ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉਪਰ ਹਨੂੰਮਾਨ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਧਨ ਦੇ ਖੇਤਰ ‘ਚ ਹੋਵੇਗੀ ਤਰੱਕੀ, ਪੜ੍ਹੋ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਆਣਪ ਅਤੇ ਹਮਦਰਦੀ ਨੂੰ ਵੇਖਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਸਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਸਾਂਝੀਦਾਰ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਲੰਬਿਤ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਾਫ਼ੀ ਉਤਸ਼ਾਹਿਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਆਉਣ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੇਚੈਨੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਣਗੇ। ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਉਸਾਰਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਜਿੰਨੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੁੱਗਣਾ ਇਨਾਮ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੋਗੇ, ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਤੇ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸੰਪੰਨ ਕਰਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਚੁੱਸਤ – ਦੁਰੁਸਤ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਲੋਕ ਅੱਗੇ ਵਲੋਂ ਚਲਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੱਲ ਕਰਣਾ ਚਾਹਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰੀਰਕ ਤੰਦੁਰੁਸਤੀ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕਾਮਕਾਜੋਂ ਵਿੱਚ ਪੂਰੀ ਸ਼ਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਹੋ ਸਕੇਂਗਾ। ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਇਕਾਗਰਤਾ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਵੈਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਅਤੇ ਲੋਕਪ੍ਰਿਅਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰਣਗੇ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਵੀ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਆਪਣੇ ਵਲੋਂ ਵੱਢੀਆਂ ਦੀ ਰਾਏ ਜਰੂਰ ਲੈਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਰੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਨਰਾਜਗੀ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਵਧੀਆ ਰਹੇਗਾ। ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਮਰਸਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਮੌਜ – ਮਸਤੀ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਆਨੰਦ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਨੂੰ ਨਜਰਅੰਦਾਜ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕੁੱਝ ਮੈਂਬਰ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੇ ਗਏ ਸੁਝਾਅ ਉੱਤੇ ਹੀ ਚਲਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਚਲਿਤ ਅਤੇ ਖੋਆ ਹੋਇਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਾਂ। ਬਹੁਤ ਸਾਰੇ ਸਮੱਝੌਤੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਦੋਸਤ, ਪ੍ਰੇਮੀ ਜਾਂ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅਨੇਕ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਉਪਲਬਧੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਹਰ ਇੱਕ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਆਪਣੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਬਨਾਏ ਰੱਖੋ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਹੁੰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਆਪਣੀ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਸਵੀਕਾਰ ਕਰੋ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਕਾਰਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸੀਖ ਲਵੇਂ। ਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਗਲਤ ਚੋਣ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਕੁਸੰਗਤ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਵੇਗੀ। ਪੁਰਾਣੀ ਰੋਗ ਉਠ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਪਾਓ। ਤੁਸੀ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਬਖੂਬੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ। ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਸਮਾਂ ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੀ ਰਾਏ ਮਹੱਤਵ ਰੱਖੇਗੀ। ਵਪਾਰਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਬਹੁਤ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਰਹੇਗਾ। ਧੈਰਿਆਸ਼ੀਲਤਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਸਿਹਤ ਖ਼ਰਾਬ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਰਿਅਰ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਫਾਇਦੇ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਸੁਧਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਨਜਦੀਕੀ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਉਕਸਾਵੇ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਵਾਂ। ਸਥਾਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਖਰੀਦ – ਫਰੋਖਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰੁਕੇ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਵਾਉਣ ਲਈ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸਿਫਾਰਿਸ਼ ਕਰਵਾਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪਾਜਿਟਿਵ ਸੁਭਾਅ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਠੀਕ ਚੱਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਅਤੇ ਦੀ ਸਲਾਹ ਨੂੰ ਇੰਨਾ ਮਹੱਤਵ ਨਹੀਂ ਦਿਓ ਕਿ ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਲੈ ਪਾਵਾਂ। ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਮਨ – ਮੁਤਾਬਕ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਆਪਣੀ ਜੀਵਾਤਮਾ ਦੀ ਅਵਾਜ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਧਾਰਮਿਕ ਅਤੇ ਆਤਮਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਸਕੇਂਗਾ। ਜੀਵਨ ਸੁਖਮਏ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਫਲਤਾ ਲਈ ਹਰ ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਨੂੰ ਤਿਆਰ ਰਹਾਂਗੇ। ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੇ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਸਹਜਤਾ ਵਲੋਂ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਹਲਾਤਾਂ ਵਿੱਚ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਆਰਥਕ ਹਾਲਾਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰਿਸ਼ਤਾ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਖਾਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਹੁਣੇ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਲਈ ਕੋਈ ਸਰਪ੍ਰਾਇਜ ਪਲਾਨ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਕੁੱਝ ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਵਾਰ – ਵਾਰ ਆਓਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਵਿੱਚ ਹਤਾਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਨੂੰ ਆਪ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਉਧਾਰ ਮੰਗ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਖਰਚ ਦੀ ਮਾਤਰਾ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਕਰਣ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਦੁਰਘਟਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਇਹ ਸਮਾਂ ਕੁੱਝ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਆਈਡਿਆ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ, ਕੇਵਲ ਚੰਗੀ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਰੱਖਾਂਗੇ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਗੁਆਚਣੇ ਜਾਂ ਚੋਰੀ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਚੰਗੇ ਮੁਨਾਫੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ, ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸ਼ੇਅਰ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਚੰਗੇ ਫਾਇਦੇ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਖੜੀ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਾਕਰਮ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਆਫਿਸ ਦੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਭੱਜਦੌੜ ਜਿਆਦਾ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਥਕਾਣ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਨੀਵਾਂ ਵਿਖਾਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਤੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਹੀਂ ਹੋਣ। ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਸਪੁਰਦ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਇੱਛਾ ਸੀ। ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੋਨੇ-ਰੰਗਾ ਮੌਕੇ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਚੰਗੀ ਸੂਚਨਾ ਮਿਲੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *