ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ, ਪੈਸੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬਹੁਤ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਉੱਤਮ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਉਂਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਦੀ ਆਸ ਕਰਣਗੇ, ਇਸਲਈ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਦਬਾਅ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸੌਦੇਬਾਜੀ ਸੋਚ ਸੱਮਝ ਕਰ ਕਰੋ। ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਫਰਮ ਹੈ ਤਾਂ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤਾਲਮੇਲ ਬਣਾ ਕਰ ਰੱਖੋ। ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸੀਨਿਅਰਸ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਵਲੋਂ ਸੰਤੁਸ਼ਟ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀਦਵੰਦੀ ਇਸਦਾ ਫਾਇਦਾ ਉਠਾ ਲਵੇਂ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਅਤੇ ਪ੍ਰੇਮ ਪਾਤਰ ਉੱਤੇ ਕ੍ਰੋਧ ਕਰਣਾ ਉਚਿਤ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਮਨਚਾਹੇ ਕਰਿਅਰ ਨੂੰ ਦਿਸ਼ਾ ਦੇਣ ਲਈ ਆਸ਼ਾ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਪੈਸੀਆਂ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਬੁਜੁਰਗ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸੰਬੰਧੀ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵੱਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਤੰਗੀ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਦਿਨ ਮੱਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸਤੋਂ ਬਚੀਏ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਨੇਮੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਵੇਰੇ ਜਲਦੀ ਉਠ ਕਰ ਟਹਲਨੇ ਜਾਓ ਜਾਂ ਫਿਰ ਘਰ ਉੱਤੇ ਹੀ ਯੋਗ ਪ੍ਰਾਣਾਂਯਾਮ ਕਰ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰਹੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਵਿੱਖ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚਣਾ ਛੱਡ ਵਰਤਮਾਨ ਦਾ ਪੂਰਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮੰਗ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤਾਂ ਨੂੰ ਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਨਵਾਂ ਲਕਸ਼ ਨਹੀਂ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਤਾਂ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਦਿੱਕਤਾਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਉੱਤਮ ਆਦਮੀਆਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਮੰਨੀਏ। ਨੇਮੀ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਫਲ ਨਹੀਂ ਦੇ ਪਾਵੇਂਗੀ। ਅੱਜ ਦੂਸਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਛੱਡੋ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਦਿਨ ਓਨਾ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਕਿਹਾ ਜਾ ਸਕਦਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਵਧਦਾ ਹੋਇਆ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇਸ ਕਾਰਨ ਨਵੇਂ ਮਿੱਤਰ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਜੀਵਨ ਸ਼ੈਲੀ ਜਲਦੀ ਹੀ ਬਦਲਨ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਹਿਜ – ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ, ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਤੁਲਣਾ ਦੇ ਪਚੜੇ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਹੋ ਸਕੇ, ਭਲਾਈ ਦੇ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਕਸ਼ਟ ਦਿਓ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹਿਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਉੱਤੇ ਪੂਰਾ ਫੋਕਸ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਅੱਜ ਬਨਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਬਚਤ ਯੋਜਨਾ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਸਿਲਸਿਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਰੀਕੀਆਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕ੍ਰੋਧ ਹਾਵੀ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਪਰਿਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤਨਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਡੀਲ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਡੀ ਆਮਦਨੀ ਹੋਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਸਾਮੰਜਸਿਅਪੂਰਣ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਉਤਸਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਕੜਾ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸੁਖਦ ਰਹੇਗਾ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਸਮਾਂ ਦੱਸਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਵਲੋਂ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਉਪਹਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਘਰ ਵਿੱਚ ਵਰਤੋ ਹੋਣ ਵਾਲੀਵਸਤੁਵਾਂਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਗੱਲ ਜੇਕਰ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਗਿਰਾਵਟ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੜ ਦੁਗੜ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਿਵਸਥਿਤ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸਹੀ ਵਿੱਚ ਫਾਇਦਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਰਾਏ ਨੂੰ ਗੌਰ ਵਲੋਂ ਸੁਣੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਵਿਕਰੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਗਜ ਉਲਟ ਪੁਲਟ ਹੋ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਸੁਵਯਵਸਿਥਤ ਕਰ ਲਵੇਂ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਉਧਾਰੀ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਅਤੇ ਬੇਲੌੜਾ ਖ਼ਰਚ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਅਤੇ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਨੂੰ ਸਹੁਰਾ-ਘਰ ਪੱਖ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਾਉਣ ਜਾਓ, ਤਾਂ ਉੱਥੇ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਦਿਨ ਭਰ ਕਾਫ਼ੀ ਊਰਜਾਵਾਨ ਅਤੇ ਸਰਗਰਮ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਵਪਾਰੀ ਵਰਗ ਨੂੰ ਘਾਟੇ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਬਿਜਨੇਸ ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲਕੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਮਧੁਰਤਾ ਵਲੋਂ ਭਰਪੂਰ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਪ੍ਰੇਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਤੋਹਫਾ ਵੀ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਰਥਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਮਿਸ਼ਰਿਤਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕਰੀਬੀ ਨੂੰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝਅਪੇਕਸ਼ਾਵਾਂਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਗਿਲੇ – ਸ਼ਿਕਵੇ ਦੂਰ ਕਰਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਾਫੀ ਮਾਂਗਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਿਤਾਜੀ ਦੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਸੀ ਚਿੰਤਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਲੱਭਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਤੋਂ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਬਣੇ ਹੋਏ ਹੋ। ਬਾਸੀ ਭੋਜਨ ਖਾਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *