ਵੀਰਵਾਰ ਨੂੰ ਇਹ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਉਲਝਣ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ‘ਚ ਰਹਿਣਗੀਆਂ, ਕੰਮਕਾਜੀ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗਾ ਬਦਲਾਅ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿਰਿਆਸ਼ੀਲ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਰੋਮਾਂਚਕ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਪੈਸੇ ਦੇ ਖਜਾਨੇ ਭਰੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਪੂਰ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਭਰਾ – ਭੈਣ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਹਰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਪੋਰਟ ਕਰਣਗੇ। ਲਵਮੇਟਸ ਲਈ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨਪਾਤ ਵਿੱਚ ਦੁੱਗਣਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਸਾਮਾਜਕ ਜੀਵਨ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਆਤਮਕ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵੱਲ ਤੁਹਾਡਾ ਝੁਕਾਵ ਹੋਵੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਸ ਵਿੱਚ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਫਿਸ ਦੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰਾ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅਧਿਕਾਰੀ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਣਗੇ। ਛੋਟੇ ਛੋਟੇ ਲਕਸ਼ ਬਣਾਕੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀਆਂ ਸੋਚਾਂ। ਮਜਬੂਤ ਮਾਨਸਿਕਤਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਾਂਸਪੇਸ਼ੀਆਂ ਨੂੰ ਆਰਾਮ ਦੇਣ ਲਈ ਤੇਲ ਵਲੋਂ ਸਰੀਰ ਦੀ ਮਾਲਿਸ਼ ਕਰੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਉੱਤਮ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਉਤਸ਼ਾਹ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਪਾਰਟਨਰਸ਼ਿਪ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਮਾਮਲੀਆਂ ਉੱਤੇ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਘਰਵਾਲੀਆਂ ਦੀਆਂ ਜਰੂਰਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੌਖ ਵਲੋਂ ਸੱਮਝ ਵਿੱਚ ਆਓਗੇ। ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦਾ ਮਨ ਬਣੇਗਾ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ, ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਬੱਚੇ ਬਹੁਤ ਅਨੁਸ਼ਾਸ਼ਿਤ ਹੋਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਵਿਵਾਦ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਦਦਗਾਰ ਨਹੀਂ ਰਹੇਗਾ। ਨਿਜੀ ਮਸਲੇ ਨਿਅੰਤਰਣ ਵਿੱਚ ਰਹਾਂਗੇ। ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂਅਪੇਕਸ਼ਾਵਾਂਨੂੰ ਧਿਆਨ ਵਿੱਚ ਰੱਖਦੇ ਹੋਏ, ਆਪਣੀ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਦਾ ਭਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਸਟਾਕ ਮਾਰਕੇਟ ਖੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੀ ਰਿਸਕ ਨਹੀਂ ਲੈਣੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਨਵੀਂ ਖਬਰ ਦੇ ਚਲਤੇ ਚਹਿਲ – ਪਹਿਲ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਬਾਹਰੀ ਖਾਨ – ਪਾਨ ਵਲੋਂ ਪਰਹੇਜ ਕਰੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਸਰਕਾਰੀ ਦਫਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਉੱਤਮ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਆਵੇਗੀ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਵਲੋਂ ਵੇਖਿਆ ਜਾਓ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਉੱਤਮ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਚੁਸਤੀ – ਫੁਰਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ, ਨੌਕਰੀ ਹੋ ਜਾਂ ਪੇਸ਼ਾ ਅੱਜ ਚੰਗੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਹੈਂਕੜ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਹੈਂਕੜ ਅਤੇ ਕੰਵਲਾ ਸੁਭਾਅ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਦੂਰੀਆਂ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆਉਣ ਵਾਲੀ ਕਠਿਨਾਇਆਂ ਹੁਣ ਗਾਇਬ ਹੋ ਜਾਓਗੇ ਅਤੇ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮ ਵੀ ਤੇਜੀ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਥੋੜ੍ਹੇ ਸੁੱਸਤ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਲੇਕਿਨ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸੰਧੀ ਆਧਾਰਿਤ ਜਾਂ ਅਸਥਾਈ ਨੌਕਰੀ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਇਹ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਕਿ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਅਤੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਰੋਜਗਾਰ ਲਈ ਸਮੱਸਿਆ ਪੈਦਾ ਕਰ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸਮਤ ਜਾਗ੍ਰਤ ਹੋਵੇਗਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਲਗਨ ਅਤੇ ਮਿਹਨਤ ਉੱਤੇ ਲੋਕ ਗੌਰ ਕਰਣਗੇ। ਵਾਹਨ ਮਸ਼ੀਨਰੀ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਕਰੋ। ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਉਂਮੀਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਵਿਗੜ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੇ ਵੈਚਾਰਿਕ ਮੱਤਭੇਦ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਕਾਰਜ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਬਹੁਤ ਜਿਆਦਾ ਤਨਾਵ ਅਤੇ ਦਬਾਅ ਕੁੱਝ ਬੇਚੈਨ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੋ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਸਾਥੀਆਂ ਦੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਤੁਸੀ ਸ਼ੁਭ ਤਰੱਕੀ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਅੱਜ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧੇ ਦੇ ਯੋਗ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਵੀ ਅੱਛਾ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਨੋਰੰਜਨ ਦੇ ਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਕਮੀ ਦੇ ਚਲਦੇ ਗਲਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਦਿਨ ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਭਰਿਆ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਸਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਜਿੰਦਾ ਰੱਖੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਵਿਚਾਰਾਂ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਕੁੱਝ ਬੇਚੈਨ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਫਿਸ ਵਿੱਚ ਸਭ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਿਠਾਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਨਚਾਹਿਆ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਭ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਿਹਤਰ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਰਿਅਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਿਲੇਗੀ। ਛੋਟੇ – ਭਰਾ ਭੈਣਾਂ ਨੂੰ ਸਿਹਤ ਸਬੰਧਤ ਦਿੱਕਤਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਵੀ ਚਿੰਤਤ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਜੋ ਲੋਕ ਸੋਸ਼ਲਸਾਇਟਸ ਦੇ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਜਾਨ – ਪਹਿਚਾਣ ਕਿਸੇ ਅਜਿਹੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਹੋਵੇਗੀ ਜੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕਾਫ਼ੀ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪਹੁੰਚਾਏਗਾ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਰਕ ਲੋਡ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕਾਫ਼ੀ ਦਬਾਅ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੀ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕ ਜੇਕਰ ਆਪਣਾ ਕੰਮ ਅੱਗੇ ਵਧਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣੀ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰ ਦੇਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਏਨਰਜੀ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਤੁਹਾਡੀ ਆਲੋਚਨਾ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਘਰ ਹੋ ਜਾਂ ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਬਰ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲੈਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਘਰ ਦੀ ਕੀਮਤੀ ਵਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸੰਭਾਲਕੇ ਰੱਖਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਜਿਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਣਗੇ, ਉਹ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੂਰਾ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਗ੍ਰਹਸਥ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਜਾਂ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮਾਹੌਲ ਠੀਕ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਭਾਗੀਦਾਰੀ ਵਾਲੇ ਵਿਅਵਸਾਔਂ ਅਤੇ ਚਲਾਕੀ ਭਰੀ ਆਰਥਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਵੀ ਗਿਰਾਵਟ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੀ ਚੁਣੋਤੀ ਹੋ ਤੁਸੀ ਉਸਦਾ ਸਾਮਣਾ ਡਟਕੇ ਕਰੋ। ਡਰਨ ਜਾਂ ਘਬਰਾਉਣ ਦੀ ਲੋੜ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਰੋਜਗਾਰ ਦਾ ਸਥਾਨ ਬਦਲ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *