ਅੱਜ ਇਨ੍ਹਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ, ਪੈਰ ਚੁੰਮੇਗੀ ਸਫਲਤਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਉਗਰਤਾ ਅਤੇ ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ। ਮਾਨਸਿਕ ਚਿੰਤਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਬੇਚੈਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਕਤ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅਤਿਅੰਤ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਾਰਿਆਕਸ਼ਮਤਾ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੇ ਝਗੜੋਂ ਵਿੱਚ ਨਹੀਂ ਪੈਣ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਲਝ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਣਵੱਤਾਪੂਰਣ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਵਿਆਹਿਆ ਜੀਵਨ ਬਿਹਤਰ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਲਈ ਜਾਇਦਾਦ ਦਾ ਵਰਤੋ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕਾਰਜ ਲਈ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਖੁਦਾਰਾ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਉਧਾਰੀ ਦੇਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿਉਂਕਿ ਅੱਜ ਦਿੱਤਾ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਡੁੱਬ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਏਲਰਜੀ ਅਤੇ ਰਿਏਕਸ਼ਨ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਦੇਹ ਹੈ, ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਅਲਰਟ ਰਹਿਨਾ ਹੀ ਉਪਾਅ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਵਿਕਸਿਤ ਕਰਣ ਲਈ ਮੋਕੀਆਂ ਦੀ ਖੋਜ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਅਤੇ ਊਰਜਾ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਨਵੀ ਤਰੀਕਾਂ ਦੇ ਕਾਰਨ ਉੱਚਾਧਿਕਾਰੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਸਤੁਵਾਂਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖੋ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਕੀਮਤੀ ਸਮਾਂ ਨੂੰ ਬਰਬਾਦ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰੁਸ ਗਏ ਹਾਂ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਮਨਾਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਸਵਾਸਥਯ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਤੇ ਦੇ ਸਵਾਸਥਯ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦੇ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਰਾ ਨਿਰਣਯੋਂ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਸਪਸ਼ਟਤਾ ਅਤੇ ਛੌੜ ਨਹੀਂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਵਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਉਧਾਰ ਅਟਕ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਸਤਰਾਦਿ ਉਪਹਾਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਨੂੰ ਛੌਲੇ ਦੀ ਦਾਲ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਪ੍ਰਿਅਜਨੋਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗੁਣਵੱਤਾ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਾਮ ਅਤੇ ਆਰਾਮ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਾਸ ਦੀਅਪੇਕਸ਼ਾਵਾਂਤੁਹਾਨੂੰ ਵੱਧ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜਿਸਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਵੀ ਵਧੇਗੀ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਬਿਨਾਂ ਕਾਰਣੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਉਥੇ ਹੀ ਦੂਜੇ ਪਾਸੇ ਪੁਰਾਨਾ ਕਰਜਾ ਵੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਬਣਦੇ ਕੰਮ ਵੀ ਵਿਗੜ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਦ੍ਰੜ ਸੰਕਲਪ ਅਤੇ ਸਬਰ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਔਲਾਦ ਵਲੋਂ ਮਨ ਨੂੰ ਸੰਤੋਸ਼ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਮ ਵਲੋਂ ਕੀਤੇ ਜਾ ਰਹੇ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਿਅਲ ਏਸਟੇਟ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਕਾਮਯਾਬੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਚੁਣੋਤੀ ਭਰਪੂਰ ਪਰਯੋਜਨਾ ਦਾ ਅਗਵਾਈ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਬਹੁਤ ਚੰਗੇ ਨਤੀਜਾ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਾਤਾ ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੁੰਦਾ ਰਹੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਘਰ ਅਤੇ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਜੁਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸੰਭਲਕਰ ਚਲਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੁਖਦ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਰੱਖਣ ਦਾ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਹਨ। ਕਾਰਜ ਵਿਸਥਾਰ ਲਈ ਲੂਣ,ਸੁੰਦਰਤਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲਈ ਥੋੜ੍ਹੀ ਜਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਾੰਪਤਿਅ ਰਿਸ਼ਤੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਬੇਚੈਨੀ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਬੁਜੁਰਗ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੈਂਬਰ ਦਾ ਡਿੱਗਦਾ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਵਿਸ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਘਰੇਲੂ ਸਾਮਾਨ ਦੀ ਖਰੀਦਾਰੀ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਮਿਹਾਂਤ ਦੇ ਸਮਾਨ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕਲਾਕਾਰਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਲੰਘੇਗਾ। ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਨਵਾਂਪਣ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਹੋਰ ਵੀ ਮਜਬੂਤ ਅਤੇ ਮਧੁਰ ਹੋਣਗੇ। ਪਰਵਾਰ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ, ਬੱਚੀਆਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲਾਂ ਕਰੋ। ਤੁਸੀ ਹਿੰਮਤ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ, ਛੇਤੀ ਹੀ ਚੀਜਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਪੱਖ ਵਿੱਚ ਰੁਖ਼ ਕਰਦੀ ਨਜ਼ਰ ਆਓਗੇ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਜ਼ਰੂਰਤ ਵਲੋਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਕਰਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਅਜਿਹੀ ਘਟਨਾਵਾਂ ਘੱਟ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ ਜੋ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਨਿਰਾਸ਼ ਕਰ ਦਿਓ, ਲੇਕਿਨ ਉਹੋੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮੂਡ ਖ਼ਰਾਬ ਬਿਲਕੁੱਲ ਨਹੀਂ ਕਰਣਾ ਹੈ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਭੌਤਿਕ ਸੁਖ – ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਬਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਚਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਵੱਲ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਸੁਝਾਅ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਬੀ ਦੋਸਤ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਕਰਸ਼ਕ ਸੌਦਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਸੰਗੀਤ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ – ਜੁਲਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਸ਼ਾਂਤੀਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਅਧਿਆਤਮਕਤਾ ਦੇ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਰੁਝੇਵਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਵਧੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਸਮਰਥਨ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗੁਪਤਸ਼ਤਰੁਵਾਂਵਲੋਂ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਚਿੰਤਾ ਅਤੇ ਤਨਾਵ ਰਹਾਂਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਵਿੱਤੀ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਚੁੱਕਿਆ ਗਿਆ ਕਦਮ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਪੂਰੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਥਕੇਵਾਂ ਕਰਦੇ ਰਹੇ। ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਦਿਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਛੇਤੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬੋਲ-ਚਾਲ ਵਿੱਚ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਰਤੋ। ਚੋਟ ਅਤੇ ਦੁਰਘਟਨਾ ਵਲੋਂ ਨੁਕਸਾਨ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਲੋੜ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੇਰੀ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤਨਾਵ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਦੀ ਤੁਲਣਾ ਹੋਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਰਣ ਦੀ ਗਲਤੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *