ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ਕਿਸਮਤ ਰਹੇਗਾ, ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਹਾਲੀ ਆਵੇਗੀ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਆਪਣੇ ਹੀ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਗਲਤਫਹਮੀ ਜਾਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤਰੱਕੀ ਪਾਉਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਜੀਤੋੜ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣਗੇ। ਪੈਸਾ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਮਾਮਲੇ ਚੰਗੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਆਪਣੇ ਪੁਰਾਣੇ ਮਿੱਤਰ ਵਲੋਂ ਵਾਰਤਾਲਾਪ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਜਿਆਦਾ ਲਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਦੋਸਤ ਬਨਣ ਦੀ ਵੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਲਰਟ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰਖਿਏਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਵਿਖਾਉਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਇਨਕਮ ਵਧਾਉਣ ਦੇ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੰਫਿਊਜ ਰਹਿ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਨਿਵੇਸ਼ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਮਾਨਸਿਕ ਸ਼ਾਂਤੀ ਤਾਂ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਵੀ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਪੁਰਾਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਲੋਂ ਜੁੜਾਵ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਪ੍ਰਬੰਧ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਬਣਨਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਸਥਾਨ ਤਬਦੀਲੀ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹਨ। ਭਰਾ ਭੈਣ ਇਤਆਦਿ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਵੀ ਸਮਾਂ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਪਲਾਨਿੰਗ ਕਰਣਗੇ। ਦਾਨ ਪੁਨ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਸਾਂਝੇ ਵਲੋਂ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸ਼ਤਰੁਵਾਂਨੂੰ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦੇਵਾਂਗੇ ਸਗੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਪਰਾਸਤ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋਣਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਸਰਕਾਰੀ ਕਾਰਜ ਸਾਰਾ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਸਰਲਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਮਾਂ ਦੇ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਗਿਰਾਵਟ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਆਵਕ ਵੀ ਵੱਧਦੀ ਹੋਈ ਨਜ਼ਰ ਆਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਤਨਾਵ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਪਾਣਾ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਨਵੇਂ ਰਸਤੇ ਖੁਲੇਂਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਅੱਜ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵੀ ਵਧੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਕੰਮ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹੇਗਾ। ਹਰ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਸਪਾਸ ਵਾਲੀਆਂ ਦਾ ਸਪੋਰਟ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਰੋਗੋਂ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਲਈ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਠੀਕ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ, ਸਰੀਰ ਵਿੱਚ ਲਚੀਲਾਪਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਤੰਦੁਰੁਸਤ ਰੱਖੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਚਿੰਤਾ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਕਿ ਲੋੜ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਵਲੋਂ ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਦਲੀਲਾਂ ਸੁਲਝ ਜਾਓਗੇ ਅਤੇ ਚੀਜਾਂ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੋ ਜਾਓਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਵਿੱਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਔਖਾ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨੇ ਤੁਹਾਡਾ ਨਾਲ ਦਿੱਤਾ ਸੀ, ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਦਦ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੀ ਸਮਰੱਥਾ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਮਦਦ ਕਰਦੇ ਰਹੇ। ਬੀਮਾਰ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਰੋਧੀ ਕਮਜੋਰ ਹੋਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਕਰਮੀ ਤੁਹਾਡੇ ਖਿਲਾਫ ਸਾਜਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਪਣੇ ਨੇਮੀ ਕੰਮ ਅਤੇ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਬਚਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਗਤੀਸ਼ੀਲ ਅਤੇ ਵੱਡੇ ਬਦਲਾਵ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਸਹਕਰਮੀ ਤੁਹਾਡਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਸੀ ਚੇਤੰਨ ਬਣੇ ਰਹੇ। ਆਪਣੀ ਸੋਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖੋ, ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਤੁਹਾਡੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਨ ਦਿਨ ਦੀ ਕਲਪਨਾ ਦੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ ਕਿਉਂਕਿ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀ ਅਤੇ ਪਿਆਰ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਪੈਸਾ ਲਗਾਉਣ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਸੋਚ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਵਿਦੇਸ਼ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਦੀ ਚੀਕਣੀ ਚੋਪੜੀ ਗੱਲਾਂ ਵਿੱਚ ਆਉਣੋਂ ਬਚੀਏ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਸਬੰਧੀਆਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਚੰਗੀ ਰਹੇਗੀ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਬਿਨਾਂ ਕਿਸੇ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦੇ ਸਾਰੇ ਖਰਚੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿੱਤੀ ਹਾਲਤ ਬਹੁਤ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗੀ, ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਸਬੰਧੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣਗੇ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਨਵਾਂ ਮਕਾਨ ਖਰੀਦ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰੇ, ਉਸਦਾ ਅਹਿਸਾਨ ਜਰੂਰ ਮੰਨੀਏ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਨਾਲ ਸੰਬੰਧ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਮਨ ਵਿੱਚ ਆਲਸ ਅਤੇ ਨਿਰਾਸ਼ੇ ਦੇ ਭਾਵ ਹੋਣਗੇ। ਜਿਆਦਾ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਉਲਝਾਂ ਨਹੀਂ ਅਤੇ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਸੰਭਵ ਹੋ ਸਕੇ ਸ਼ਾਂਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਰਜ ਲਿਆ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਉਸਨੂੰ ਛੇਤੀ ਵਲੋਂ ਛੇਤੀ ਚੁਕਾਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਡੂੰਘੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਿੱਠ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਤਕਲੀਫ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲਗਾਤਾਰ ਬੈਠਕੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਕਾਰਜ – ਪੇਸ਼ਾ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਦੀ ਨਕਾਰਾਤਮਕਤਾ ਆਪਣੇ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਬਿਹਤਰ ਅਤੇ ਨੇਮੀ ਜੀਵਨਸ਼ੈਲੀ ਦੇ ਨਾਲ ਹੀ ਸਿਹਤ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਲਈ ਧਿਆਨ ਜਾਂ ਕਸਰਤ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਨਿਜੀ ਅਤੇ ਪੇਸ਼ੇਵਰ ਜੀਵਨ ਦੇ ਵਿੱਚ ਸੰਤੁਲਨ ਬਣਾਕੇ ਚਲਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਕੰਮ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਉੱਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਘਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਾਖੁਸ਼ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਅਨੁਪਸਥਿਤੀ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰੇ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਬਚਤ ਉੱਤੇ ਜਿਆਦਾ ਧਿਆਨ ਦੇ ਪਾਣਗੇ। ਦਿਨ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪੈਸਾ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦਾ ਵੀ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਗੁਜਰਨੇ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਿਸਮਤ ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਹੈ, ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਕੰਮ ਕਰੋ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *