ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਇਸ ਉਮਰ ਵਿੱਚ ਮਿਲਦੀ ਸਫਲਤਾ ।

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ।ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਕਦੋਂ ਚੜ੍ਹੇਗੀ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਕਦੋਂ ਕਾਮਯਾਬ ਹੋਵੋਗੇ, ਤਾਂ ਦੋਸਤੋ, ਆਓ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ, ਆਖਿਰਕਾਰ, ਉਮਰ ਦਾ ਉਹ ਕਿਹੜਾ ਪੜਾਅ ਹੈ ਜਿਸ ‘ਤੇ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਉਹ ਆਪਣਾ ਸਾਰਾ ਕੁਝ ਬਦਲ ਸਕਦੇ ਹਨ ਜੀਵਨ ਹਨ।

ਕੁੰਭ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ, ਸ਼ਨੀ ਗੰਭੀਰ, ਇਨਸਾਫ ਪਸੰਦ ਫਲ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸ਼ਨੀ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੈ ਤਾਂ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਗੰਭੀਰ, ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਸੋਚ ਸਮਝ ਕੇ ਫੈਸਲੇ ਲੈਂਦੇ ਹਨ। ਤਕਨੀਕੀ ਅਤੇ ਬਹੁਤ ਮਜ਼ਬੂਤ. ਜੇਕਰ ਇਹ ਕਿਸੇ ਗਰੁੱਪ ਡਿਸਕਸ਼ਨ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣ ਜਾਵੇ ਤਾਂ ਗੱਲ ਹੀ ਸਿਖਰ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ।

ਕਈ ਰੱਬ ਨੂੰ ਮੰਨਦੇ ਹਨ ਪਰ ਝੂਠੇ ਵਾਅਦਿਆਂ ਅਤੇ ਝੂਠੇ ਦਿਖਾਵਿਆਂ ਤੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਸ਼ਨੀ ਦੀ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ, ਇਸ ਲਈ ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਬਹੁਤ ਬੁੱਧੀਮਾਨ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਆਲੇ-ਦੁਆਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਭੀੜ ਹਮੇਸ਼ਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਹਮੇਸ਼ਾ ਸਾਫ਼-ਸੁਥਰੀ ਸਲਾਹ ਦਿੰਦੇ ਹਨ।ਉਨ੍ਹਾਂ ਮੁਤਾਬਕ ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵੱਡਾ ਗੁਣ ਇਹ ਹੈ ਕਿ ਉਹ ਬਹੁਤ ਨਿਆਂ-ਪ੍ਰੇਮੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਹ ਬਹੁਤ ਮਿਹਨਤੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ

ਜੇਕਰ ਉਹ ਕੋਈ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰ ਸਕਦੇ ਤਾਂ ਉਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ। ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ, ਜੇਕਰ ਉਹ ਆਪਣੇ ਸੁਪਨਿਆਂ ਦੀ ਸਹੀ ਸਥਿਤੀ ਨੂੰ ਜਾਣ ਲੈਣ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਹੀ ਉਮਰ ਦਾ ਪਤਾ ਲੱਗ ਜਾਵੇਗਾ, ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਨ ਲਈ ਕਿਹੜੀ ਉਮਰ ਸਹੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਨੂੰ ਵਧਾ ਕੇ, ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕ ਸਫਲ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਜੇਕਰ ਦੋਸਤ ਹਨ, ਤਾਂ ਸਾਡੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਜਨਮ ਪੱਤਰੀ ਸੰਪੂਰਨ ਹੈ, ਤਾਂ ਕੁੰਡਲੀ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਦਾ ਹੋਣਾ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸਮਤ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦਾ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਦਸ਼ਾ ਮਹਾਦਸ਼ਾ ਦਾ ਆਉਣਾ ਵੀ ਓਨਾ ਹੀ ਜ਼ਰੂਰੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਜੀਵਨ ਵਿਚ ਸਹੀ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਕਿ ਦੁਸ਼ਮਣਾਂ ਦੀ ਮਹਾਦਸ਼ਾ ‘ਚ ਪਰਖ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਵੀ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੁੰਡਲੀ ਵਿਚ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ਨੂੰ ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਘਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ। ਕਿਸਮਤ ਦਾ ਘਰ ਮੰਨਿਆ ਜਾਂਦਾ ਹੈ।ਉਗਦੇ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਵੱਖਰੀ ਹੁੰਦੀ ਹੈ, ਜਿਵੇਂ ਸੂਰਜ ਦੇ ਭਰਾ ਨੂੰ ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਮਿਲੀ। ਜੇਕਰ ਚੰਦਰਮਾ ਦਇਆ ਕਰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ 24ਵੇਂ ਸਾਲ ਮੰਗਲ, 28ਵੇਂ ਸਾਲ ਬੁਧ, 30ਵੇਂ ਸਾਲ ਬੁਧ, 16 ਵੇਂ ਸਾਲ ਗੁਰੂ, 25ਵੇਂ ਸਾਲ ਸ਼ਨੀ ਜਾਂ ਵਿਆਹ ਤੋਂ ਬਾਅਦ 36ਵੇਂ ਸਾਲ ਸ਼ਨੀ।

ਜੇਕਰ ਨੌਵੇਂ ਘਰ ‘ਤੇ ਰਾਹੂ ਕੇਤੂ ਦਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਹੁੰਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਧਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ‘ਤੇ ਅਜਿਹਾ ਹੁੰਦਾ ਹੈ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ 25, 26, 36 ਅਤੇ 42 ਸਾਲ ਦੀ ਉਮਰ ‘ਚ ਯਕੀਨੀ ਤੌਰ ‘ਤੇ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਦੀ ਹੈ। ਇਸ ਲਈ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਉਮਰ ਦੇ ਇਸ ਪੜਾਅ ‘ਤੇ ਅਰਥਾਤ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਤਾਂ ਇਨ੍ਹਾਂ ਸਾਲਾਂ ਵਿਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣੀ ਪਵੇਗੀ ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕੋ

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋ। ਸਫਲਤਾ। ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਟੀਚਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਨਾਲ ਚੰਗਾ ਜੀਵਨ ਬਤੀਤ ਕਰ ਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾ ਸਕੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਗ੍ਰਹਿ ਸਥਿਤੀ ਲਈ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ।

ਤੁਹਾਨੂੰ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦੀ ਅਰਾਧਨਾ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਦੁੱਧ ਦਹੀਂ ਚੀਨੀ ਚਾਵਲ ਸਫੈਦ ਚਿੱਟਾ 2588 36c ਅਤੇ 42 ਸਾਲ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜਿਵੇਂ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਜਾਣਦੇ ਹੋ ਕਿ ਉਮਰ ਦੇ ਇਸ ਪੜਾਅ ਵਿੱਚ ਭਾਵ 3 ਸਾਲ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕ ਸਕਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਹ ਸਾਲ ਤੁਸੀਂ ਹਾਰ ਨਹੀਂ ਮੰਨਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ, ਆਪਣੀਆਂ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ਾਂ ਜਾਰੀ ਰੱਖਣੀਆਂਪੈਣਗੀਆਂ, ਤਾਂ ਜੋ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮੰਜ਼ਿਲ ‘ਤੇ ਪਹੁੰਚ ਸਕੋ

ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣਾ ਟੀਚਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋ, ਤੁਸੀਂ ਅਮੀਰ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀਂ ਚੰਗੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜੀ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਆਪਣੇ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਜਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਵਧੀਆ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਗ੍ਰਹਿਆਂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਲਈ ਕੁਝ ਉਪਾਅ ਕਰਨੇ ਚਾਹੀਦੇ ਹਨ, ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਇਸ ਦਾ ਹੱਲ ਹੋਵੇਗਾ ਕਿ ਤੁਸੀਂ ਲਕਸ਼ਮੀ ਜੀ ਦੀ ਪੂਜਾ ਕਰੋ ਤਾਂ ਜੋ ਦੁੱਧ, ਦਹੀਂ, ਚੀਨੀ, ਚਾਵਲ, ਚਿੱਟੇ ਫੁੱਲ ਵਰਗੀਆਂ ਚਿੱਟੀਆਂ ਚੀਜ਼ਾਂ ਦਾ ਦਾਨ ਕਰ ਸਕੋ। ਸੋ ਦੋਸਤੋ, ਇਹ ਜਾਣਕਾਰੀ ਕੁੰਭ ਲਈ ਸੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *