ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ, ਸਰੀਰਕ ਸੁੱਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਵਲਾ ਸੁਭਾਅ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕੰਮ ਵਿਗੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਲਈ ਔਖਾ ਥਕੇਵਾਂ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਜਾਂ ਮਾਂਗਲਿਕ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਜਾਣਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰੋਜਗਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਾਵਧਾਨੀ ਅਤੇ ਚੇਤੰਨਤਾ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰੇ। ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਵੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਵਰਤੋ, ਚੋਟ ਲੱਗਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਥੋੜ੍ਹੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੇ ਕਮਜੋਰ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਉੱਤੇ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਛੋਟੇ ਵਿਅਵਸਾਇੀਆਂ ਨੂੰ ਮਨਚਾਹਿਆ ਨਤੀਜਾ ਨਾ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਨਾਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਆਪਮੇਂ ਖਾਸਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ ਸੰਪਦਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਖਰਚ – ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਫੈਸਲਾ ਆਪਣੇ ਆਪ ਹੀ ਕਰੋ। ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਹੀ ਲਵੇਂ। ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹਾ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਢੰਗ ਵਲੋਂ ਰੱਖਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਵਾਲ ਵੀ ਰਹਾਂਗੇ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਹਰਾ ਚਾਰਾ ਖਿਲਾਵਾਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਆਪਣੇ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਨ ਆਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੇ ਸਾਰੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੂਰ ਹੋਣਗੀਆਂ ਅਤੇ ਵੱਖਰਾ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਵੀ ਹਾਸਲ ਹੋਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੇ ਲਗਾਤਾਰ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੇ, ਸਫਲਤਾ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਆਵੇਗੀ। ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਨਬਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ। ਵਿਵਾਦਾਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੋਈ ਪੁਰਾਨਾ ਵਿਵਾਦ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹੇ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ। ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਕੋਈ ਖਾਸ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਇਹ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ ਕਿ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿਦ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਬਨਣ ਵਾਲਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਿਆਰ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸਾਥੀ ਹੈ। ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਉਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤੁਸੀ ਚੇਤੰਨਤਾ ਰੱਖੋ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤਕਲੀਫ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਰਹੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੂਰੀ ਰੱਖਾਂਗੇ ਤਾਂ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਆਰਥਕ ਖੇਤਰ ਦੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਗਿਆਵਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਜ਼ਰੂਰ ਲਵੇਂ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਬੇਕਾਰ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਦਿਓ। ਮਾਂਗਲਿਕ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ਿਰਕਤ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਕਾਰਜ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਨਮਰਤਾ ਅਤੇ ਚਤੁਰਾਈ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਚੰਗੀ ਛਵੀ ਬਣੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਕੇ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਵਿਗਾੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਪੇਸ਼ਾ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀਅਪੇਕਸ਼ਾਵਾਂਚਰਮ ਉੱਤੇ ਰਹੇਂਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਆਪਣੀ ਉਮੀਦਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੀਮਤ ਉੱਤੇ ਘੱਟ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਰਾਜਨੀਤਕ ਆਫਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਇਸਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਨਾਲ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰਣਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਕੁੱਝ ਸੰਤੋਸ਼ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਅਤੇ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਆ ਗਿਆ ਹੈ। ਬੁੱਧੀ ਅਤੇ ਵਿਵੇਕ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਕਰਣਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਸੰਜਮ ਅਧੀਨ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੀ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਘਰੇਲੂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਰਹਿਣ ਵਾਲੇ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗੁੱਸਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲਗਾਮਲਗਾਵਾਂਵਰਨਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਿਸ਼ਾ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਜਾਂਚ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਚੰਗੇਰੇ ਰਹੇਗਾ। ਦੁਪਹਿਰ ਦੇ ਬਾਅਦ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦਾ ਅਰੰਭ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਬਦਲਾਵ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਤੁਸੀ ਬੇਫਿਕਰ ਰਹਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਜਮ ਵਰਤੋ। ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਦੇ ਭਾਰ ਨੂੰ ਹਲਕਾ ਕਰੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉੱਚ ਪਦ ਵਾਲਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਸੁਧਾਰਣ ਵਿੱਚ ਸਹਾਇਕ ਸਿੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਊਰਜਾਵਾਨ, ਜੀਵੰਤ ਅਤੇ ਗਰਮਜੋਸ਼ੀ ਭਰਿਆ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਕਰ ਦੇਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਸਮੱਸਿਆ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਆਫਰ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਅੱਛਾ ਹੈ, ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਉੱਚ ਸਿੱਖਿਆ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਵਿਦੇਸ਼ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਆਹਿਆ ਅੱਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਭਾਗਿਅਵਸ਼ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਦੇ ਫਰਜ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *