਤ: ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਵਪਾਰ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਔਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਪ੍ਰਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਹੀ ਪੂਰੇ ਕਰ ਲੈਣਗੇ। ਜਿਆਦਾ ਓਵਰ ਕਾਫਿਡੇਂਸ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਰਜ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲ – ਮੇਲ ਬਣਾ ਕਰ ਚੱਲੀਏ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਨੀਤੀ-ਵਿਰੁੱਧ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਲਾਵਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਲੋਂ ਆਪਣਾ ਪੱਖ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ, ਨਾਲ ਹੀ ਆਪਣੀਆਂ ਦੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਵੀ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸਾਹਸ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇ ਨਾਲ ਨਾਲ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਉੱਨਤੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਜਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਸਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਮਾਰਕੇਟਿੰਗ ਅਤੇ ਸੇਲ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਟੀਮ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਟਾਰਗੇਟ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਪਾਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਸਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਮਨ ਨੂੰ ਸੰਤੋਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪ੍ਰਾਇਵੇਟ ਸੇਕਟਰ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਪਾਰਕ ਵਰਗ ਨੂੰ ਕਾਰਜ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਪੈਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਦਿਓ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਔਲਾਦ ਅਤੇ ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਬਦਲਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *