ਇਸ ਹਫਤੇ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਆਵੇਗੀ, ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਅਚਾਨਕ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਹਾਜਰੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ ਰੱਖੇਗੀ। ਦੂਰਸੰਚਾਰ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜਾਂਚ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਪ੍ਰਬਲ ਹਨ। ਅੱਜ ਆਮਦਨੀ ਦਾ ਪਰਵਾਹ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ, ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਧੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਰਥਕਤਾ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਵਿੱਚ ਯੋਗ, ਅਧਿਆਤਮ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਮਾਨ ਮਾਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਬਾਵਜੂਦ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢ ਲੈਣਗੇ। ਲੰਬਿਤ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਰਾਹਤ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਹਾਲਾਂਕਿ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਗੱਡੀ ਆਦਿਕ ਖਰੀਦਣ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਹੈ, ਤਾਂ ਸਮਾਂ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਆਤਮਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸੰਵੇਦਨਸ਼ੀਲਤਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਕਮਜੋਰ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਸੁਖ – ਜਾਇਦਾਦ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਲਈ ਹਮੇਸ਼ਾ ਪ੍ਰਯਾਸਰਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਲੋੜ ਮੁਤਾਬਿਕ ਹੀ ਖਰਚ ਵਧਾਓ। ਪੇਸ਼ਾ ਲਈ ਥਕੇਵਾਂ ਬੜਾਏ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕੀਤੇ ਗਏ ਨਿਵੇਸ਼ ਦਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲਣ ਉੱਤੇ ਸੁਖ ਸਹੂਲਤਾਂ ਦਾ ਗਰਾਫ ਵਧੇਗਾ। ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਵਿਆਹ ਦੀ ਚਰਚਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਤੁਸੀ ਇਸ ਸਮੇਂ ਆਪਣੇ ਘਰ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰਣਗੇ। ਕਰਿਅਰ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਹਿੱਤ ਹੁਣੇ ਅਗੇਤ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਵਿਅਕਤੀ ਰੁਪਏ – ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਸਬੰਧੀ ਕੰਮ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਗਲਤੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਸਾਖ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਲਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਆਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਆਗਮਨ ਵਲੋਂ ਦੁਖੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕਾਰਜਭਾਰ ਕਾਫ਼ੀ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਪਿੱਛਾ ਛੁਡਾਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੇਨ – ਦੇਨ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਛੌੜ ਜਰੂਰ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ। ਯੁਵਾਵਾਂਲਈ ਆਲਸ ਨੁਕਸਾਨਦੇਹ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਵਿੱਚ ਬਾਧਕ ਬਣਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਪੇਸ਼ਾ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਵਿਸਥਾਰ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਕੋਈ ਚੰਗੇਰੇ ਨਵਾਂ ਵਿਚਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਫਾਇਦਾ ਦਿਲਾਏਗਾ। ਆਨੰਦ – ਪ੍ਰਮੋਦ ਦੇ ਨਾਲ ਵਾਹੋ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਵਲੋਂ ਲੰਘੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਨੰਦ ਛਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਕੀਤੇ ਗਏ ਕਿਸੇ ਉਪਕਾਰ ਦਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਨਾਮ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲ ਰਹੀ ਵਿਘਨ ਅਤੇਬਾਧਾਵਾਂਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਊਰਜਾ ਦਾ ਪੱਧਰ ਇਸ ਸਮੇਂ ਕਾਫ਼ੀ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗਾ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਪੱਧਰ ਨੂੰ ਪ੍ਰਤੀਬਿੰਬਿਤ ਕਰੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਨਵਾਂ ਦਿਨ ਘਰੇਲੂ ਹਲਚਲ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਨ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹਿਆ ਜੋੜੇਂ ਅੱਜ ਪ੍ਰਣਏ – ਸੁਖ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਇਹ ਸਮਾਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਤਨਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਅਜ਼ਾਦ ਕਰਣ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਯਾਦਗਾਰ ਪਲ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਲਈ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਬਦਲਦੇ ਮਾਹੌਲ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਉਚਿਤ ਆਰਾਮ ਵੀ ਲਵੇਂ। ਨਵਾਂ ਹਿੰਮਤ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਜਾਂ ਅਟਕਲਾਂ ਲਈ ਸਮਾਂ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ । ਨੁਕਸਾਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਮਾਈ ਅਤੇ ਖ਼ਰਚ ਦੀ ਹਾਲਤ ਸੰਤੁਲਿਤ ਰਹੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਆਪਣਾ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਪਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੀ ਮਦਦ ਲੈਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬੈਂਕਿੰਗ ਸੇਕਟਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਅੱਛਾ ਆਰਥਕ ਫਾਇਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਾਰਟਨਰ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਤਾਲਮੇਲ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਵਲੋਂ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ, ਨੁਕਸਾਨ ਪਹੁੰਚਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ, ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਮੋਸ਼ਨ ਅਤੇ ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਤਰੋਤੋਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਆਰਥਕ ਸਤੀਥਿ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੱਡੇ ਭਰਾ ਵਲੋਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਵੇਂ ਸਬੰਧਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਾਇਦਾ ਹੋਣ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ। ਸਾਹਿਤ ਵਲੋਂ ਜੁੜੇਂ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਖ਼ੁਦ ਨੂੰ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਆਪਣੀਕਲਪਨਾਵਾਂਵਿੱਚ ਕੋਈ ਖ਼ੂਬਸੂਰਤ ਅਤੇ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਤਸਵੀਰ ਉਸਾਰੀਏ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਕਾਨੂੰਨੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਗੈਰਕਾਨੂਨੀ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਬਖ਼ਤਾਵਰੀ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ। ਲਿਖਾਈ, ਸਾਹਿਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਦੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰੇਰਨਾ ਮਿਲੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੂਚੀ ਵਧੇਗੀ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਵਧੇਗੀ। ਪਰ ਤੁਸੀ ਕੁਸ਼ਲਤਾ ਦੁਆਰਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਨਿਭਾ ਵੀ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਪੁਰਾਣੀ ਗਲਤਫਹਮੀਆਂ ਉੱਤੇ ਵਿਚਾਰ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਦੇ ਤਰੀਕਾਂ ਉੱਤੇ ਗੌਰ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਨਵੇਂ ਮਿੱਤਰ ਬਣਾਉਣਗੇ ਅਤੇ ਸਾਮੂਹਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਕਾਰਜ ਦੇ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਅਤੇ ਵਰਚਸਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀ ਜਿਆਦਾ ਕਾਰਜ ਭਾਰ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਇਸ ਮੌਕੇ ਨੂੰ ਭੁਨਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਮਿਹੋਤ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਆਪਣਾ ਸੱਬਤੋਂ ਉੱਤਮ ਦਿਓ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਿਸ਼ਰਤ ਨਤੀਜਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਵਾਰ – ਵਾਰ ਆਉਂਦੀਬਾਧਾਵਾਂਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *