ਅੱਜ ਐਤਵਾਰ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਹੋਣਗੀਆਂ ਮੁਸ਼ਕਿਲਾਂ ਰਹੋ ਸਾਵ ਧਾਨ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਿਣ ਅਤੇ ਸਬਰ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕੰਮ ਸੋਚੇ ਹੋਏ ਢੰਗ ਵਲੋਂ ਪੂਰੇ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਣਗੇ। ਨੀਂਦ ਨਹੀਂ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਸਰੀਰਕ ਥਕਾਵਟ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਰਜਰੀ ਜਾਂ ਕੋਈ ਇੰਫੇਕਸ਼ਨ ਵਲੋਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਰਿਕਵਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ। ਆਪਣੀ ਪਹਿਲਕਾਰ ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਕਾਰਨ ਕਿਸੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੇਚੈਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਲੋਂ ਸਮਾਂ ਕੱਢਕੇ ਆਰਾਮ ਕਰੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਅਤੇ ਰਣਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕੰਵਾਰਾ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵਿਆਹ ਦਾ ਪ੍ਰਪੋਜਲ ਆਵੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਉਹ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਸਮਰਥਨ ਅਤੇ ਸਾਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਬੁਜੁਰਗੋਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਨਵੇਂ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਂਦੇ ਹੋਏ ਦੁਵਿਧਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਿਠਾਈ ਭੋਜਨ ਦਾ ਆਨੰਦ ਲੈਣਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਅਤੇ ਤਨਖਾਹ ਵਾਧਾ ਵਰਗੀ ਕੋਈ ਸੂਚਨਾ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਸੀ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਭ ਚਿੰਤਕਾਂ ਦੀ ਸਲਾਹ ਅਨਦੇਖੀ ਨਾ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਜਾਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਭਾਰੀ ਊਰਜਾ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਜਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਕਸਮਾਤ ਵੱਡੀ ਮਾਤਰਾ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਹੱਥ ਲੱਗਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਠਿਕਾਣਾ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੀਆਂਮਹਤਵਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਦੀ ਪੂਰਤੀ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਵੱਡੇ ਅਤੇ ਖਾਸ ਮਾਮਲੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਖੂਬ ਤੇਜੀ ਰਹੇਗੀ। ਟੈਕਸ ਅਤੇ ਬੀਮੇ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਜ਼ਮੂਨਾਂ ਉੱਤੇ ਗ਼ੌਰ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਸਾਇੰਕਾਲ ਦੇ ਸਮੇਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਾਂਗਲਿਕ ਉਤਸਵ ਵਿੱਚ ਸਮਿੱਲਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਤੁਹਾਡੀ ਪੂਰੀ ਇਕਾਗਰਤਾ ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰ ਦੀ ਤਰਫ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੁਲ ਮਿਲਾਕੇ, ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਬੇਲੌੜਾ ਤਨਾਵ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ ਅਤੇ ਜਿਸਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਥੋੜ੍ਹਾ ਵਿਚਲਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਖ਼ਰਾਬ ਸਿਹਤ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮਧੰਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੁੱਝ ਮਾਨਸਿਕ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਦਾ ਅਸਰ ਸੁਭਾਅ ਉੱਤੇ ਵਿਖੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਲਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਅਨੇਕ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਫਿਲਮਾਂ ਜਾਂ ਖੇਲ ਜਿਵੇਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਖੇਤਰਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰਣ ਦੇ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ ਨਾਲ ਹੀ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਡੀਲ ਵੀ ਹੱਥ ਲੱਗ ਸਕਦੀਆਂ ਹਾਂ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਦੋਸਤ ਬਨਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਤਾਂ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਵੀ ਰਹੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅਜੋਕਾ ਕਰਮ ਤੁਹਾਡੇ ਕੱਲ ਦਾ ਭਵਿੱਖ ਬਣਾਵੇਗਾ ਅਤ: ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਵੇਂ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਮਲਾ ਲੰਬਿਤ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਤੈਅ ਕੀਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਆਣਾ ਜਾਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਘਰੇਲੂ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਖ਼ਰਚ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਅਤੇ ਇਕਾਗਰਤਾ ਰਖ਼ੇਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਸੀ ਕਈ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਵੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਆਰਥਕ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਖਰਚੀਆਂ ਦੇ ਲਿਸਟ ਵੱਧਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ, ਲੇਕਿਨ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਝਗੜੇ ਅਤੇ ਟਕਰਾਓ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮਿਉਕਤ ਸੰਪਰਕ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਇੱਕ ਭੈੜਾ ਮੋੜ ਲੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਮਦਦ ਅਤੇ ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਖਾਤਰ ਕੋਈ ਤਿਆਗ ਕਰਣ ਦਾ ਕੋਈ ਮੌਕਾ ਨਹੀਂ ਚੂਕਾਂ। ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਵਲੋਂ ਜੁੜਿਆ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਕੋਈ ਵੀ ਗੈਰਕਾਨੂਨੀ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਭਾਰੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਪਾਰਟਨਰ ਅਤੇ ਰਿਲੇਸ਼ਨਸ਼ਿਪ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਕੀਤੀ ਗਈ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਕੀਤੀ ਜਾਵੇਗੀ। ਕਮਾਈ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਖੁਲੇਂਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਆਮਦਨੀ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਇਜਾਫੇ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਆਪਣੀਆਂ ਦਾ ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਸਮਰਥਨ ਪਾਕੇ ਤੁਸੀ ਬੇਹੱਦ ਖੁਸ਼ ਰਹਾਂਗੇ, ਖਾਸਤੌਰ ਉੱਤੇ ਮਾਤੇ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਹੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਆਰਥਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦਾ ਪੂਰਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਯੋਜਨਾ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਲਰਟ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰਖਿਏਗਾ। ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੰਫਿਊਜ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਖ਼ਰਚੀਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਔਲਾਦ ਪੱਖ ਵਲੋਂ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਸਿੱਖਿਆ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਮੀ ਜਾਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *