ਅੱਜ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ‘ਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ, ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਉਂਮੀਦ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚਾ ਹੋਣ ਉੱਤੇ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਦਿਨ ਤਨਾਵ ਭਰਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਹੁਣੇ ਦੇ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਕਰਦੇ ਰਹਾਂਗੇ ਤਾਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਵਲੋਂ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਤਨਾਵ ਵਧੇਗਾ, ਸੁਚੇਤ ਹੋਕੇ ਕਾਰਜ ਕਰੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਮਨ ਵਲੋਂ ਕੀਤਾ ਗਿਆ ਹਰ ਕੰਮ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਵਿੱਚ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਦੇ ਜਰਿਏ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਅਤੇ ਉਤਸ਼ਾਹ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖਾਂਗੇ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂਪਣ ਲਿਆਉਣ ਲਈ ਕੀ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਹ ਵਿਚਾਰ ਕਰੋ। ਉੱਤਮ ਸਾਂਸਾਰਿਕ ਸੁਖ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਉਪਲੱਬਧੀਆਂ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਪਹਿਚਾਣ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਆਸ਼ੇ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਕਾਰਜ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਰਜ ਸਰਲਤਾਪੂਰਵਕ ਸੰਪੰਨ ਹੋਣਗੇ। ਜੋਖਮ ਚੁੱਕਣ ਦਾ ਸਾਹਸ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਬਦਲਾਵ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਤੱਤਕਾਲ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਨਹੀਂ ਮਿਲੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਡੂੰਘੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ ਅਤੇ ਸ਼ਾਂਤ ਦਿਮਾਗ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਵਿੱਚ ਦੇ ਮਸਲੀਆਂ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਗਰਵ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਕਾਫ਼ੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕਾਂ ਹੋਈ ਚੀਜਾਂ ਪੂਰੀ ਹੋਣ ਲੱਗਣਗੀਆਂ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਚੰਗੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦਾ ਆਨੰਦ ਨਹੀਂ ਲੈ ਪਾਣਗੇ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਦੋਨਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਕਈ ਅੰਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਘਰ ਦੀ ਸਾਫ਼ – ਸਫਾਈ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਵਲੋਂ ਫੋਨ ਉੱਤੇ ਲੰਬੀ ਗੱਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਕਿਤੇ ਬਾਹਰ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਹ ਆਖ਼ਿਰੀ ਵਕ਼ਤ ਉੱਤੇ ਟਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸਭਤੋਂ ਡੂੰਘੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਅਤੇ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਗੁਪਤ ਹੀ ਬਣੇ ਰਹਿਣ ਦਿਓ। ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਡੀਲ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਬੰਨ ਰਹੀ ਹੈ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਸਾਮਾਜਕ ਸਮਾਰੋਹ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਅਜਿਹੇ ਕਈ ਜਰੂਰੀ ਮਾਮਲੇ ਆਣਗੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੁਰੰਤ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦਾ ਆਗਮਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕਾਰਜ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਦਾੰਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਲਵਮੇਟਸ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਚੰਗੇਰੇ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਰਚਨਾਤਮਕ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਦਾ ਨੁਮਾਇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਬੌਧਿਕ ਚਰਚਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਮੁੰਹ ਵਲੋਂ ਨਿਕਲਿਆ ਇੱਕ ਗਲਤ ਸ਼ਬਦ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਮਾਨ – ਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਜਾਂ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਮਿਲਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਹੈਂਕੜ ਵਰਗੀ ਭਾਵਨਾ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਹੁਣੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਹੁਤ ਅੱਗੇ ਜਾਣਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਮੌਕੇ ਲੈ ਕੇ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਹੱਥ ਲੱਗੇਗਾ। ਦਿਨ – ਨਿੱਤ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਿਤ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਬਾਤ ਸਥਾਪਤ ਕਰਣ ਲਈ ਕਦਮ ਉਠਾਵਾਂ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਅੱਜ ਬਹੁਤ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਕਿਸੇ ਖਾਸ ਇੰਸਾਨ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀਆਂ ਗੱਲਾਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਆਪਣੀ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਲਿਆਉਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਹਾਬੀ ਅਤੇ ਹੁਨਰ ਨੂੰ ਨਿਖਾਰਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਕੁੱਝ ਵੱਡੇ ਫੈਸਲੇ ਵੀ ਤੁਸੀ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੇ ਨਵੇਂਪਣ ਦੀ ਲੋੜ ਰਹੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਊਰਜਾ ਦਾ ਸੰਚਾਰ ਕਰੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਵੱਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਭਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਉਡੀਕ ਕਰਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਾਹਰ ਦੇ ਭੋਜਨ ਵਲੋਂ ਪਰਹੇਜ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਜ਼ਮੀਨ ਜਾਇਦਾਦ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵੀ ਤਨਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਵਧੀਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਸੋਚ – ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਕੀਤੇ ਹੋਏ ਸੌਦੇ ਫਾਇਦਾ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਅੱਜ ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬੇਲੌੜਾ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਟੌਤੀ ਕਰੋ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਤਬਦੀਲੀ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਪਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਬੇਹੱਦ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਯੋਗ ਵਿਖਾਈ ਦੇ ਰਹੇ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਨੰਦ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ੀ ਵਲੋਂ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਲੋੜ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਦਾ ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਵਰਕ ਲੋਡ ਘੱਟ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਮਦਨੀ ਵਲੋਂ ਜਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਸਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸੁਭਾਅ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰਖ਼ੇਲ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਗੱਲ ਬੁਰੀ ਲੱਗ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤਨਾਵ ਅਤੇ ਚਿੰਤਾ ਕਰਣ ਦੀ ਆਦਤ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਨੁਕਸਾਨ ਅੱਪੜਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰੋਜੇਕਟ ਰਿਸਰਚ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਈਮਾਨਦਾਰੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕਾਰਜ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਵੀ ਬਹਿਸ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਆਪਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸਪੱਸ਼ਟ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਸਾਹਮਣੇ ਰੱਖੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *