ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਇਸ ਹਫਤੇ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਖੋਲ੍ਹੇਗੀ ਧਨ ਦੇ ਦਰਵਾਜ਼ੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਮੀਨ – ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਲਾਭ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤਾਂ ਦੀ ਭਾਲ ਕਰੋਗੇ। ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਜਾਂ ਭਰੋਸੇ ਦਾ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵੱਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਘਟ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਸੰਗੀਤ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਪਲੇਟ ਫਾਰਮ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਛੋਟਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਨਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ, ਨਾਲ ਹੀ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੇ ਕੰਮ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਣ ਵਾਲੇ ਹਨ। ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਤੋਂ ਬਚੋ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਤੁਸੀਂ ਬੱਚਿਆਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੋਈ ਵੱਡਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਜਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਤਜਰ ਬੇਕਾਰ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਥੋੜ੍ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਬੋਲੀ ਨਾਲ ਦੂਜਿਆਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤ ਲੈਣਗੇ, ਤੁਹਾਡੀ ਤੇਜ਼-ਤ ਰਾ ਰ ਗੱਲਾਂ ਦੂਜਿਆਂ ‘ਤੇ ਆਪਣੀ ਛਾਪ ਛੱਡਣ ਗੀਆਂ। ਅੱਜ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਮ ਹੱ ਤ ਵ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ, ਖਾਸ ਕਰਕੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਲਾ ਪ ਰ ਵਾ ਹੀ ਕਾਰਨ ਵੱਡੇ ਠੇਕੇ ਖੁੰਝ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿੱਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਉਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਮਾਰਕੀਟਿੰਗ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਦਫਤਰ ਤੋਂ ਨਿਸ਼ਾਨਾ ਦਬਾਅ ਹੋਵੇਗਾ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਗਲਤ ਅਤੇ ਨਾ ਜਾ ਇ ਜ਼ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਦਿਲ ਦੀ ਬਜਾਏ ਦਿਮਾਗ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਕੰਮ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਦਾ ਦਬਾਅ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੱਚੇ ਦੀ ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰ ਤ ਤ ਹੋ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜ਼ਮੀਨੀ ਵਿ ਵਾ ਦ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਸ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਹੁਣੇ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਅਜਿਹਾ ਨਾ ਹੋਵੇ ਕਿ ਚੀਜ਼ਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥੋਂ ਨਿਕਲ ਜਾਣ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਈ ਰ ਖਾ ਲੂ ਸੁਭਾਅ ਵਾਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਹਮਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਜਿਹੀ ਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਵਿਵਹਾਰ ਨੂੰ ਸੰਤੁ ਲਿਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਮ ਤ ਭੇ ਦ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਵਿਗਾੜ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਕੋਈ ਜ਼ਰੂਰੀ ਸੂਚਨਾ ਜਾਂ ਸੁਨੇਹਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਸਹੀ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੌਸ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਸਾਰੀਆਂ ਤਾਰੀਫਾਂ ਮਿਲਣਗੀਆਂ। ਵਪਾਰਕ ਦੁ ਸ਼ ਮ ਣਾਂ ਕਾਰਨ ਕੁਝ ਅਣ ਸੁ ਖਾ ਵੇਂ ਹਾਲਾਤਾਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਸਾਥ ਦੇਵੇਗੀ। ਯਾਤਰਾ ਤੋਂ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਰਵੱ ਈਆ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਕੰਮ ਦੇ ਨਜ਼ਰੀਏ ਤੋਂ ਇਹ ਹਫ਼ਤਾ ਨੌਕਰੀ ਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰ ਭਾ ਵ ਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕੁਝ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ਼ੇ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਓਗੇ ਅਤੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸੁ ਝਾ ਵਾਂ ਦਾ ਸਵਾਗਤ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਹਫਤੇ ਫਾ ਲ ਤੂ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਬਚਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜ਼ਰੂਰਤ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪ੍ਰ ਤੀ ਕੂ ਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਬੱਚੇ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਮੱਧਮ ਹੈ. ਗੱਡੀ ਚਲਾਉਂਦੇ ਸਮੇਂ ਲਾ ਪਰ ਵਾ ਹੀ ਨਾ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *