ਤੁਸੀਂ ਰਾਤੋ-ਰਾਤ ਅਮੀਰ ਬਣ ਜਾਵੋਗੇ, ਪੈਸਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੱਭਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਵੇਗਾ

ਸਤਿ ਸ਼੍ਰੀ ਅਕਾਲ ਜੀ, ਦੇਖੋ ਹਰ ਇਨਸਾਨ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਲਈ ਮਿਹਨਤ ਵੀ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਗਰੀਬ ਬੰਦਾ ਵੀ ਤਨ ਮਨੋਂ ਕੰਗਾਲ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਗਰੀਬ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ ਜਾਂ ਗਰੀਬ ਵੀ, ਉਹ ਵੀ ਅਮੀਰ ਬਣ ਜਾਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜੇਡੀ ਇਕ ਚੀਜ਼ ਹੈ, ਜੇਡੀ ਇਕ ਵਸਤੂ ਹੈ, ਆਦਿ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿਚ ਅਜਿਹੀ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਹੈ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਤਾ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਇਸ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀ ਹੈ।

ਵਾਧਾ ਦੇ ਮੱਧ. ਅਜਿਹੀ ਚੀਜ਼ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹੈ. ਇਸ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਜਹਾਜ਼ ਲੈਣ, ਚੀਜ਼ਾਂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸ਼ਕਤੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤਾਈਵਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਇਹ ਵਧੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਜਿੰਨੇ ਤਾਅਨੇ ਤੁਸੀਂ ਕੰਧ ਖਰੀਦਦੇ ਹੋ, ਉਸ ਲਈ ਕਿਸੇ ਮੰਤਰ, ਵੱਡੀ ਨਦੀ ਜਾਂ ਕਿਸੇ ਚਾਲ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ, ਇਸ ਤੋਂ ਵੱਧ ਹੋਰ ਕਿਸੇ ਚੀਜ਼ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਬੱਸ ਇਹ ਚੀਜ਼ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਆਉਣਾ ਹੈ।

ਕਿਸੇ ਵੀ ਦਿਨ ਦੀ ਕੋਈ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਉਪਾਅ ਵਾਸਤੂ ਨੂੰ ਇਸ ਬਿਨਾਂ ਬਾਜ਼ਾਰ ਨੂੰ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਆਉਣਾ ਪੈਂਦਾ ਹੈ। ਉਸ ਨੇ ਸੱਦਾ ਦੇਣਾ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਆ ਕੇ ਇਸ ਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ, ਠੀਕ ਹੈ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਸ ਚੀਜ਼ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਨਾ ਰੱਖੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਅਜਿਹੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨ ਵਧਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ।

ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪਿਛਲੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰ ਲਈਆਂ ਹਨ, ਤੁਸੀਂ ਭੜਕਾਹਟ ਵਾਂਗ ਮਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਕੀ ਤੁਸੀਂ ਸਿੱਧੇ ਸ਼ਮਸ਼ਾਨਘਾਟ ਨਹੀਂ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਜਾਗਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਚੀਜ਼ ਦੁਬਾਰਾ ਨਹੀਂ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ. ਨਗਲਾ ਧਾਤੂ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਹੈ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦੇਖੋ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਪਵੇਗੀ।

ਉਸ ਚੀਜ਼ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਪਾਓ, ਉਸ ਦਾ ਕੋਈ ਅਸਰ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਇੱਕ ਤਾਕਤਵਰ ਚੀਜ਼ ਹੈ, ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਕਿਸੇ ਮੰਤਰ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ, ਜੰਗਲਾਂ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਕੁਝ ਨਹੀਂ, ਇਸ ਨੇ ਗਰੀਬ ਨੂੰ ਅਮੀਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਅਮੀਰ ਬਣਾਉਣਾ ਹੈ। ਇਹ ਕੈਰੀ ਪਨੀਰ ਹੈ।

ਜੇ ਮੈਂ ਅਨੁਸ਼ਾਸਨ ਕੀਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਖਰੀਦ ਲਈ ਉਸੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿਚ ਆਉਣਾ ਹੈ ਅਤੇ ਗੱਲ ਅਖਰੋਟ ਦੀ ਹੈ, ਅਖਰੋਟ ਠੀਕ ਹੈ। ਇੱਕ ਪੂਰਾ ਅਖਰੋਟ ਇੱਕ ਜਾਇਫਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਦੂਜਾ ਖਰੀਦਣ ਲਈ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਆਉਣਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਕਰਨਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਸਿਰਫ ਲਿਆਇਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਇਸਨੂੰ ਸ਼ੁੱਧ ਵੀ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ

ਇਹ ਇੱਕ ਸ਼ੁੱਧ ਅਖਰੋਟ ਹੈ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਮਿਲਾਇਆ ਗਿਆ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਥੋੜਾ ਜਿਹਾ ਫਜ਼ਲ ਹੈ , ਅਤੇ ਚੰਦਨ ਦੀ ਜੁੱਤੀ ਦੀ ਕਾਸ਼ਤ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਪਵਿੱਤਰ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਰਤਕਾਲ ਲੈਣਾ ਹੈ, ਫਿਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਲ ਵਰਗਾ ਲਾਲ ਜਾਂ ਸਿੰਧੂਰਾਲਾਲ ਰੁਈ ਦਾ ਪਹਿਨਣਾ ਪਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਗਨਾ ਉਦੈ ਉਦੈ ਟੂ ਲਿਖਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਇਹ ਬੇਨਤੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਇੱਕ ਪਤੀ, ਢਾਈ ਸਾਲ ਦਾ ਰਾਜ਼ ਲਿਖਤੀ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ

ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਤਬਦੀਲੀ ਆਈ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਅੱਜ ਦੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਬਹੁਤ ਬਦਲ ਗਈ ਹੈ. ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਅਨੀਤਾ, ਮੈਂ ਚਿੱਠੀ ਲਿਖ ਕੇ ਦੇ ਸਕਦੀ ਹਾਂ, ਇਹ ਠੀਕ ਹੈ, ਮੇਰੀ ਜੇਬ ਵਿੱਚ ਤਸਵੀਰ ਗੁਆਚ ਗਈ ਹੈ, ਇਸ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਲ ਰੱਖੋ ਜਿੰਨਾ ਮੈਂ ਉਦਾਸ ਹਾਂ. ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਸੀਂ ਬਹੁਤ ਪਵਿੱਤਰ ਚੀਜ਼ ਹੋ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਨਾਨ-ਵੈਜ ਆਦਿ ਖਾ ਰਹੇ ਹੋ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸ਼ਰਾਬ ਦਾ ਸੇਵਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਜੇਬ ਖਾਲੀ ਨਾ ਰਹਿਣ ਦਿਓ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਦੂਜੇ ਕੇਂਦਰ ਦਾ ਰਲੇਵਾਂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ, ਪਰ ਆਪ ਵੀ ਹੱਕ ਵਿੱਚ ਨਿੱਤਰ ਗਏ ਹਨ। ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਰੱਖੋ ਇਸ ਕਾਰਡ ਦਾ ਕੋਈ ਵੀ ਨਦੀ ਜਾਂ ਬੋਲਾ ਕਾਫੀ ਚੰਗਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਸ ਨੇ ਜਲ ਪ੍ਰਵਾਹ ਕੀਤਾ ਅਤੇ ਫਿਰ ਉਸ ਨੂੰ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਦਿੱਤਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *