ਇਸ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਪੂਰਾ – ਪੂਰਾ ਨਾਲ, ਜਸ਼ਨ ਮਨਾਣ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਹੋਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਵਪਾਰਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਬੁੱਧੀ ਬਹੁਤ ਤੇਜ਼ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸਮਾਨ ਵੇਚਣ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਬੁਜੁਰਗ ਸਾਰੇ ਉਪਕਰਮੋਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ – ਖੁਸ਼ੀ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਕਰਣ ਲਈ ਜੋ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣਗੇ, ਉਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜ਼ਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਰਾਸਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜੋ ਲੋਕ ਵਪਾਰੀ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕੁੱਝ ਭੈੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਕੰਮ ਲਈ ਜੁਰਮਾਨਾ ਭਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਕਾਨੂੰਨੀ ਚੱਕਰ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫਸ ਜਾਂਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕਠੋਰ ਟਿੱਪਣੀ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਉਗਰਤਾ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਆਡੇ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ ਇਸਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਖਾਸੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਪੈਸਾ ਕਮਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ, ਬਸ਼ਰਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਜਮਾਂ ਰਾਸ਼ੀ ਨੂੰ ਪਾਰੰਪਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰੋ। ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ( Cancer ) ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜੋ ਲੋਕ ਘਰ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਹਨ ਉਹ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਭਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸੁਫ਼ਨਾ ਹਕੀਕਤ ਵਿੱਚ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਆਪਣੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਸਬੱਬ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿ ਰਹੇ ਕਿਸੇ ਪਰਿਜਨ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ( Leo ) ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਭਰਮਿਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਲੇਕਿਨ ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਤੁਹਾਨੂੰ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਲੈ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕਮਜੋਰ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਉੱਤੇ ਫੜ ਬਣਾਕੇ ਆਪਣੀ ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਦੋਂ ਉਹ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਖੂਬ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਪੈਸਾ ਦੌਲਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਇੱਕ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਸਰੋਤਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਾਈ ਹੋਵੇਗੀ। ਭਰਾਵਾਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਫੇਵਰ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਆਰਥਕ ਅਤੇ ਵਪਾਰਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਸੰਭਵ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਸੁਖਦ ਅਨੁਭਵ ਰਹੇਗਾ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਸਫੂਤਰੀ ਵਲੋਂ ਪਰਿਪੂਰਣ ਤੁਸੀ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਕਮਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਵਾਰ ਦੀਆਂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਆਰਾਮ ਵਲੋਂ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦਾ ਭੈਣ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਖਾਲੀ ਸਮਾਂ ਗਰੀਬ ਅਤੇ ਘੱਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਾਧਿਕਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਸਿੱਖਿਅਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਲਗਾਉਂਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਮਿਲੇਂਗੀ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਪੇਸ਼ਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੋਣਾ ਸੁਨਿਸਚਿਤ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਸੂਚਨਾਵਾਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਡੋਲਤਾ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪਿੱਛਲੀ ਗਲਤੀਆਂ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਾਲ ਹੀ ਇਸ ਪਾਠ ਨੂੰ ਅਪਨਾਉਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਫੇਰ ਇਹ ਗਲਤੀਆਂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਵੱਡੀ ਉਪਲਬਧੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਗਲਤ ਵਰਤਾਓ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲ ਨੂੰ ਠੇਸ ਅੱਪੜਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਰਿਸ਼ਤਾਂ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਆ ਗਈ ਹੈ ਤਾਂ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਤੁਸੀ ਇਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਸਲੀਆਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅਨੇਕ ਜਤਨ, ਪੂਰੀ ਮਿਹੋਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਲੰਘੇਗਾ ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੋਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਬਸ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਦਾ ਉੱਤਮ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣਾ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਵਾਦ – ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਅੱਛਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਹੋਟਲ – ਰੇਸਟੋਰੇਂਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਪਾਰੀ ਮਿੱਠੀ ਬੋਲੀ ਵਲੋਂ ਗਾਹਕਾਂ ਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਉਤਾਰ – ਚੜ੍ਹਾਵੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਲਹ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ ਇਸਲਈ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਹੁੰਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਆ ਰਹੀ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਘੱਟ ਹੋਣ ਲੱਗਣਗੀਆਂ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਆਲਸ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਘੱਟ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੀਨਾ ਦਾ ਪਿਛਲਾ ਅੱਧ ਵਧੀਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਇਹ ਸਮਾਂ ਵਧੀਆ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਧਾਰ ਦਿੱਤਾ ਅਤੇ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੋ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਡਰ ਲੱਗ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਉਸ ਡਰ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਲਈ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਚਿੰਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਏੰਟਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਬਣਨਗੇ, ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਿਖੇਗਾ। ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਮੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਤੂਲ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *