ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਰੱਖਣਾ ਪਵੇਗਾ ਸਾਵਧਾਨ, ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਮਹਿੰਗੀ ਪਵੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵਲੋਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਨਿੱਬੜਿਆ ਕਰ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਨੂੰ ਕਰਾਰਾ ਜਵਾਬ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਸਬੰਧਤ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਜਾਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹੋ। ਵੱਢੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਅਤੇ ਮਸ਼ਵਿਰਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਮੰਨ ਕੇ ਹੀ ਕੋਈ ਕਾਰਜ ਕਰੋ। ਸ਼ਾਸਨ – ਸੱਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਬਾਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਅੱਛਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਭਵਨ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਧਨਾਰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਦਿਅਕ ਜਾਂ ਸ਼ੋਧਾਦਿ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੋਜਗਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧ ਤਬਦੀਲੀ ਜਾਂ ਅੜਚਨ ਬਣਨਗੇ। ਸਾਮਾਜਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਉੱਨਤੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਖੂਬ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਅਧਿਐਨ – ਪਾਠਨ ਅਤੇ ਬੌਧਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਣਗੇ। ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਮਿਹਨਤ ਦੀ ਲੋੜ ਹੁੰਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਰਾਏ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਦੂੱਜੇ ਸ਼ਹਿਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿਕੇ ਸਿੱਖਿਆ ਕਬੂਲ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀ ਚੰਗੀ ਸਲਾਹ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ – ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਤੁਹਾਡੇ ਫਾਇਨੇਂਸ ਉੱਤੇ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਕਾਬੂ ਉਸਾਰੀਏ ਰੱਖੇ, ਵਰਨਾ ਹਾਲਾਤ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਪੋਜੀਸ਼ਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਹੋਵੇਗੀ। ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣਗੇ। ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੇ ਪ੍ਰਬਲ ਲੱਛਣ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਅਤੇ ਰੂਪ – ਰੰਗ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਉਪਯੁਕਤ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮਿਲੀ ਸਲਾਹ, ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਜਾਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦੂਰ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਲਈ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਦਮ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਖਾਸ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਪਦ ਜਾਂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਅਧਿਕਾਰ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਗੱਲਾਂ ਸਾਹਮਣੇ ਆਓਗੇ ਜੋ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੂਆਤ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂਪਰਯੋਜਨਾਵਾਂ, ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜਿਸਦੇ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਲਈ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਲਕਸ਼ ਦੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਰਹਾਂਗੇ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣ ਦਾ ਪਲਾਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੀ ਫਿਜੂਲਖਰਚੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਇਸਨੂੰ ਬਚਾਕੇ ਰੱਖੋ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਅਨਜਾਨ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੇ ਬਜਾਏ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਜੋ ਵਿਅਕਤੀ ਕਰਿਅਰ ਜਾਂ ਸਾਮਾਜਕ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖਾਸ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਕਰਣ ਲਈ ਚੁਣਨਗੇ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਫਾਇਦਾ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਧਰਮ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ। ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਾੰਨਿਧਿਅ ਅਤੇ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਮਾਈ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸੰਤੋਸ਼ਜਨਕ ਰਹੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਨਜਦੀਕੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਕਦੇ – ਕਦੇ ਬਣਦੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਵਿਗੜਦੇ ਹੋਏ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵਾਂਗੇ ਪਰ ਸੰਜਮ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਸਭ ਠੀਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਾਣੀ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਲੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਸਾਰਾ ਹੋਣਗੇ। ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਾਹਨ ਦੇ ਰਖਰਖਾਵ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਖਰਚੀਆਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਿਸ ਚੀਜ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਉਸਦੀ ਉਪਲਬਧਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਅਪਨੇ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਲੋਂ ਸਮੱਝੌਤਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਧੈਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਵੀ ਆਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਵੱਡੇ ਵਪਾਰਕ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਹਫ਼ਤੇ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਬੇਵਜਾਹ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਵਿਅਕਤ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੋ। ਅਣ-ਉਚਿਤ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ ਵਰਨਾ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੁਸ਼ਪਰਿਣਾਮ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਇੱਛਾ ਵਿਰੁੱਧ ਕੋਈ ਇਲਾਵਾ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *