ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਸੋਮਵਾਰ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ ਸ਼ੁਭ, ਸੁੱਖ-ਸੁਵਿਧਾਵਾਂ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਵਾਧਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰ ਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਜੋ ਵੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਹਨ, ਉਹ ਸਾਰੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਅੱਜ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਮ ਨ ਚਾਹੇ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਪਹੁੰਚ ਅਪਣਾਉਣੀ ਪਵੇਗੀ ਅਤੇ ਲੋੜੀਂਦੇ ਨਤੀਜਿਆਂ ਲਈ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਕਾਫੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਲਾਭ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੰਪਨੀਆਂ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਾਮਾਨ ਨਹੀਂ ਖਰੀਦਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਕਿਉਂਕਿ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਕਲਾਸ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ‘ਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਜਾਂ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਲਦ ਬਾਜ਼ੀ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਮੋਬਾਈਲ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਾਫਟਵੇਅਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਸੰਤੋਖ ਜਨਕ ਰਹੇਗਾ। ਅਨਾਜ ਦਾ ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲਿਆਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਵਾਂ ਹੱਲ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਥੋੜਾ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਗੁਆਚਿਆ ਅਤੇ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਅੱਜ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਵੀ ਸਫਲ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਵਿਆਹ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਵੀ, ਤੁਸੀਂ ਆਮ ਨਾਲੋਂ ਵੱਧ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਸੰਭਾਲੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਜੋ ਲੋਕ ਚਮੜੀ ਸੰਬੰਧੀ ਰੋ ਗਾਂ ਤੋਂ ਪੀ ੜ ਤ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਰਾ ਹ ਤ ਮਿਲੇਗੀ। ਰਾਜਨੀਤਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਬਣ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਰੋਧੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਪਿੱਛੇ ਰਹਿਣਗੇ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭ ਖਰਚ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸਿੱਧੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਜਾਂ ਦੁਕਾਨ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਅਤੇ ਪੂਜਾ-ਪਾਠ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਲੰਘਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਤੋਂ ਵੀ ਲਾਭ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਜ਼ੁਰਗਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ਨਿਵੇਸ਼ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਫਿਲਹਾਲ ਮੁਲਤਵੀ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦ ਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਖਰਚੇ ਵਧਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੇ ਵੱਧ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਅਮੀਰੀ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਨਾਲ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੋ ਲੋਕ ਰਾਜਨੀਤੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋਏ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਨਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ਼ੇ ਦੀ ਵਸੂਲੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਸਾਧਾਰਨ ਰਹੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਤੋਹਫਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਲਟੀ ਨੈਸ਼ਨਲ ਕੰਪਨੀ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਆਵੇਗੀ। ਵਿਗਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰੱਖਣ ਵਾਲੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰੋਜੈਕਟ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕੀਤੇ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਲਾਘਾ ਕੀਤੀ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਸਨਮਾਨ ਅਤੇ ਸ਼ਕਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁੱਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਵੱਡਿਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ਼ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਾਲ ਹੀ ਛੋਟਿਆਂ ਨਾਲ ਨਰਮੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਓ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੂਜੇ ਭਾਗ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁਝ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਖਾਸ ਕੰਮ ਵੀ ਮੁਲਤਵੀ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਅਧੂਰੀਆਂ ਇੱਛਾਵਾਂ ਪੂਰੀਆਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਿਯੋਗੀ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਕਮ ਜ਼ੋਰੀ ਆਂ ਦਾ ਸ਼ੋ ਸ਼ ਣ ਕਰਨਗੇ ਅਤੇ ਖੇਡ ਨੂੰ ਖ ਰਾ ਬ ਕਰਨਗੇ। ਕੰਮ ਦੇ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ, ਦਿਨ ਆਮ ਰਹੇਗਾ. ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਲਗਨ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਕਰੋਗੇ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਪ੍ਰਤੀਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *