ਅੱਜ ਇਸ 5 ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਸਿਤਾਰੇ ਰਹਾਂਗੇ ਮਜਬੂਤ, ਪੇਸ਼ਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਖਰਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ। ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਮੇਡਿਟੇਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਰੂਰ ਬਤੀਤ ਕਰੀਏ ਇਸਤੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਗਰੀਬ ਆਦਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮਦਦ ਮੰਗਣ ਆਏ ਤਾਂ ਇਨਕਾਰ ਮਤ ਕਰਨਾ ਜੀ। ਉਸਦੀ ਯਥਾਸੰਭਵ ਮਦਦ ਕਰੋ। ਜੋ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਤਨਖਾਹ ਵਾਧੇ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਖਤਮ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਲੱਗਭੱਗ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਵੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਹਿਜ ਸੁਭਾਅ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਚੰਗੇ ਫਲ ਦਿਲਾਏਗੀ। ਯੁਵਾਵਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਸਰਲਤਾ ਅਤੇ ਵਿਨਮਰਤਾ ਲਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ਦੋ ਗੁਣਾਂ ਦੀ ਕਮੀ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਨੁਕਸਾਨ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦਾ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਕਰਵਾਏਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ, ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਅੱਛਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਬਚਨ ਪੂਰਾ ਕਰਣਾ ਆਸਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤਿ ਜਲਦੀ ਤਬਦੀਲੀ ਆਉਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੰਤਮ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਸਰਲ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀਆਂ ਦੇ ਕੜੇ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਜਵਾਨ ਵਰਗ ਆਪਣੀ ਸੋਸ਼ਲ ਨੇਟਵਰਕਿੰਗ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ ਕਿਉਂਕਿ ਇਹੀ ਅੱਗੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਕੰਮ ਲਈ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਊਰਜਾ ਵਲੋਂ ਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਇਸ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਕੀਮਤੀ ਸਾਮਾਨ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਗਜਾਂ ਜਾਂ ਦਸਤਾਵੇਜਾਂ ਨੂੰ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਅਕਲਮੰਦੀ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਨਿਸ਼ਠਾ ਦੀ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਣਗੇ। ਛੋਟੇ – ਛੋਟੇ ਕਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਾਂਝੇ ਦੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਬੇਲੌੜਾ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰਫ਼ਤਾਰ ਆਵੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਨਹੀਂ ਰੱਖੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਸਮੇਂਤੇ ਪੁੱਜਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਲੇਟ ਪੁੱਜਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਅਸਰ ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਉੱਤੇ ਵੀ ਪਵੇਗਾ। ਕੋਈ ਅਜਿਹੀ ਨਵੀਂ ਗੱਲ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ, ਜੋ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਫਾਇਦਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਮਹਿੰਗੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਹਸ ਪਰਿਹਾਸ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇਰੇ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਰਿਅਲ ਸਟੇਟ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਵਪਾਰੀ ਵੱਡੇ ਲੂਣ,ਸੁੰਦਰਤਾ ਉੱਤੇ ਨਵਾਂ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਸਟਾਰਟ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਧੀਆ ਰਹਨੇਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਬੋਲਣ ਦੀ ਕਲਾ ਹੈ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬੀ ਦੇ ਸਿਖਰ ਉੱਤੇ ਪਹੁੰਚਾਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਕਾ ਗੰਭੀਰ ਸੁਭਾਅ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲੈਣਾ – ਪ੍ਰਦਾਨ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਲਿਆਂਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਬੋਲਣ ਦੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਵਲੋਂ ਘਬਰਾਉਣ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਹਿੰਮਤ ਵਲੋਂ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਲਈ ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਜਾਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਤੁਸੀ ਪੈਸਾ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵੈਰੀ ਨੂੰ ਵੀ ਆਪਣਾ ਮਿੱਤਰ ਬਣਾ ਲੈਣਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਔਖਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਰਿਅਰ ਲਈ ਸ਼ਾਇਦ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਬਣਨਗੇ ਅਤੇ ਨਵੇਂ ਸ਼ਹਿਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਪਾਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰਾਂ ਦਾ ਗਲਤ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦਿਲ – ਦਿਮਾਗ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਲਗਾਏ ਰੱਖੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਜੂਝਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਰ ਰਹੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਏਕਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਵੀ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਬਿਹਤਰ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਵਧੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਅਧਿਕਾਰ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਖ਼ੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਚੱਲ ਰਹੀ ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਰਾਹਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਸਾਥੀਆਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਜ ਸਾਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਅਸਮਰਥ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂ, ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸਦੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਉਪਯੁਕਤ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲੀ ਸਲਾਹ, ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਜਾਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸਮਾਂ ਦਾ ਸਦੁਪਯੋਗ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਹੋ ਜਾਂ ਵਪਾਰ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਕਾਰਜ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿੱਪਟਾਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਦਮ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *