ਹੋਲਿਕਾ ਦਹਨ ਦੇ ਦਿਨ ਚਮਕੇਗੀ ਇਹਨਾਂ 7 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ, ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਹੈ ਰਾਨੀਜਨਕ ਇਤਫ਼ਾਕ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਜਰੂਰਤਮੰਦ ਦੀ ਮਦਦ ਕਰਣਗੇ। ਪ੍ਰੇਮ ਸਬੰਧਾਂ ਲਈ ਇਹ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਂਤਰਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਂਸਾਰਿਕ ਸੁਖ ਭੋਗ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੈਨਿਕ ਲੋੜ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਲਈ ਵੀ ਕੁੱਝ ਪੈਸਾ ਖ਼ਰਚ ਕਰਣਗੇ। ਇਲਾਵਾ ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਨਜ਼ਰ ਰਹੇਗੀ। ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੀ ਸੋਚ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਆਰਥਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਬਰਤਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੱਡੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵਿੱਚ ਫਸ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਬੁਜੁਰਗ ਆਪਣੀ ਸੰਸਕ੍ਰਿਤੀ, ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਅਤੇ ਤੀਰਥਯਾਤਰਾ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਜਿਆਦਾ ਰੁਚਿਵਾਨ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਪੁਰਾਣੇ ਕਰਜ ਵੀ ਉਤਾਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਮਾਨਸਿਕ ਬੋਝ ਵੀ ਘੱਟ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਇੰਕਾਲ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਿਸੇ ਪਰਿਜਨ ਦੇ ਘਰ ਦਾਵਤ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਬੱਚੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਸਤ ਅਤੇ ਖੁਸ਼ ਰੱਖਾਂਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਝੂਠ ਬੋਲਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਛਾ ਸੁਭਾਅ ਤੁਹਾਡੇ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਨੂੰ ਅਤੇ ਨਿਖਾਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਜਾਇਦਾਦ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਦਾ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਜਾ ਰਹੇ ਹਨ, ਉਹ ਦਿਲ ਖੋਲਕੇ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ ਉਸਦੇ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਪਾਇਆ ਕਮਜੋਰ ਰਹੇਗਾ। ਨੱਸ-ਭੱਜ ਜਿਆਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਣਦੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਯਮ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੋਸ਼ਸ਼ਾਂ ਵਿੱਚ ਚੌਤਰਫਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਕਤੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਨੌਕਰੀ ਛੱਡ ਦੇਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਫਿਰ ਹੋਰ ਮੋਕੀਆਂ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਣਗੇ, ਜਦੋਂ ਕਿ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਸ਼ਾਂਤ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹੇਗਾ, ਲੇਕਿਨ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਕਹਿਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਸ਼ੰਸਾ ਦੇ ਪਾਤਰ ਬਣਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੋ। ਪੇਸ਼ੇ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵਾਪਰਨਗੇ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਇਹ ਜਲਦਬਾਜੀ ਦਾ ਸਮਾਂ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਮਾਧਿਅਮ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਖਾਸ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜਾਣ ਪਹਿਚਾਣ ਹੋਵੇਗਾ, ਜੋ ਅੱਗੇ ਚਲਕੇ ਫ਼ਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਤਰੱਕੀ ਵੇਖਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪਏ, ਤਾਂ ਉਸ ਵਿੱਚ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰਾ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ – ਪੜ੍ਹਾਂੇ ਦਾ ਬਹੁਤ ਸ਼ਾਨਦਾਰ ਮੌਕੇ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਖੁਸ਼ੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਸੰਗੋਸ਼ਠੀ ਜਾਂ ਟ੍ਰੇਨਿੰਗ ਕੋਰਸ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇੱਕ ਨਵਾਂ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਸਮਾਂ ਸੀਮਾ ਅਤੇ ਲਕਸ਼ਾਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਲਈ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਵੀ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਇਹ ਕਾਮਨਾ ਪੂਰਤੀ ਦਾ ਦਿਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਗੁਆੰਡੀਆਂ ਵਲੋਂ ਮੱਤਭੇਦ ਖਤਮ ਹੋਵੋਗੇ ਆਪਸੀ ਭਾਈਚਾਰਾ ਵਧੇਗਾ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਨ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਭੱਜਦੌੜ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਨਾਲ ਹੋਵੇਗੀ। ਵਸਤਰਾਂ ਆਦਿ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਵੱਧ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਵਾਰਿਕ ਅਤੇ ਵਿਵਾਹਿਕ ਜੀਵਨ ਸਾਮੰਜਸਿਅਪੂਰਣ ਰਹੇਗਾ। ਲੇਖਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਅਰਜਿਤ ਕਰਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਇੱਕ ਬਦਲਾਵ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਥੋੜ੍ਹੇ ਅਤੇ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਇੱਕ ਬਿਹਤਰ ਕੰਮ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਦਾ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਦਾ ਗਲਤ ਮਤਲੱਬ ਕੱਢ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਦਿਨ ਬਿਤਾਓਗੇ। ਲੰਬਿਤ ਭੁਗਤਾਨੇ ਕੀਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਉੱਚ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਪ੍ਚਾਰ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਉਤਸਾਹਜਨਕ ਸੁਣਨ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਉੱਤਮ ਅਤੇ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜਾਨ – ਪਹਿਚਾਣ ਹੋਵੇਗੀ। ਕੋਈ ਉਤਸਾਹਵਰਧਕ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਗੋਡੀਆਂ ਅਤੇ ਹੱਡੀਆਂ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਖਿਆਲ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹਨ। ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨਰਾਜ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਕਠੋਰ ਭਾਸ਼ਣ ਨੇ ਉਸਨੂੰ ਆਹਤ ਕੀਤਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਵੱਧਦੇ ਖਰਚ ਅਤੇ ਅਰਾਜਕ ਮਾਂਗੋਂ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਵਿਆਕੁਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਹਰ ਕੰਮ ਨੂੰ ਸਬਰ ਅਤੇ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਆਕਰਸ਼ਕ ਅਤੇ ਚੁੰਬਕੀ ਸ਼ਖਸੀਅਤ ਹਰ ਕਿਸੇ ਦਾ ਦਿਲ ਆਪਣੀ ਵੱਲ ਆਕਰਸ਼ਤ ਕਰੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਸੁਭਾਅ ਵਲੋਂ ਹੀ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਨਿਰਾਸ਼ਾ ਅਤੇ ਅਕੇਲੇਪਨ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਘਾਟਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੀ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਫੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ, ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਨਵੇਂ ਕਾਰਜ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਹੋਲੀ ਦੇ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੀ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਗਾਂ ਨੂੰ ਰੋਟੀ ਖਿਲਾਵਾਂ, ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਰੰਗ ਲਾਵੇਗੀ। ਸਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਅੱਗੇ ਵਧੀਏ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕ ਨੂੰ ਤਾਲਮੇਲ ਅੱਛਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਪਹਿਲਾਂ ਵਲੋਂ ਅਤੇ ਸੁਧਾਰ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਕੜੀ ਮਿਹੋਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨੋਬਲ ਵਧੇਗਾ। ਵਿਰੋਧਯੋ ਵਲੋਂ ਕਸ਼ਟ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਲਾਪਰਵਾਹ ਰਵੱਈਆ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਾ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਅਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਹਾਲਾਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਸਤੋਂ ਨਿਰਾਸ਼ ਹੋਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਵੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਸਨ, ਅੱਜ ਉਸਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਸਾਰੀ ਤਸਵੀਰ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਹੋਵੇਗੀ। ਛੋਟੀ ਸੀ ਵੀ ਗੱਲ ਵੱਡੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਔਲਾਦ ਸੁਖ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *