ਅੱਜ ਖੁੱਲ ਜਾਣਗੇ ਇਸ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਤਾਲੇ, ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਗੀਆਂ ਇਹ ਚੀਜਾਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਯਾਦਦਾਸ਼ਤ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਸਥਿਰ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਬੇਵਜਾਹ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸੋਚ ਕਰ ਆਪਣਾ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਂ ਨਸ਼ਟ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬੇਹੱਦ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸਦੀ ਅਹਮਿਅਤ ਨੂੰ ਸੱਮਝੋ।
ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਮਾਗ ਕੰਮ – ਕਾਜ ਦੀਆਂ ਉਲਝਨਾਂ ਵਿੱਚ ਫੰਸਾ ਰਹੇਗਾ। ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਫਸਰਾਂ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਉਥੇ ਹੀ ਤਰੱਕੀ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਦੇ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ। ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਸ – ਨਿਰਾਸ਼ੇ ਦੇ ਭਾਵ ਰਹਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਸਤੀ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਇਲਾਵਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਿਜੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਾਕਫ਼ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਦੇ ਪਾਏਗੇਂ। ਕੋਈ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਲਈ ਦਿਨ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਟੇਲੀਕੰਮਿਉਨਿਕੇਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਲਈ ਕਿਤੇ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਆਫਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਮਾਰਕੇਟਿੰਗ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪਲਾਨ ਕਰ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਬੇਲੌੜਾ ਖਰਚ ਵਲੋਂ ਬਚਕੇ ਕਾਰਜ ਕਰੋ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਦੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਰੁਖਾ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁਖੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਵਿਪਰੀਤ ਲਿੰਗ ਵਲੋਂ ਖਿੱਚ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਪਾਰ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਲਿਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਜਿਆਦਾ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਲੈਣਗੇ। ਨਵੇਂ ਸੰਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਕਰਣ ਜਾਂ ਕੰਮ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨੇਮੀ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਜਿਆਦਾ ਵਿਅਸਤ ਨਹੀਂ ਰਹੇ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪ ਵਿੱਚ ਹੀ ਉਲਝੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਰਮ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਰਹਾਂਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਵੱਢੀਆਂ ਅਤੇ ਭਲਾ-ਆਦਮੀ ਆਦਮੀਆਂ ਦਾ ਇੱਜ਼ਤ ਆਦਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਆਗੂ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਚੰਗੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ। ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸਾਧਨਾਂ ਨੂੰ ਜੁਟਾਣ ਹੇਤੁ ਮਨ ਚਿੰਤਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਦੇ ਅਨਪਾਤ ਵਿੱਚ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੀਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਬਣੀ ਰਹੇਂਗੀ। ਨਾਲ ਹੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜੇਕਰ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਚੱਲ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਹੁਣੇ ਉਸਨੂੰ ਨਹੀਂ ਲਾਗੂ ਕਰੋ, ਵਰਨਾ ਇਸਦੇ ਭੈੜੇ ਨਤੀਜਾ ਸਾਹਮਣੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਅਤੇ ਸੇਵਾ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ। ਅੱਜ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌਤਰਫਾ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਵਧੇਗੀ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਹੋਵੋਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਬਣੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਗੁਪਤ ਰੱਖੋ। ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਅਜਨਬੀ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅਫਵਾਹਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦੇਕੇ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਮਨ ਲਗਾਕੇ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਘੱਟ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਲੋਂ ਗਰਵ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਕਿ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਨਾ ਜਾਓ ਕਿਉਂਕਿ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ੱਕੀ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖਟਾਈ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਆਪਣਾ ਕਰ ਜੀਵਨ ਦੀਆਂ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਉੱਤੇ ਜਿੱਤ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਗੁਪਤਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਰੀਰ – ਮਨ ਵਲੋਂ ਰਾਜੀਪਨ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ, ਸੁਖ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕ ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਸਹਾਇਤਾ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਅਤੇ ਤਾਂ ਸਿਰਜਨਾਤਮਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *