ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ 07,08,09,10 ਅਪ੍ਰੈਲ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਕਿਸਮਤ ਬਦਲੇਗੀ, ਜਲਦੀ ਦੇਖੋ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਨਿੱਘਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਬਾਰੇ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਬਿਲਕੁਲ ਨਾ ਦੱਸੋ। ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਗੱਲ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਜਦੋਂ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਉਹ ਗੱਲ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਨੂੰ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਇੱਕ ਨਾ ਇੱਕ ਸ਼ੱਕ ਪੈਦਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਜੀ ਹਾਂ, ਦੋਸਤ ਬਣੋ, ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਭ ਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਹੈ ਕਿ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਦਲਾਅ ਹੁੰਦਾ ਹੈ।

ਪਰ ਅਜਿਹੀਆਂ ਅਚਾਨਕ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਿਵੇਂ ਹੀ ਇਹ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕੁੰਡਲੀ ‘ਤੇ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਦੋਸਤ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਬਣਦੇ ਹਨ ਜੋ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਕਿਸਮਤ ਵਾਲੇ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹਨ, ਅਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਜੀਵਨ ਬਣਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦੇਈਏ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਵਾਪਰਨ ਵਾਲੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹੋਸ਼ ਉੱਡ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਪਰ ਯਸ਼ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁਝ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਹ ਦੋਸਤੋ, ਅੱਜ ਦੀ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ ਅਸੀਂ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਧੀਆ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੇ ਸੰਕਰਮਣ ‘ਤੇ ਨਿਯਮਤ ਹਾਂ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸਮਝਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਲਿਆ ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿਚ ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਰੁਕਾਵਟ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਆਵੇ ਅਤੇ ਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਕਾਲ ਵਿਚ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਸੰਕਟ ਆਵੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਨਿਸ਼ਕਾਮ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਬਣ ਜਾਓ | ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਸਿਰਫ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੈ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੇ ਸਮੇਂ ਦਾ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਕੇ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੰਕਟ ਦੇ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਸਨਾਤਨ ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਦੋ ਮਸ਼ੀਨਾਂ, ਭਗਵਾਨ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਇੱਕ ਅਜਿਹੇ ਦੇਵਤਾ ਹਨ ਜੋ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਹਰ ਸ਼ਰਧਾਲੂ ਦੀ ਇੱਜ਼ਤ ਬਚਾਉਂਦੇ ਹਨ।

ਜਿਸ ਦਾ ਦਿਲ ਸੱਚਾ ਹੈ, ਉਹ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰਦਾ ਹੈ। ਮਹਾਬਲੀ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਕਿਸੇ ਸੰਕਟ, ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਅਤੇ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਆਉਣ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਦੋਸਤ ਤਾਂ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਕਹਿੰਦੇ ਹਨ ਕਿ ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਅੱਗ ਵਿੱਚ ਹੋਣ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਹੋਣ ਅਤੇ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਨਹੀਂ ਬਲਕਿ ਮੇਰੀਆਂ ਹਨ, ਸਾਡੇ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਰੱਖੋ।

ਕਿਉਂਕਿ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਸਾਡੇ ਲਈ ਜੋ ਵੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਉਹ ਸਾਡੇ ਲਈ ਬੁਰਾ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦਾ, ਸਾਨੂੰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪਤਾ ਚਲਦਾ ਹੈ ਕਿ ਇਹ ਚੀਜ਼ ਸਾਡੇ ਲਈ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਸੀ। ਬੰਦ ਹੋਣ ‘ਤੇ, ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਗੱਲ ਕਰਦੇ ਹਾਂ ਕਿ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਪੰਜ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਅੰਦਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਹੜੀਆਂ ਖਾਸ ਗੱਲਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ ਅਤੇ ਅਸੀਂ ਇਸ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰਾਂਗੇ

ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਗਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜੀ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੰਜ ਦਿਨ ਮਿਲਣਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਿੱਚੋਂ ਹਰ ਇੱਕ ਵਿੱਚ ਕਿਹੜੀਆਂ ਵੱਡੀਆਂ ਤਬਦੀਲੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ?ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਿਆ ਕਿ ਹੁਣ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ, ਤੁਸੀਂ ਗਲਤੀ ਨਾਲ ਵੀ ਕੁਝ ਗਲਤੀਆਂ ਨਹੀਂ ਕਰੋਗੇ, ਦੋਸਤੋ, ਕੁਝ ਅਜਿਹੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਹਨ

ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਨਹੀਂ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ। ਪਰ ਦੋਸਤੋ, ਫਿਰ ਵੀ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਜਾਂ ਗਲਤੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਜਾਂ ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਕਿਸੇ ਦੇ ਜਾਲ ਵਿੱਚ ਆ ਕੇ ਅਣਜਾਣੇ ਵਿੱਚ ਬੈਠ ਜਾਂਦੇ ਹੋ? ਜੀ ਹਾਂ, ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਪਿਛਲੇ ਸ਼ੋਅ ਮੀ ਇੰਟਰਵਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਘਟਨਾਵਾਂ ਵਾਪਰੀਆਂ ਹਨ ਅਤੇ ਕੁਝ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਆਉਣੀਆਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਈਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *