ਐਤਵਾਰ ਦੇ ਦਿਨ ਇਸ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਸੁਖ – ਸੁਭਾਗ ਵਿੱਚ ਹੋਵੇਗੀ ਵਾਧਾ, ਪੜ੍ਹੀਏ ਪਣੀ ਰਾਸ਼ੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਮਜਬੂਤ ਰਹਿਣ ਦੇ ਕਾਰਣ ਜੀ ਖੋਲਕੇ ਤੁਸੀ ਜਿੰਦਗੀ ਦਾ ਮਜਾ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਅਤੇ ਸੂਝ ਵਲੋਂ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਵੱਡੀ ਹੀ ਸਰਲਤਾ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਦੁ : ਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਸਬਰ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਅੱਛਾ ਦਿਨ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਮਨ ਦੇ ਡਰ ਜਾਂ ਸੰਕੋਚ ਖ਼ਤਮ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪੜਾਈ ਉੱਤੇ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਫੋਕਸ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਸੰਬੰਧ ਰਹਾਂਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਆਤਮ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਵਾਹਿਤੋਂ ਨੂੰ ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਸਮਾਧਾਨਕਾਰੀ ਸੁਭਾਅ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੈ ਤਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਸਾਂਝਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਵਾਲਾਂ ਦੇ ਜਵਾਬ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਬੇਲੌੜਾ ਚਿੰਤਾ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਵੱਡੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਹੱਲ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਕੱਢ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਾਰੇ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ – ਖ਼ਰਚ ਵਧਾ ਹੋਇਆ ਰਹੇਗਾ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਉੱਚ ਪਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਦਉੱਨਤੀ ਦੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬੱਚੀਆਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਥੋੜ੍ਹਾ ਉਖੜਾ – ਉਖੜਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਉਹ ਚਿੜ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਕੁੱਝ ਵੀ ਬੋਲ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਹੀ ਰਿਲੇਸ਼ਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕੋ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੰਬੰਧ ਅਤੇ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਅਤੇ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਲੋਹਾ ਮਨਾਉਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ। ਚੋਰੀ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਰੋਗੋਂ ਨੂੰ ਨਜ਼ਰ ਅੰਦਾਜ ਬਿਲਕੁੱਲ ਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜੋ ਲੋਕ ਮੇਡੀਕਲ ਸਟੋਰ ਦੇ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹਨ

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਬੌਧਿਕ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਵਲੋਂ ਕਰਣਗੇ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ ਠਾਕ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ। ਉਧਾਰ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਸੰਬੰਧ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਸਦੇ ਲਈ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਫੋਕਸ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪਰਵਾਹ ਇੰਨਾ ਤੇਜ ਰਹੇਗਾ ਕਿ ਉਸਦੀ ਦਿਸ਼ਾ ਨਿਅੰਤਰਿਤ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਔਖਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਮਾਈ ਅਤੇ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਝੀਦਾਰੀ ਲਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਭਲੀ – ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚਕੇ ਹੀ ਕਦਮ ਵਧਾਓ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਸਵਾਭਿਮਾਨ ਅਤੇ ਆਤਮ ਜੋਰ ਕਮਜੋਰ ਨਹੀਂ ਪੈਣ ਦਿਓ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਲਾਭਦਾਇਕ ਗ੍ਰਹਿ ਹਾਲਤ ਬਣੀ ਹੋਈ ਹੈ। ਛੋਟੀ ਰੋਗ ਦਾ ਸੰਜੋਗ ਹੈ, ਜੋ ਘਰੇਲੂ ਉਪਾਅ ਵਲੋਂ ਠੀਕ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ ਬਸ਼ਰਤੇਂ ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਗੰਭੀਰਤਾ ਵਲੋਂ ਲਵੇਂ। ਕਈ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਧੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਘਰ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਅਤੇ ਰੋਸ਼ਨ ਕਰੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਅਤੇਯੁਵਾਵਾਂਨੂੰ ਕਰਿਅਰ ਸਬੰਧੀ ਕਿਸੇ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਦਿਲ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਹੀਂ ਛੁਪਾਵਾਂ। ਜੋਸ਼ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਨਵਾਂ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਸਬਰ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸਮਾਂ ਦੇ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣ ਦਾ ਇੰਤਜਾਰ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਅਤੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਵਲੋਂ ਫਲ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜੋ ਵੀ ਕਰੋ, ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਹੋਕੇ ਕਰੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਖ਼ਤਮ ਕਰ ਆਪਣੇ ਉਦੇਸ਼ਾਂ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਛੋਟੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਡੀਲ ਨੂੰ ਫਾਇਨਲ ਕਰਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾਜੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਆਫਰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਬਿਜੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਇਗਨੋਰ ਕਰੋ। ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਥੋਡੀ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸਮਾਚਾਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਸੰਮਾਨੀਏ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਛੋਟੇ – ਮੋਟੇ ਲਾਲਚ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਧੋਖਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਨੂੰ ਤੁਸੀ ਭਲਾ-ਆਦਮੀ ਸੱਮਝਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤ ਰੱਸਤਾ ਉੱਤੇ ਲੈ ਜਾਣ ਦੀ ਸੋਚਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਵਿਵਹਾਰਕ ਰੱਖੋ। ਔਲਾਦ ਦੀ ਉੱਨਤੀ ਖੁਸ਼ੀ ਨੂੰ ਵਧਾਏਗੀ। ਕਿਸੇ ਜਰੁਰਤਮੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸੰਕੋਚ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਦੁਵਾਵਾਂਦਾ ਅਸਰ ਕੋਈ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਦਾ ਜੋਸ਼ ਅਤੇ ਜਨੂੰਨ ਵਿਖਾਈ ਦੇਵੇਗਾ। ਖਾਣ – ਪੀਣ ਦੇ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਫਲੀਭੂਤ ਹੋਣਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕਈ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *