ਅੱਜ ਮਾਂ ਇਹਨਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਕਰਨਗੇ, ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ ਸਾਰੀਆਂ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਤਲਾਸ਼ੀ ਜਾ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦਾ ਸ਼ੁਭਾਰੰਭ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਆਨੰਦਪੂਰਵਕ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਸ ਜਾਂ ਸੈਰ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ, ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਆਪਣਾ ਪੈਸਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਬਹੁਤ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਨੋਭਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਗੁਜਰੇਂਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਪਿਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕਾਰਜਭਾਰ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਸਥਿਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਚੰਗੇ ਵਲੋਂ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਲਵੇਂ। ਰਾਜਨੀਤਕ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਰੇ ਸਾਧਨ ਉਪਲੱਬਧ ਹੋਣਗੇ। ਸੁੰਦਰ ਬਸਤਰ, ਉੱਤਮ ਭੋਜਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਸੰਤਾਨੋਂ ਦੀ ਪੜਾਈ ਲਈ ਤੁਸੀ ਸੰਤੋਸ਼ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾਂ ਚੰਗੇ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਭਾਗਸ਼ਾਲੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਬੱਚਾਂ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਜਿੱਦ ਕਰਣਗੇ, ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਘਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਵਾਂ। ਜਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਰ ਵਾਲਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਵਲੋਂ ਸਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਣਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੀ ਏਕਤਾ ਭੰਗ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਾਹਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਦਖੱਲੰਦਾਜੀ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਇੱਕ ਗੱਲ ਦਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਜੇਕਰ ਨਤੀਜਾ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸ਼ਾਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਮਿਲੋ ਤਾਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਔਲਾਦ ਅੱਛਾ ਕਰੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਆਪਣੀ ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਮਨ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਵਿਆਕੁਲ ਲੇਕਿਨ ਸਰੀਰ ਵਲੋਂ ਬਹੁਤ ਸੁੱਸਤ ਅਤੇ ਆਲਸੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਰਕਾਰ ਵਿਰੋਧੀ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਘਬਰਾਹਟ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਲਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸੰਗ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਮਨ ਲਗਾ ਕਰ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ, ਤਾਂ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਸੁਧਾਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਰਟ – ਕਚਹਰੀ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਅੜਚਨੇ ਆਣਗੀਆਂ, ਲੇਕਿਨ ਛੇਤੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਮਾਧਾਨ ਵੀ ਮਿਲ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੇਮ – ਪ੍ਰਸੰਗ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਲਾਗੂ ਕਰਣ ਦਾ ਸ੍ਰੇਸ਼ਟ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚ ਭਾਵੁਕਤਾ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਅੱਜ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥਿਗਣ ਅੱਜ ਅਭਿਆਸ ਅਤੇ ਕਰਿਅਰ ਸੰਬੰਧਿਤ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਆਪਣੀ ਕਲਪਨਾਸ਼ਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸਾਹਿਤ – ਸਿਰਜਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਨਵੀਨਤਾ ਲਿਆ ਪਾਵਾਂਗੇ। ਕਾਰਿਆਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਉੱਤਮ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਦੀ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਕੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਹਾਲਤ ਬਣੇਗੀ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਆਰਥਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਉਂਮੀਦ ਅਤੇ ਸਕਰਾਤਮਕਤਾ ਰੱਖਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਬਿਤੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਂਫਿਡੇਂਟ ਨਹੀਂ ਰਹਿ ਪਾਓਗੇ। ਜਿਆਦਾ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਹੋਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨਵੀਂ ਤਕਨੀਕ ਨੂੰ ਅਪਨਾਉਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਹਮੇਸ਼ਾ ਆਪਣੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਰੱਖੋ। ਤੁਸੀ ਇੱਕ ਸਾਹਸੀ ਅਤੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀਆਂ ਹਨ। ਇਸਲਈ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਹਲਾਤਾਂ ਨੂੰ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਭਗਤੀ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਨੂੰ ਮਜਬੂਤ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਜੋ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਵਰਤੋ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਆਪਸੀ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ। ਵਰਤਮਾਨ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਣ ਦੇ ਇੱਛਕ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਿਸੰਦੇਹ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਸੰਪੰਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਵਾਕਫ਼ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਚਿਹਰੇ ਉੱਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਝਲਕੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਖਿੱਚਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਨਿਜੀ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਵਪਾਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਅਪਨੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਤੱਕ ਹੀ ਸੀਮਿਤ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤਲੀ – ਭੁੰਨੀ ਚੀਜਾਂ ਨੂੰ ਖਾਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮੌਜ ਮਸਤੀ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਰਲਤਾ ਵਲੋਂ ਸਿੱਧ ਹੋ ਜਾਏਗੇਂ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਦੇ ਪ੍ਰੋਤਸਾਹਨ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਵਧੇਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਬਾਅਦ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਲਈ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਬਾਸ ਦੇ ਗੁਡਬੁਕਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਗ੍ਹਾ ਦਿਵਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਕਰਣਾ ਔਖਾ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਪਰੀਤ ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਸਬਰ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ ਉਦੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਦਿਵਿਆਂਗ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਕੁੱਝ ਖਾਣ ਦਾ ਸਾਮਾਨ ਦਾਨ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਉੱਤਮ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਬਲਬੂਤੇ ਉੱਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਆਮਦਨੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਨਿਰਾਸ਼ਾਜਨਕ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਉੱਤੇ ਸਬਰ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *