ਅੱਜ ਇਹ 6 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਮਨਾਓਗੇ ਜਸ਼ਨ, ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਤੁਸੀ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਥੱਕਿਆ ਹੋਇਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਤਰੋਤਾਜਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਏਕਾਂਤ ਵਿੱਚ ਬਿਤਾਵਾਂ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦਮ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਵਲੋਂ ਸਹਿਮਤ ਕਰਾਉਣ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ ਕਿ ਕੋਈ ਗੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਵਿਗੜ ਸਕੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਸਮੱਗਰੀ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਨਰਮਾਈ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ ਕਿਉਂਕਿ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਚੁਭ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਗੱਲ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟਣ ਦੀ ਕਗਾਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੀ ਟੇਂਸ਼ਨ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਆਰਾਮ ਦੇ ਪਲ ਬਿਤਾਓਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਕੰਮ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਚਰਚਾ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਉਰਜਾ ਦਾ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਗੱਡੀਏ ਅਤੇ ਆਲਸ ਦਾ ਪਰਿਤਯਾਗ ਕਰੋ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪਦ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹਿਆ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਪਾਵਰ ਅਤੇ ਪੋਜੀਸ਼ਨ ਦੋਨਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥਾਂ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਈ ਫਾਇਦੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਸੰਦੀਦਾ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਜਾਣਕਾਰੀ ਜਾਂ ਸਕਿਲਸ ਨੂੰ ਚੰਗੇਰੇ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚੋਂ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਪਲਾਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਆਪਕੋ ਆਨੰਦ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਇਮੇਜ ਸੁਧਾਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਅਧੂਰੇ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸ਼ੇਅਰ – ਸੱਟੇ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਾ ਗੱਡੀਏ ਵਰਨਾ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਸੁਸਤੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਖਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਖਬਰਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤਰੱਕੀ ਪਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਜੀਤੋੜ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੀਤੇ ਗਏ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੀਨਿਅਰਸ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਕੁੱਝ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਲੋਂ ਤਾਂ ਰਹੇਗਾ ਲੇਕਿਨ ਕਿਸੇ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਇਸ ਵਿੱਚ ਖਲਲ ਪਾਉਣ ਦਾ ਵੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਧਰਮ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਰੱਬ ਦਾ ਧਿਆਨ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿੱਖਿਅਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਆਦਮੀਆਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੰਤਾਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰਣਾ ਛੱਡ ਦਿਓ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਸਬੰਧਾਂ ਦਾ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਕੁਲ ਸਮਸਿਆਓ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਦਾ ਵੀ ਯੋਗ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚ ਪਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਆਮਦਨੀ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਿਰੋਧ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਵੱਢੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਗਲਤ ਤਰੀਕਾ ਨਾ ਆਪਣਾਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਜੋਖਮ ਅਤੇ ਜ਼ਮਾਨਤ ਦੇ ਕਾਰਜ ਟਾਲੇਂ। ਵੈਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਉੱਚੀ ਬੌਧਿਕਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਲੜਨ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਤਾ ਕਰਾਂਗੀਆਂ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਬੇਲੌੜਾ ਖਰਚੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਪੁਰਾਣੇ ਕਿਸੇ ਕਰਜ ਨੂੰ ਚੁਕਾਣ ਦਾ ਵੀ ਦਬਾਅ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਹੋਣਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਸਹਾਇਤਾ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਕਰਣਗੇ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਫੋਕਸ ਰੱਖੋ, ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲ – ਮੇਲ ਬਣਾ ਕਰ ਚੱਲੀਏ। ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਦਾ ਪੇਸ਼ਾ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਅਪਮਾਨਜਨਕ ਜਾਂ ਅਗੰਭੀਰ ਸੁਭਾਅ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪਾਰਟਨਰ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਹੁਣੇ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਮਜੋਰ ਨਹੀਂ ਪੈਣ ਦਿਓ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਆਦਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਵਰਕ ਲੋਡ ਕੁੱਝ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ, ਲੇਕਿਨ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੰਸੀ ਮਜਾਕ ਜਾਂ ਏਧਰ ਉੱਧਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਤੁਹਾਡੀ ਬਣਾਈ ਹੋਈ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਪੂਰੇ ਯੋਗ ਹੋ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਭਰੋਸੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਿਕੇ ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਫ਼ੈਸਲੇ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਪਟੀਸ਼ਨ ਦੀ ਹਾਲਤ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਅਵਸਾਦ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਕਸ਼ਟ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਲੋਂ ਜੂਝਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਅਤੇ ਲਗਨ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਿੱਚ ਅਧੂਰਾਪਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦਾ ਗਲਤ ਵਰਤਾਓ ਤੁਹਾਡੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਠੇਸ ਅੱਪੜਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਨਹੀਂ ਕਰਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਆਤਮਕ ਬਲਪੂਰਵਕ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬੱਚੇ ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿੱਪਟਾਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *