ਅਪ੍ਰੈਲ ਵਿਚ ਚਮਕੇਗੀ ਇਹਨਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ, ਘਰ ਬੈਠੀ ਆਵੇਗੀ ਲਕਸ਼ਮੀ, ਹਰ ਦੁੱਖ ਦੂਰ ਹੋਵੇਗਾ

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਬਸ ਕੁੱਝ ਹੀ ਦਿਨਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਇਹ ਜਿਗਿਆਸਾ ਹੈ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਇਹ ਨਵਾਂ ਮਹੀਨਾ ਕਿਵੇਂ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਗ੍ਰਹਿ – ਨਛੱਤਰਾਂ ਦੀ ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋਇਆ ਹੈ। ਇਹ ਤਬਦੀਲੀ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪਾਜਿਟਿਵ ਅਸਰ ਡਾਲੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਲਾਇਫ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਚੀਜਾਂ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਬਹੁਤ ਲਕੀ ਰਹੇਗਾ। ਤਾਂ ਚੱਲਿਏ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਕਿ ਇਹ ਲਕੀ ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਕੌਣ–ਕੌਣ ਸੀ ਹੈ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਦੁਖਾਂ ਦਾ ਅੰਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਰੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਮੁਸ਼ਕਿਲ ਖਤਮ ਹੋਵੇਗੀ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂ ਬਦਲਾਵ ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਨਵਾਂ ਬਿਜਨੇਸ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਸਮਾਂ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਬਸ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਬਾਅਦ ਤੁਹਾਡਾ ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਮੀਡਿਅਮ ਲੇਵਲ ਦਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਇਸਦੀ ਵਜ੍ਹਾ 22 ਅਪ੍ਰੈਲ 2023 ਵਲੋਂ ਬ੍ਰਹਸਪਤੀ ਦੀਆਂ ਗਰਹੋਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ, ਰਾਹੂ ਅਤੇ ਕੇਤੁ ਦੇ ਨਾਲ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਹੋਣਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਮੰਗਲ ਦੀ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਸੱਬ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਹੋਣ ਦੇਵੇਗੀ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਸੁਖ, ਸ਼ਾਂਤੀ ਅਤੇ ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਆਵੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਇਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਸ਼ੁਭ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜਾਬ ਅਤੇ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਖਾਸਕਰ 15 ਅਪ੍ਰੈਲ ਦੇ ਬਾਅਦ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਸ਼ੁਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਇਸ ਦੌਰਾਨ ਸੂਰਜ, ਸ਼ੁਕਰ ਅਤੇ ਬੁੱਧ ਏਕਾਦਸ਼ ਭਾਵ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਜਬਰਦਸਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਸਪਨੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕਮਜੋਰ ਪੈ ਜਾਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਨਵੇਂ ਮਕਾਨ ਅਤੇ ਵਾਹਨ ਦਾ ਸੁਖ ਭੋਗ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਸਿਹਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ

ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੇਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸੋਰਸ ਆਣਗੇ। ਮਕਾਨ ਖਰੀਦੀ ਜਾਂ ਵਿਕਰੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬਣੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਦਿਆਲੂ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗੀ। ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਦਸਤਕ ਦੇਵੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਸਮੇਂਤੇ ਹੋਣਗੇ। ਵੈਰੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਦੋਸਤ ਬੰਨ ਜਾਣਗੇ। ਲਾਇਫ ਵਲੋਂ ਦੁੱਖ ਨਾਮ ਦੀ ਚੀਜ ਜਿਵੇਂ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੁਖਦ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਮਨ ਸ਼ਾਂਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗੀ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਮਾਨ ਵਧੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ ਲਈ ਅਪ੍ਰੈਲ ਦਾ ਮਹੀਨਾ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਲਾਇਫ ਦੇ ਸਾਰੇ ਦੁੱਖ ਖ਼ਤਮ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਭਗਵਾਨ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦੇਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਦੇ ਆਧਾਰ ਉੱਤੇ ਕਈ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਹੋ ਜਾਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਜਨੇਸ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਫਾਇਨਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੁਰਾਣੇ ਸਾਰੇ ਰੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਯਾਤਰਾ ਕਰਣਾ ਸਫਲ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਵੱਡੇ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਜਤ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗੀ। ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਫੈਨ ਬੰਨ ਜਾਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਆਉਣੋਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਢੇਰਾਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਆਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *