ਅੱਜ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀਆਂ ਚਿੰ ਤਾ ਵਾਂ ਵਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਜੋ ਵੀ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰੋਗੇ, ਉਸ ਨੂੰ ਘੱਟ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਲਪਨਾ ਸ਼ਕਤੀ ਟੀਚੇ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਕਰੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਗੁਰੂ ਦਾ ਆਸ਼ੀਰਵਾਦ ਲਓ, ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਮਨ ‘ਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਜਲਦੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲਵਮੇਟ ਲਈ ਦਿਨ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਸਾਥੀ ਤੋਂ ਤੋਹਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਗੈਰ-ਕਾਨੂੰਨੀ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਪੈਸਾ ਕਮਾਉਣ ਬਾਰੇ ਨਾ ਸੋਚੋ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਫਸ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਉੱਨਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇੱਕ ਦਿਲਚਸਪ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬਣਾਇਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ. ਬੇਲੋੜੇ ਕੰਮਾਂ ਤੋਂ ਧਿਆਨ ਹਟਾ ਕੇ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵੱਲ ਉਚਿਤ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਾਲ ਭਰਪੂਰ ਰਹੋਗੇ, ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਅਨੁਭਵ ਸੁਣ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਆਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ ਪਰ ਹੌਂਸਲਾ ਨਾ ਹਾਰੋ ਕਿਉਂਕਿ ਅੰਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਸੱਚੇ ਪਿਆਰ ਦੀ ਜਿੱਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਬਦਲਾਅ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ, ਤੁਸੀਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਹੱਲ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਤੋਂ ਮਾਨ ਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਕਰ ਰਹੀਆਂ ਸਨ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਇਸ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀਂ ਵਾਪਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਸਿੱਖਿਆ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਗਿਆਨ ਦਿੰਦੇ ਦੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਨੌਕਰੀ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅੱਜ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਹਰ ਕੰਮ ਸਾਵਧਾਨੀ ਨਾਲ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਹਾਲਾਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹਿਣਗੇ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਆਨੰਦਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਭਰਾਵਾਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਬਾਰੇ ਕੁਝ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ, ਇਸ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਬੱਚੇ ਦੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਅਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰੀ ਦੂਰ ਕਰਨ ਦੇ ਯਤਨ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਸਮੇਂ ਦੀ ਉਡੀਕ ਕਰੋ ਅਤੇ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਤੀ ਆਲੋਚ ਨਾਤਮਕ ਸੋਚਣ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਇਸ ਦਿਨ ਬੋਲਣ ਦੀ ਗਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਚੱਲਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਉ ਵੀ ਲੋੜਵੰਦਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰੀਏ। ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ‘ਤੇ ਨਿੱਜੀ ਨਕਾ ਰਾ ਤ ਮਕ ਟਿੱਪ ਣੀਆਂ ਵੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆ ਲੋ ਚ ਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਤੁਹਾਡੀ ਜਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਦਸਤਕ ਦੇਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਇਸ ਦਿਨ ਨਕਾਰਾਤ ਮਕਤਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੌਕੇ ਲੱਭਣੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ। ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ, ਮਾਨ ਸਿਕ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਜ਼ਿਆਦਾ ਭਾਰ ਚੁੱਕਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਆਮਦਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣਾ ਲਾਜ਼ਮੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨੀ ਦਾ ਇੱਕ ਵਾਧੂ ਸਰੋਤ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *