ਮਾਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ‘ਚ ਹੋਵੇਗਾ ਵਾਧਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸਬੰਧ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਲੋਕ ਘਰ ਆ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਬੱਚੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਾਲ ਵਿਚਾਰ ਕੇ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਭਰੋਸੇ ਮੰਦ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮਿਲ ਕੇ ਫੈਸਲਾ ਲਓ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਦੁ ਸ਼ ਮ ਣ ਸਰ ਗਰਮ ਰਹਿਣਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੇ ਯੋਗ ਬਣਾਏ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ। ਪਿਛਲੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਕੀਤਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਾਭ ਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਪਰਿਵਾਰਕ ਪੱਧਰ ‘ਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਾਵਨਾ ਤਮਕ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਾਲਿਆਂ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕੋਰਟ-ਕਚਹਿਰੀ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਾਵ ਧਾਨ ਰਹੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅੱਜ ਨੂੰ ਟਾਲ ਦਿਓ। ਨਿਵੇਸ਼ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਤੋਂ ਬਚੋ। ਮਨੋਰੰਜਨ ਲਈ ਖਰਚ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾ ਵਨਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਬੇਰੁਜ਼ਗਾਰਾਂ ਨੂੰ ਰੁਜ਼ਗਾਰ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਾਂ ਤੋਂ ਕੁਝ ਹੈ ਰਾ ਨੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਜੋ ਪੱਤਰਕਾਰ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਅਤੇ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਨਾਂ ਰੌਸ਼ਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਵਪਾਰਕ ਭਾਈਵਾਲਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਦੀ ਸੰਭਾ ਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਵਾਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਪੇਸ਼ਕਸ਼ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ, ਨੌਕਰੀ ਅਤੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਖ਼ਬਰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਮਿਲਣਗੇ। ਇਸ ਨਾਲ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਸਲਾਹ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗੀ। ਲ ਵ ਮੇ ਟ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕਿਸੇ ਔਰਤ ਮਿੱਤਰ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਸਫਲ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤੀ ਪੱਖ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮੀ ਇੱਕ ਦੂਜੇ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਦੇਣਗੇ, ਇਸ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਹੋਰ ਮਜ਼ਬੂਤ ​​ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ-ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਰਾਹ ਖੁੱਲ੍ਹਣਗੇ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹੋਗੇ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਹੀ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰੀਖਿਆ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਕਲਾ ਦੇ ਖੇਤਰ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਰਣਾ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਥਿਰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਜਾਇਦਾਦ ਤੋਂ ਲਾਭ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੰਤੁਸ਼ਟੀ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਸਮਾਜਿਕ, ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਵਧੇਰੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਵਾਧੂ ਮਿਹਨਤ ਵੀ ਕਰੋਗੇ। ਆਰਥਿਕ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਹਿਕਰਮੀ ਨਾਲ ਬਹਿਸ ਕਰਨ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਸ ਨੂੰ ਮਾਫ਼ ਕਰ ਦਿਓ। ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਫੀ ਭੱਜ-ਦੌੜ ਕਰਨੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਲਾਭਕਾਰੀ ਹੋਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਫਲ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੋਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਮਾਮੂਲੀ ਬਦਲਾਅ ਬਾਰੇ ਚਿੰਤਾ ਨਾ ਕਰੋ। ਛੋਟੀਆਂ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਦੇ ਸਮੇਂ ਨਿ ਰਾ ਸ਼ਾ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਪਰ ਜਿਵੇਂ-ਜਿਵੇਂ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧੇਗਾ, ਉਤਸ਼ਾਹ ਵੀ ਵਾਪਸ ਆਵੇਗਾ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬਿਤਾਇਆ ਸਮਾਂ ਉਮੀਦ ਤੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਆਨੰਦ ਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਮੁ ਸ਼ ਕ ਲ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੁੱਦੇ ਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਹੱਲ ਕਰਨ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਝ ਨਵਾਂ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਨਾ ਕਰਨਾ ਬਿਹਤਰ ਹੈ. ਭਵਿੱਖ ਬਾਰੇ ਸੋਚਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਦਾਸ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਬਾਰੇ ਉਦੋਂ ਤੱਕ ਨਕਾ ਰਾਤ ਮਕ ਨਾ ਸੋਚੋ ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਕੋਈ ਕੰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਰਾਹ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਆਉਂਦਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਵਰਗ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *