ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਸ਼ੁਭਕਾਮਨਾਵਾਂ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ, ਊਰਜਾਵਾਨ ਰਹੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਸਮੱਸਿਆ ਖੜੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਇਸਲਈ ਜੋ ਵੀ ਬੋਲੀਏ ਤੋਲ – ਮੋਲ ਕਰ ਹੀ ਬੋਲੀਏ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਮਧੁਰ ਬਾਣੀ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਦਾ ਵੀ ਮਨ ਜਿੱਤ ਪਾਣਗੇ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਅਤੇ ਬੱਚੇ ਬਹੁਤ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਣਗੇ। ਸਾਮਾਜਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਵੀ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਸ਼ਾਮ ਨੂੰ ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਟਾਇਮ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਅਤੇ ਲਗਾਤਾਰ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਜਾਂ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਦਿਨ ਭਰ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਆਪਣੀਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਨੂੰ ਸੱਮਝਣ ਅਤੇ ਉਸਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਕੜੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰੋਫੇਸ਼ਨਲ ਲਾਇਫ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਕਬੂਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਸਮਾਜ ਦੀ ਭਲਾਈ ਲਈ ਕੰਮ ਕਰਣ ਲਈ ਵੀ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਦਾ ਬੋਝ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਨਹੀਂ ਰੱਖਿਆ ਗਿਆ ਤਾਂ ਆਪਣੀਆਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਦੂਰੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਦਾਨ ਪੁਨ ਦੇ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਝੇਦਾਰੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਪ੍ਰਤੀਯੋਗੀ ਪਰੀਖਿਆਵਾਂ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਨੂੰ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਹੀ ਅੱਗੇ ਵਧਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਸਾਰਿਆ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਏਜੇਂਸੀਆਂ ਅਤੇ ਕੰਪਨੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰ ਨੈੱਟਵਰਕ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਜੇਕਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਆਉਂਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ਗਿਆਵਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਵੇਂ। ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਸੋਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਕੰਮ – ਕਾਜ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਤੀਵੀਂ ਵਰਗ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਤੇ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਹੋਵੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਵਜਨੋਂ ਦਾ ਲੋੜ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਭਾਗ – ਦੋੜ ਦਾ ਸ਼ਿਕਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੰਗੀ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਤੁਸੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿ ਤੁਸੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਿੰਨਾ ਪਿਆਰ ਹੈ। ਅੱਜ ਗੁਆਂਢੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵੀ ਕੁੱਝ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਅਜਿਹੇ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਮੌਕੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਜਲਦੀ ਵਲੋਂ ਜਲਦੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਪਾਰ ਪਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲਾ ਲੰਬਿਤ ਹੈ ਤਾਂ ਅਦਾਲਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਕੁਸੰਗਤ ਵਲੋਂ ਬਚਕੇ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਖਰਚ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਸੌਹਾਰਦ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਸੁਰੱਖਿਅਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਸਿਤਾਰੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਦੀ ਆਉਣਾ ਦਾ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲਦਾ ਹੈ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਯਾਤਰਾ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵੀਂ ਜਗ੍ਹਾ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਮਿਹੋਤ ਵਲੋਂ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਨਵਾਂ ਮੁਕਾਮ ਬਣਾਉਣਗੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਆਰਥਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਮਨ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੇਕਿਨ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਲੇ ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਭੈਣ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਲੰਮੀ ਛਲਾਂਗ ਲਗਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਜਾਂ ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕ ਕਈ ਬੈਠਕਾਂ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣਗੇ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਪਰਕ ਲਾਭਕਾਰੀ ਰਹਾਂਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਮਸਲੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੱਤਭੇਦ ਉੱਭਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜੋ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਦੋਨਾਂ ਨੂੰ ਬੇਲੌੜਾ ਪਤਾ ਪਡੇਂਗੇ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਕੁੱਝ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਹਲਕੇ ਪਲਾਂ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਉਚਿਤ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੀਤੀ ਗਈ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੂਰਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜਿੰਨੀ ਵੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇੱਕ – ਇੱਕ ਕਰਕੇ ਹੱਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ ਤਾਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਰੂਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਆਪਣੀ ਨੇਮੀ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਦਿਨ ਭਰ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਅਤੇ ਊਰਜਾਵਾਨ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੀਜਾਂ ਸੁਗਮਤਾ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀ ਗੰਭੀਰ ਟਿੱਪਣੀਆਂ ਸਵੈਭਾਵਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਜਰੂਰੀ ਹੈ ਕਿ ਤੁਸੀ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਕੱਢੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਆਰਾਮ ਦਿਓ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਬੈਂਕ ਵਲੋਂ ਕਰਜ ਆਦਿ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਛੇਤੀ ਵਲੋਂ ਛੇਤੀ ਕਿਸ਼ਤ ਚੁਕਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਟੁ ਸ਼ਬਦਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਯੋਗ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਕੁੱਝ ਮੁਸੰਮੀ ਤਬਦੀਲੀ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਲਈ ਨੁਕਸਾਨਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਗੱਲਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੁੰਦੇ ਹੋ, ਅਜਿਹੀ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਨਾ ਹੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਪੇਸ਼ਾ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮੁਨਾਫਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਬੇਰੋਜਗਾਰ ਹਨ ਅਤੇ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੰਗੀ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਕੰਪਨੀ ਵਲੋਂ ਇੰਟਰਵਯੂ ਲਈ ਬੁਲਾਵਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਪੂਰੀ ਤਿਆਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਜਾਓ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਖੂਬ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਹਰ ਕੋਈ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਦਾ ਲੋਹਾ ਮੰਨੇਗਾ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਅੱਜ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਭਰਨੇ ਦਾ ਦਿਨ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਤਮ – ਵਿਕਾਸ ਦਾ, ਆਪਣੇ ਨੈਤਿਕ ਸਿੱਧਾਂਤੋਂ ਨੂੰ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਕਈ ਕੰਮ ਨਿੱਪਟਾਣ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਇੱਛਾਵਾਂ ਦੇ ਸਾਰੇ ਹੋਣ ਦਾ ਸਮਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਨੂੰ ਬਰਕਰਾਰ ਰੱਖਣ ਲਈ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *