ਕੀ ਤੁਹਾਡੇ ਵੀ ਹੱਥ ‘ਤੇ ਹਨ ਇਹ 5 ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਚਿੰਨ੍ਹ, ਹਥੇਲੀ ‘ਤੇ 5 ਲੱਕੀ ਚਿੰਨ੍ਹ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਰਿਆਂ ਦਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਅਸੀਂ ਹਥੇਲੀ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੋਂ ਜਾਣਾਂਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਹੋਣ ਦੇ ਪੰਜ ਚਿੰਨ੍ਹ ਕਿਵੇਂ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ? ਸਾਨੂੰ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਕਈ ਹੱਥਾਂ ਦੀਆਂ ਫੋਟੋਆਂ ਮਿਲਦੀਆਂ ਹਨ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਕਈ ਵਾਰ ਇਹ ਪੁੱਛਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ

ਕਿ ਸਾਡੀ ਹਥੇਲੀ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖ ਕੇ ਦੱਸੋ ਕਿ ਅਸੀਂ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹਾਂ ਜਾਂ ਨਹੀਂ? ਜਿੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੰਜ ਅਜਿਹੇ ਚਿੰਨ੍ਹ ਦੱਸੇ ਜਾਣਗੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਹਥੇਲੀ ਦੀਆਂ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੋਂ ਆਸਾਨੀ ਨਾਲ ਜਾਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਲੜਕੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਜੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ, ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇੱਕ ਲੜਕੀ ਹੋ

ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਖੱਬੇ ਹੱਥ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਹਿਲੀ ਨਿਸ਼ਾਨੀ ਬਾਰੇ ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ਨੂੰ ਦੇਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਹੁਣ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਕਈ ਲਾਈਨਾਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੀਆਂ, ਜੋ ਇਸ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਖੜ੍ਹੀਆਂ ਬਣਾਈਆਂ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ।ਕਈਆਂ ਦੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ, ਕਈਆਂ ਦੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਘੱਟ, ਪਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸੋ ਦੋਸਤੋ, ਤੁਸੀਂ ਇੱਥੇ ਇਨ੍ਹਾਂ ਲਾਈਨਾਂ ਨੂੰ ਐਲਿਸ ਕਿਵੇਂ ਕਰਨਾ ਹੈ?

ਹੁਣ ਮੰਨ ਲਓ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਇਹ ਚਾਰ ਉਂਗਲਾਂ ਹੁਣ ਇਨ੍ਹਾਂ ਚਾਰ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਤਾਂ ਇਸ ਦਾ ਮਤਲਬ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਿਸੇ ਦੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ਦੋ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਹਨ ਜਾਂ ਇਕ ‘ਤੇ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਹ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਚਾਰਾਂ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਹਨ ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਇਹ ਹੋਰ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੈ।

ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਉਹ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਜੋ ਆਪਣੀ ਮਨਚਾਹੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਹੁਣ ਜੋ ਉਸ ਦਾ ਮਨ ਚਾਹੇਗਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰ ਖਰੀਦਣੀ ਹੈ, ਕੋਈ ਜਾਇਦਾਦ ਲੈਣੀ ਹੈ ਜਾਂ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਭਾਵ ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੱਧ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉਦੋਂ ਹੋਰ ਵੀ ਵੱਧ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹਨ ਜਦੋਂ ਇਹ ਲਾਈਨਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਇੱਕ ‘ਤੇ ਹੋਣ, ਮਤਲਬ ਕਿ ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਚਕਾਰਲੀ ਗੰਢ ਹੈ। ਇਹ ਇੱਥੇ ਵੀ ਦਿਖਾਈ ਦਿੰਦਾ ਹੈ।

ਹੁਣ ਦੋਸਤੋ, ਜੇਕਰ ਇਹ ਰੇਖਾਵਾਂ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲੇ ਗੰਢ ਯਾਨੀ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਉਂਗਲਾਂ ਦੇ ਵਿਚਕਾਰਲੇ ਗੰਢਾਂ ‘ਤੇ ਦਿਖਾਈ ਦੇਣ ਲੱਗ ਪੈਣ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀ ਇੱਛਾ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਹੀ ਪੂਰਾ ਕੀਤਾ। ਭਾਵ ਜਦੋਂ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਦੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਵੀ ਪੂਰੀਆਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਹਨ। ਪਰ ਯਾਦ ਰੱਖੋ ਕਿ ਇਹ ਲਾਈਨਾਂ ਹਨ ਦੋਸਤੋ। ਹੁਣ ਮੰਨ ਲਓ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਹੇਠਲੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ‘ਤੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਵੀ ਇਹ ਕੰਮ ਕਰੇਗਾ।

ਭਾਵ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ‘ਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਪਰ ਇੱਛਾ ਜ਼ਰੂਰ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਪਰ ਜੇਕਰ ਇਹ ਲਾਈਨਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੀਆਂ ਤਾਂ ਮਤਲਬ ਇਹ ਚਾਰ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਨਹੀਂ, ਸਿਰਫ ਤਿੰਨ ਉਂਗਲਾਂ ‘ਤੇ ਹੈ ਜਾਂ ਦੋ ‘ਤੇ ਹੈ। ਉਂਗਲਾਂ, ਫਿਰ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਲਾਈਨਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਹੀ ਹਨ, ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ. ਇਸ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੁਣ ਅਸੀਂ ਦੂਜੇ ਸੰਕੇਤ ਬਾਰੇ ਜਾਣਦੇ ਹਾਂ ਜਿਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰ ਦਾ ਤਿਉਹਾਰ ਦੇਖਣਾ ਹੈ

ਤੁਸੀਂ ਇਸ ਨੂੰ ਕਿਵੇਂ ਦੇਖੋਗੇ? ਦੋਸਤੋ ਵੇਖੋ. ਇਹ ਤੁਹਾਡੀ ਜੀਵਨ ਰੇਖਾ ਹੈ ਜਿਸ ਨੂੰ ਜੀਵਨ ਰੇਖਾ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਇਸ ਦਾ ਇਹ ਅੰਦਰੂਨੀ ਖੇਤਰ, ਦੋਸਤੋ, ਇਸਨੂੰ ਸ਼ੁੱਕਰ ਪਰਬਤ ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਇੱਥੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਲਾਈਨਾਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲਣਗੀਆਂ, ਜਾਂ ਤਾਂ ਉਹ ਲੰਬਕਾਰੀ ਹੋਣਗੀਆਂ ਜਾਂ ਉਹ ਖਿਤਿਜੀ ਹੋਣਗੀਆਂ, ਫਿਰ ਤੁਸੀਂ ਇਹਨਾਂ ਲਾਈਨਾਂ ਤੋਂ ਅੱਗੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹੋ ਕਿ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕਿਸਮਤ ਕਿਵੇਂ ਹੋਣ ਵਾਲੀ ਹੈ।

ਅਸੀਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸਦੇ ਹਾਂ, ਆਓ ਇਸ ਨੂੰ ਗ੍ਰਹਿਣ ਕਰੀਏ। ਠੀਕ ਹੈ? ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ੁੱਕਰ ਪਰਬਤ ‘ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਸਦਾ ਮਤਲਬ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਧੇਰੇ ਲੰਬਕਾਰੀ ਰੇਖਾਵਾਂ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਮਤਲਬ ਪੈਸੇ ਦੀ ਕਮੀ ਵੀ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇਹ ਸੰਭਵ ਹੈ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂਆਤੀ ਦੌਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਉਤਰਾਅ-ਚੜ੍ਹਾਅ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਪਰ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਸੁਧਾਰ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਆਉਂਦਾ ਹੈ। ਹੁਣ ਇਹ ਇੱਕ ਚੰਗਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ |

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *