ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਚਮਤਕਾਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦਾ ਲਾਭ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਤੁਹਾਡੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਖੋਜ ਅੱਜ ਖਤਮ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਦੁਬਿਧਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ, ਪਰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਗੱਲਾਂ ਸਾਂਝੀਆਂ ਕਰਨ ਨਾਲ ਸਭ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਕਲਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਨਿਖਾਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਓਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ। ਵਿੱਦਿਅਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਸਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਨਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤਿਭਾ ਲਈ ਇਨਾਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸ਼ਹਿਰਾਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ, ਇਹ ਸਮਾਂ ਘਰ ਵਾਪਸੀ ਲਈ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਦਫਤਰੀ ਭੇਦ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਸਾਂਝਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਕਲਾ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਜਨਰਲ ਸਟੋਰ ਦੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮੇਂ-ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਾਠ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਪ੍ਰਮਾਤਮਾ ਦੇ ਸਨਮੁਖ ਬੈਠ ਕੇ ਸਿਮਰਨ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਤ ਣਾ ਅ ਘਟੇਗਾ। ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਅਧੀਨ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਉੱਤੇ ਬੇਲੋੜੇ ਆਦੇਸ਼ ਭਾਰੀ ਪੈ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਇਧਰ-ਉਧਰ ਗੱਲਾਂ ਕਰਕੇ ਆਪਣਾ ਸਮਾਂ ਬ ਰ ਬਾ ਦ ਨਾ ਕਰੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਗੁੱ ਸਾ ਆਵੇਗਾ, ਪਰ ਜਲਦੀ ਹੀ ਇਹ ਵੀ ਸ਼ਾਂਤ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰ ਭਾ ਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਰੁ ਕਾ ਵ ਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ‘ਤੇ ਅੰਨ੍ਹੇਵਾਹ ਭਰੋਸਾ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਨਾਲ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਤਮ-ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ। ਅੱਜ ਸ਼ਾਮ ਦੇ ਸਮੇਂ ਮੌਸਮੀ ਰੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਤੇ ਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸੇ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅਕਾਦ ਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਬਿਹਤਰ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਸਹਿਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਤਾਲਮੇਲ ਸੁਧਰੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿਚ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਸਮਾਜਿਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਵੀ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਦੇ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਨਿੱਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦਖ਼ਲ ਅੰਦਾਜ਼ੀ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਹੋ ਕੇ ਤੁਸੀਂ ਕਸਰਤ ਵਿਚ ਰੁਚੀ ਲੈਣਾ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸੰਸਾਰ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪਾਰ ਕਰਨ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਪਿਆਰ ਦੀ ਅਵਸਥਾ ਚੰਗੀ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਦ੍ਰਿਸ਼ਟੀ ਕੋਣ ਤੋਂ ਤੁਸੀਂ ਸਹੀ ਰਸਤੇ ‘ਤੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਨਾਲ ਘਿਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵੀ ਨਰਮ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਮਾਜਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਦਾਇਰਾ ਵੀ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਧਨ ਦਾ ਯੋਗ ਹੋ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਦਾ ਇੰਟਰਵਿਊ ਦਿੱਤਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਅਜਿਹੇ ਰਾਜ਼ਾਂ ਬਾਰੇ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੌੜੇ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰ ਵਿੱਤੀ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹੋ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਵਪਾਰਕ ਫੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਤਜਰਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲੈ ਕੇ ਹੀ ਆਪਣਾ ਫੈਸਲਾ ਲਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *