ਅੱਜ ਸੂਰਜਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਖੁੱਲੇਗੀ, ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਵੈਰੀ ਬਣਦਾ ਕੰਮ ਵਿਗਾੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਅਤ : ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਆਪਣੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਹ ਕੇਵਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨੂੰ ਅਤੇ ਜਿਆਦਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਉੱਤੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਆਪਣੇ ਸੰਕਾਔਂ ਨੂੰ ਬੜਾਵਾ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਰਿਏਟਿਵਿਟੀ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਹਰ ਜਗ੍ਹਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਕ੍ਰੋਧ ਅਤੇ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹਿੱਤ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਪੋਲਾ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਨੀਤੀ-ਵਿਰੁੱਧ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਰੱਬ ਭਗਤੀ ਅਤੇ ਆਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਡੇ ਕਸ਼ਟ ਨੂੰ ਘੱਟ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਨੇਮੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਮਾਜਕ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਪਰਿਸਥਿਤੀਆਂ ਬਣਨਗੀਆਂ। ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜਿਸ ਲਕਸ਼ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ, ਉਸਤੋਂ ਸਬੰਧਤ ਅਤੇ ਜਾਣਕਾਰੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਸਤਾ ਵਲੋਂ ਭਟਕਾਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਚੰਗੇ ਵਿਕਲਪ ਬਣਾਉਣਗੇ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸਮਤ ਨੂੰ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।
ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਛੇਤੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੀ ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ, ਆਪਣੀਕਸ਼ਮਤਾਵਾਂਦਾ ਵਰਤੋ ਕਰੋ। ਛੋਟੀ – ਛੋਟੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਦਾ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਨਹੀਂ ਉਸਾਰੀਏ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕਾਨੂੰਨੀ ਕਾਰਵਾਹੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਆਸ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਸੁਧਾਰਣ ਦੇ ਜਤਨ ਕਰੋ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਜੀ ਸੰਬੰਧ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੁੰਦੇ, ਤੱਦ ਤੱਕ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਾਥਮਿਕਤਾਵਾਂ ਸਪੱਸ਼ਟ ਰੱਖੋ, ਸਵੇਰੇ ਹੀ ਦਿਨ ਦਾ ਪਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾ ਲਵੇਂ, ਵਰਨਾ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੋਈ ਮਹਿੰਗਾ ਅਤੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਸਾਮਾਨ ਚੋਰੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਅਧਿਆਤਮ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਰੁਕਿਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਤੁਹਾਡੀ ਆਗਿਆ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਜਵਾਨ ਵਰਗ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਹਸ ਅਤੇ ਪਰਾਕਰਮ ਦੇ ਜੋਰ ਉੱਤੇ ਅੱਛਾ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣਗੇ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਦਾਨ ਕਰੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਨਵੀਂ ਚੀਜਾਂ ਸੀਖੇਂਗੇ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਆਉਣ ਵਾਲੇ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕਾਰਜ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦੀ ਉਪੇਕਸ਼ਾ ਨਹੀਂ ਸਰ ਸੱਕਦੇ ਕਿਉਂਕਿ ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਿਅਰ ਉੱਤੇ ਵਿਰੋਧ ਪ੍ਰਭਾਵ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵੱਢੀਆਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਮਿਲੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰੇਲੂ ਪਰਯੋਜਨਾ ਛੇਤੀ ਹੀ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਆਫਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਮੌਕੇ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਚੁੱਕਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਪਰਿਚਿਤੋਂ ਦੁਆਰਾ ਧੋਖਾ ਖਾਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਆਪਣੇ ਵਿਕਲਪਾਂ ਨੂੰ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਚੁਨੇਂ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਦਗਾਰ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਸ਼ਾਮ ਤੱਕ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਹਨ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਤਨਾਵ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਲਤ ਨੂੰ ਚਤੁਰਾਈ ਵਲੋਂ ਨਿੱਬੜਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵੈਰੀ ਅਤੇ ਈਰਖਾਲੂਆਂ ਆਦਮੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਾਵਧਾਨੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀ ਗਈ ਸਲਾਹ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਕੰਮ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਬੱਚੀਆਂ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੋਬਾਇਲ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਅਭਿਭਾਵਕੋਂ ਨੂੰ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਅਚਾਨਕ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤਾਂ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ ਨੂੰ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਬਣਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਸੁਧਰਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਰਜ ਦਾ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਦੇ ਪਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੋਲਦੇ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਖਾਣ – ਪੀਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਦਿਲ ਦੀ ਅਵਾਜ ਸੁਣਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਜੋ ਦਿਲ ਕਰੇ ਉਹ ਖਾ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਸਮਾਜ ਦੇ ਕਮਜੋਰ ਵਰਗ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣ ਜਾਂ ਦਾਨ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਮਾਤਹਤੋਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਥਾਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕਾਰਜ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਭਾਗਯੋੰਨਤੀ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਥੋੜ੍ਹਾ ਕਮਜੋਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕੰਟਰੋਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਾਹਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਹਸਤੱਕਖੇਪ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਪਤੀ – ਪਤਨੀ ਦੇ ਵਿੱਚ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਾ – ਭੈਣ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਜਮੀਨ – ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਡੁੱਬੀ ਹੋਈ ਰਕਮ ਥੋੜ੍ਹੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਲੋਂ ਹੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੱਥ ਆਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਅਜਿਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਸਾਫ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ, ਜੋ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਅਤੇ ਗੁਪਤ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਔਰਤਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *