ਅੱਜ ਸੋਮਵਾਰ ਸ਼ਿਵ ਕਰਨਗੇ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਹਰ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋਵੇਗਾ ਚੋਖਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਾਰਿਆਪ੍ਰਣਾਲੀ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵਰਿਸ਼ਠਜਨੋਂ ਅਤੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦਾ ਸਮਰਥਨ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਚਲਦੇ ਸੰਗਠਨ ਦੇ ਸਿਖਰ ਕੁੱਝ ਲੋਕਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਠੀਕ ਸੋਚ ਵਲੋਂ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਜਿਆਦਾਤਰ ਸਮਾਂ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਕਾਰਜ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਧੰਧੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਉਤਸ਼ਾਹ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ ਅਤੇ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਸੁਖ ਸਹੂਲਤ ਸਬੰਧੀ ਵਸਤਾਂ ਦੀ ਆਨਲਾਇਨ ਸ਼ਾਪਿੰਗ ਵਿੱਚ ਵੀ ਖਰਚਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਰਹਿਨ – ਸਹੋ ਅਤੇ ਬੋਲ – ਚਾਲ ਦਾ ਤਰੀਕਾ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਧਿਆਨ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਸਾਮਾਜਕ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਵਰਚਸਵ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਉੱਤਮ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮੁੱਦੇ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਢੀਲਾ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ ਇਸਲਈ ਅਗੇਤ ਦੇ ਹਿਸਾਬ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰੋ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਹਿਚਾਣ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ। ਔਲਾਦ ਸਬੰਧਤ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਹੁਣੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਅਨਿਸ਼ਚਿਤਤਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਨਵੀਂ ਡੀਲ ਫਾਇਨਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਲਈ ਵੀ ਇਹ ਸਮਾਂ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿੱਚ ਉਲਝਣਾ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਆਹਤ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਵੀ ਉਧਾਰੀ ਸਬੰਧੀ ਕੰਮ ਨਾ ਕਰੋ। ਬੇਲੌੜਾ ਭੱਜਦੌੜ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਪੈਸੇ ਦੇ ਲੇਨ – ਦੇਨ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਆਰਥਕ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਇਨਕਮ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਵਾਧਾ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਾਲ ਹੀ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਜਗ੍ਹਾ ਨੌਕਰੀ ਦਵਾਉਣ ਵਿੱਚ ਨੇਟਵਰਕਿੰਗ ਮਦਦਗਾਰ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਾਨ, ਅਧਿਆਤਮ, ਜਾਂਚ ਅਤੇ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦਾ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਉਹ ਕੋਈ ਨਵੀਂ ਉਪਲਬਧੀ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਜਿੱਥੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਮਨਚਾਹਿਆ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਬਾਜ਼ਾਰ ਵਿੱਚ ਫੱਸਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲ ਆਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਮਿਲਣਸਾਰ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਸਭ ਦੇ ਨਾਲ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਣ ਦੇ ਭਾਵਨਾ ਦੀ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖੋ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ ਵਿਸ਼ਵਾਸਘਾਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਹੋ ਜਾਂ ਫਿਰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਕਰਕੇ ਚੱਲਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਹੀਂ ਸਿਰਫ ਪੈਸਾ ਬਲਕਿ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਹੱਤਿਆਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸੰਸਥਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਤਮਕ ਖੁਸ਼ੀ ਦੇਵੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਬਹਕਾਵੇ ਵਿੱਚ ਆਉਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਆਪਣੇ ਵਿਵੇਕ ਵਲੋਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈ ਕੇ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਸਥਾਨ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਆਤਮਵਸ਼ਵਿਾਸ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਲੇਕਿਨ ਕ੍ਰੋਧ ਦੀ ਵੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹੇਗੀ। ਭਵਿੱਖ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਹਫ਼ਤੇ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਪਾਰ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਉਸ ਵਿੱਚ ਕੀ ਨਵਾਂ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸ ਵੱਲ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਧਿਆਨ ਰਹੇਗਾ। ਅਧਿਐਨ – ਪਾਠਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਦਿਅਕ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸੁਖਦ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ, ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਮੁਸ਼ਕਲ ਕੰਮ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਥਕੇਵਾਂ ਦੁਆਰਾ ਹੱਲ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਮਰੱਥਾਵਾਨ ਰਹਾਂਗੇ। ਪੜ੍ਹਨੇ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਤੁਹਾਡੇ ਹਫ਼ਤੇ ਦਾ ਸਾਰਾ ਸਮਾਂ ਲੈ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪਰੀਖਿਆ – ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੀ ਤਿਆਰੀ ਵਿੱਚ ਜੁਟੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀਆਂਸੰਭਾਵਨਵਾਂਬੰਨ ਰਹੀ ਹਨ। ਹਫ਼ਤੇ ਦੇ ਪਿਛਲੇ ਅੱਧ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅਪ੍ਰਤਿਆਸ਼ਿਤ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਕਮਾਈ ਵਧਾਉਣ ਉੱਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਫੈਸਲਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤਾ ਦਾ ਸਾਨਿਧਿਅ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ, ਗੱਲਬਾਤ ਵਿੱਚ ਜੁੜਿਆ ਰਹੇ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਕਠੋਰਤਾ ਦੇ ਭਾਵ ਰਹੇਗਾ, ਸੈਂਚੀਆਂ ਪੈਸਾ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਜਗ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਡੁੱਬਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਜੋ ਨਵੀਂ ਨੀਤੀਆਂ ਅਤੇ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਈ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਮਿਹਨਤ ਵਲੋਂ ਅਮਲ ਕਰੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਤਾਂ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਮਨ ਵਿੱਚ ਅਸੰਤੋਸ਼ ਵੀ ਰਹੇਗਾ। ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਧਾਰਮਿਕ ਕਾਰਜ ਹੋਵੋਗੇ, ਵਸਤਰਾਦਿ ਉਪਹਾਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵੱਡੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦਾ ਅਸ਼ੀਰਵਾਦ ਅਤੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸਮਤ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰੇਗਾ। ਜੋ ਜਾਤਕ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੋਜਗਾਰ ਲਈ ਭਟਕ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *