ਚੌਲਾਂ ਦੇ ਡੱਬੇ ‘ਚ ਰੱਖੋ ਇਹ ਛੋਟੀ ਜਿਹੀ ਚੀਜ਼, ਪੈਸਾ ਪਾਣੀ ਵਾਂਗ ਵਹਿਣ ਲੱਗੇਗਾ।

ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਈ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਔਰਤਾਂ ਦੁਆਰਾ ਵੀ ਕੀਤੀਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ, ਭਾਵੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਤਾ ਨਾ ਹੋਵੇ, ਪਰ ਇਹ ਉਪਾਅ ਲਗਭਗ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਘਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਇਹ ਉਪਾਅ ਆਪਣੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਲਗਾਤਾਰ ਅਪਣਾਉਂਦੇ ਹਾਂ।

ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ‘ਚ ਕਦੇ ਵੀ ਧਨ-ਦੌਲਤ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਹੁੰਦੀ ਰਹੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਛੋਟੇ ਜਿਹੇ ਉਪਾਅ ਨੂੰ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੇਖੋਗੇ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਹੋਰ ਮੈਂਬਰ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਦੇਖੋਗੇ

ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜਗ੍ਹਾ, ਯਾਨੀ ਕਿ ਜਿੱਥੇ ਤੁਸੀਂ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋ, ਉਹ ਸਥਾਨ ਦੂਜਿਆਂ ਨਾਲੋਂ ਵੱਖਰਾ ਹੈ. ਹੋਰ ਸਥਾਨ. ਵੈਸੇ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, 19 ਤੋਂ 20 ਤਾਂ ਹਰ ਪਾਸੇ ਚਲਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਅਜਿਹਾ ਕਦੇ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਗਰੀਬੀ ਹਮੇਸ਼ਾ ਲਈ ਆ ਗਈ ਹੋਵੇ ਅਤੇ ਅਜਿਹਾ ਕਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ

ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵੀ ਬਹੁਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਦੋਸਤੋ, ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਕੁਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਘਰਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਇੰਨੀ ਹਾਵੀ ਹੋ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਲੜਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬਹਿਸ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਲਈ ਉਹ ਘਰ ਮੰਦਰ ਘੱਟ ਅਤੇ ਜੰਗ ਦਾ ਮੈਦਾਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹਮੇਸ਼ਾ ਅਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਕਿਉਂਕਿ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟ ਪਾਉਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਮੌਜੂਦ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ ਵੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ ਨੂੰ ਨਹੀਂ ਛੂਹ ਸਕਦੇ। ਇੱਕ ਜਾਂ ਦੂਜੇ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ, ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਜ਼ਰੂਰ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਆਲਸ ਮਨੁੱਖ ਦੇ ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਉਹ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਤੋਂ ਭੱਜਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਹੌਲੀ-ਹੌਲੀ ਉਹ ਵਿਅਕਤੀ ਬਰਬਾਦ ਹੋ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।

ਇਸ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੋਣਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਰੂਰੀ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਕਾਰਨ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਘਰ ਡਰ ਲੱਗਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਮਨੁੱਖ ਘਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਦਾ ਮਨ ਪ੍ਰਸੰਨ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨ ਰਹਿੰਦਾ ਹੈ। ਜਦੋਂ ਹਰ ਵਿਅਕਤੀ ਘਰ ਦੇ ਅੰਦਰ ਆਉਂਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਵੱਖ-ਵੱਖ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਡਰ, ਡਰ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾਵਾਂ

ਉਸ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨ ਕਰਨ ਲੱਗਦੀਆਂ ਹਨ, ਫਿਰ ਇਸਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਹੈ। ਜਦਕਿ ਇਸ ਦੇ ਉਲਟ ਦੋਸਤੋ, ਜਿਸ ਘਰ ‘ਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਸ ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇਕ-ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਨਾ ਕਰੋ। ਉਸ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਦੀ ਗੰਗਾ ਹਮੇਸ਼ਾ ਵਗਦੀ ਹੈ। ਪਰਮਾਤਮਾ ਦੀ ਸਿਫ਼ਤ-ਸਾਲਾਹ ਹੁੰਦੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ।

ਉਸ ਘਰ ਵਿਚ ਭਗਤੀ ਬਣੀ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ। ਵਸਤੂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਊਰਜਾ ਦਾ ਵਾਸ ਹੁੰਦਾ ਹੈ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਘਰ ਮੰਦਰ ਵਰਗਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਦੋਸਤੋ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹ ਉਪਾਅ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਜੋ ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ੀ ਨਾਲ ਆਉਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਦੇ ਵੀ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਆਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪੈਸੇ ਦੀ ਆਮਦ ਵਧਣ ਲੱਗੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਘਰ ਵੀ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ।

ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ? ਸੋ ਦੋਸਤੋ, ਜੋ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਡੱਬਾ ਹੈ, ਯਾਨੀ ਉਹ ਡੱਬਾ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਚੌਲ ਰੱਖਦੇ ਹੋ। ਸਭ ਤੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਣਾ ਚਾਹਾਂਗਾ। ਚੌਲਾਂ ਦਾ ਡੱਬਾ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵੱਡਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਘੱਟ ਮੈਂਬਰ ਹਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਘੱਟੋ-ਘੱਟ ਪੰਜ ਕਿਲੋ ਦਾ ਡੱਬਾ ਜ਼ਰੂਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ 10 ਕਿਲੋ ਜਾਂ 15 ਕਿਲੋ ਦਾ ਡੱਬਾ ਰੱਖਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *