ਕੁੰਭ 7 ਅਤੇ 8 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023, ਇਹ 2 ਦਿਨ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਬਦਲ ਦੇਣਗੇ

ਛੇਵੀਂ ਤਰੀਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿਚ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਤਰੀਕ ਹੈ। ਨੰਬਰ ਛੇ ਕਿਸ ਗ੍ਰਹਿ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ? ਨੰਬਰ ਛੇ ਵੀਨਸ ਨੂੰ ਦਰਸਾਉਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਵੀਨਸ ਕੋਲ ਪੈਸਾ, ਦੌਲਤ, ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ, ਪਿਆਰ, ਅਮੀਰੀ, ਦੁਨੀਆ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਹਰ ਚੀਜ਼ ਵੀਨਸ ਹੈ। ਇਸ ਸੰਸਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਤੋਂ ਦੁਰਲੱਭ ਚੀਜ਼ ਕੀ ਹੈ?

ਇਸ ਦੁਨੀਆਂ ਦੀ ਸਭ ਤੋਂ ਮਹਿੰਗੀ ਚੀਜ਼ ਕੀ ਹੈ, ਅਸੀਂ ਇਸਨੂੰ ਕੋਹਿਨੂਰ ਹੀਰਾ ਕਹਿੰਦੇ ਹਾਂ, ਭਾਰਤ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਅੱਜ ਅੰਗਰੇਜ਼ਾਂ ਨੇ ਖੋਹ ਲਈ, ਪਰ ਸ਼ੁਕਰ ਹੈ ਕਿ ਹੀਰਾ ਸਾਡਾ ਦਿਲ ਹੈ। ਸਾਡਾ ਹੀਰਾ ਕੋਹਿਨੂਰ ਖੋਹ ਲਿਆ ਗਿਆ, ਬਾਕੀ ਸਭ ਕੁਝ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿ ਗਿਆ। ਉਹ 16 ਚਾਂਦੀ ਵੀ ਲੈ ਗਏ ਹੋਣਗੇ, ਪਰ ਅੱਜ ਕਿਸ ਦੀ ਗੱਲ ਹੈ?

ਕੋਹਿਨੂਰ ਹੀਰੇ ਦਾ ਸੋ ਕੋਹਿਨੂਰ ਕੋਹਿਨੂਰ ਹੀਰਾ, ਜਿੱਥੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੈ, ਜਿੱਥੇ ਧਨ ਹੈ, ਉੱਥੇ ਦੌਲਤ ਹੈ। ਇਹ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੈ, ਇਹ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੈ ਜੋ ਕੋਹਿਨੂਰ ਬਣਾਉਂਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਸ਼ੁੱਕਰ ਹੈ ਜੋ ਧਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਵੀਨਸ 6 ਤਾਰੀਖ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਕੁਝ ਅਦਭੁਤ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸ਼ਕਤੀਸ਼ਾਲੀ ਬਣਾਉਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ।

ਉਹ ਅਜਿਹਾ ਕਿਉਂ ਕਰਨ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹੈ? ਮੈਂ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਿਹਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਕਿਵੇਂ? ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ੁੱਕਰ ਆਪਣੇ ਟੌਰਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਸੰਕਰਮਣ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਟੌਰਸ ਦਾ ਅਰਥ ਹੈ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਦੂਜਾ ਚਿੰਨ੍ਹ। ਵੀਨਸ ਕੀ ਹੈ, ਸੁੰਦਰਤਾ, ਵੀਨਸ ਕੀ ਹੈ? ਇੱਕ ਸੁੰਦਰ ਔਰਤ ਅਤੇ ਹਰ ਆਦਮੀ ਹੈ.

ਔਰਤਾਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ. ਹਰ ਮਰਦ ਪੈਸੇ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਧਨ ਦੀ ਦੇਵੀ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਹੈ ਅਤੇ ਹਰ ਔਰਤ ਮਰਦਾਂ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਮਰਦਾਂ ਨੇ ਅਜਿਹਾ ਕੀਤਾ ਹੈ। ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਹਨ, ਜਿੱਥੇ ਵੀ ਭਗਵਾਨ ਵਿਸ਼ਨੂੰ ਅਤੇ ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਮਿਲਦੇ ਹਨ, ਸਿਰਫ ਇੱਕ ਚੀਜ਼ ਮਿਲਦੀ ਹੈ, ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸਿਰਫ ਖੁਸ਼ੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਕਰਨਗੇ।

ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਇਸ ਨਾਲ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਿਣਗੇ। ਤਾਂ ਆਓ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ 6 ਤਾਰੀਖ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਅਤੇ ਧਨ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰਨ ਵਾਲਾ ਸ਼ੁੱਕਰ ਗ੍ਰਹਿ ਤੁਹਾਡੀ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਕੀ ਲੈ ਕੇ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਜੋ 6 ਤਾਰੀਖ ਤੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਫਿਰ ਇਹ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਜਾਰੀ ਰਹੇਗਾ|

ਜੇਕਰ ਇਹ ਅੱਗੇ ਵਧਦਾ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਮੈਂ ਸਲਾਟ, ਸਚਿਨ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਕਰਦਾ ਹਾਂ ਅਤੇ ਵਧਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹਾਂ। ਇਸ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਬਰਸਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਉੱਥੇ ਹੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਬੱਦਲ ਫਟਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਿੱਜ ਜਾਓਗੇ।

ਇਸ ਲਈ ਕੁਝ ਪਲਾਂ ਲਈ, ਕੁਝ ਸਕਿੰਟਾਂ ਲਈ, ਆਪਣੇ ਦੁੱਖਾਂ ਨੂੰ ਪਿੱਛੇ ਛੱਡੋ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰੋ। ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁੱਖ ਭੁੱਲ ਜਾਓਗੇ ਤਾਂ ਹੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਖਾਓਗੇ, ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਦੁੱਖ ਭੁੱਲ ਜਾਓਗੇ ਮੇਰੇ ਨਾਲ ਇਸ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚ. ਮੇਰੇ ਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰੋ ਜਦੋਂ ਦਰਦ ਚਲੇਗਾ|

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *