31 ਮਾਰਚ ਤੋਂ ਖੁਲੇਗਾ ਇਹਨਾਂ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ, ਬੁਧਦੇਵ ਕਰਣਗੇ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਨਾਸ਼ , ਘਰ ਆਉਣਗੀਆਂ ਖੁਸ਼ਿਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ

ਬੁੱਧ ਦਾ ਗੋਚਰ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਕਿਲਾਇਫ ਉੱਤੇ ਪਾਜਿਟਿਵ ਅਸਰ ਡਾਲੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਭਰਪੂਰ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਗੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗੀ। ਪੈਸਾ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਜਾਬ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਡਬਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਕੋਰਟ ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਨਿੱਬੜ ਜਾਣਗੇ।

ਨਵਾਂ ਮਕਾਨ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਿਆਹ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮ ਪ੍ਰਸੰਗ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹੱਥ ਲੱਗੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਬਾਹਰ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗੀ। ਧਰਮ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਘੁਟਣ ਟੇਕ ਦੇਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ

ਬੁੱਧ ਦਾ ਗੋਚਰ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਲਾਭਕਾਰੀ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਮਿੱਤਰ ਬੰਨ ਜਾਣਗੇ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜਤ ਵਧੇਗੀ। ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਸੰਦ ਕਰਣ ਲੱਗੇਗਾ।

ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਆਵੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਰੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ। ਮਕਾਨ ਖਰੀਦੀ ਜਾਂ ਵਿਕਰੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਸੁਖ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਭਗਵਾਨ ਵਿੱਚ ਸ਼ਰਧਾ ਵਧੇਗੀ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ

ਬੁੱਧ ਦਾ ਗੋਚਰ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੀ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ੜੇਰ ਸਾਰੀ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਹੁਣ ਕੋਈ ਦੁੱਖ ਨਹੀਂ ਟਿਕੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਧਰਮ ਅਤੇ ਦਾਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਭਗਵਾਨ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਫਾਇਨਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਆਈ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਣਗੇ।

ਨਵਾਂ ਮਕਾਨ ਖਰੀਦਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਮਹਿਮਾਨ ਦੀ ਏੰਟਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸਦੇ ਆਗਮਨ ਵਲੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਬਹੁਤ ਅਤੇ ਖਾਸ ਕਰੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨੇ ਸਾਧਨ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਿਆਰ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਆਹ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *