ਅੱਜ ਸੋਮਵਾਰ ਮਹਾਦੇਵ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ ਕਾਫੀ ਲਾਭ, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ , ਚੂ , ਚੇ , ਚੋ , ਲਿਆ , ਲਈ , ਲੂ , ਲੈ , ਲਓ , ਆ : ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰਣ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰਤਤ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰੋ। ਸਾਮਾਜਕ ਅਤੇ ਰਾਜਨੀਤਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਕਾਰਜ ਪੁਰਣਤਾ ਕੀਤੀ ਅਤੇ ਵਧਣਗੇ। ਫੈਮਿਲੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੀ ਹੇਲਥ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਦੇ ਬਾਅਦ ਸੁਧਾਰ ਆਵੇਗਾ। ਦੂਸਰੀਆਂ ਉੱਤੇ ਅਤੀਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਦਿਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ , ਊ , ਏ , ਓ , ਜਾਂ , ਵੀ , ਵੂ , ਉਹ , ਉਹ ਬ ਬੋ : ਸਿੱਖਿਅਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਰਾਹਤ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋਣਗੇ , ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਸਮਰਥਨ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਕਰਣਗੇ। ਘਰ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਵੀ ਹੌਲੀ – ਹੌਲੀ ਸੁਲਝਤੀ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅੱਜ ਥੋੜ੍ਹਾ ਜਿਹਾ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਵਿਪਰੀਤ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਆਉਣ ਉੱਤੇ ਕ੍ਰੋਧ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ , ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਗੱਲ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗੀ। ਮੌਕਾ ਮਿਲੇ , ਤਾਂ ਥੋੜ੍ਹਾ ਸਮਾਂ ਇਕੱਲੇ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਮਨ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ – ਨਵੇਂ ਵਿਚਾਰ ਆਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ , ਕੀਤੀ , ਕੂ , ਘ , ਙ , ਛ , ਦੇ , ਨੂੰ , ਹ : ਕਮਾਈ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣਾ ਤੈਅ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਮਾਈ ਦਾ ਇੱਕ ਇਲਾਵਾ ਸਰੋਤ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਮੇਲ-ਮਿਲਾਪ ਵਧਾ ਪਾਣਗੇ। ਵਿਆਹ ਲਾਇਕ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਅੱਜ ਕੁੱਝ ਚੰਗੇ ਪ੍ਰਸਤਾਵ ਆਣਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਰਹੇਗਾ। ਠੀਕ ਡਾਇਟ ਅਤੇ ਨੇਮੀ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਫਿਟ ਅਤੇ ਤੰਦਰੁਸਤ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ , ਹੂ , ਹੇ , ਹੋ , ਡਾ , ਡੀ , ਡੂ , ਡੇ , ਡੋ : ਸ਼ੁਭ ਸਮਾਚਾਰ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣਗੇ। ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਪੂਰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਮਿਲੇਗਾ , ਜੋ ਲੋਕ ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਅੱਜ ਆਪਣੇ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਗ਼ੁੱਸੇ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰੀਸਥਤੀਆਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਅਤੇ ਆਪਣੇ ਅਨੁਕੂਲ ਬਣਾਉਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਕਾਫ਼ੀ ਅੱਛਾ ਸਮਾਂ ਹੈ। ਪੂਜਾ – ਪਾਠ ਵਿੱਚ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦਾ ਨਾਲ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ , ਮੀ , ਮੂ , ਵਿੱਚ , ਮੇਰਾ , ਟਾ , ਟੀ , ਟੂ , ਟੇ : ਅੱਜ ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਲਈ ਇਹ ਦਿਨ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ ਇਸਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਗੱਲ ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀਆਂ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਇਕੱਠੇ ਕਈ ਕਾਰਜ ਨਿੱਪਟਾਣ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਉਥੇ ਹੀ ਵਪਾਰੀਆਂ ਲਈ ਅੱਜ ਲੰਮੀ ਯਾਤਰਾ ਦਾ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਿਰੋਧੀ ਸਰਗਰਮ ਰਹਾਂਗੇ। ਕਿਸੇ ਨਜ਼ਦੀਕ ਦੇ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਤਨਾਵ ਮਿਲੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ , ਪਾ , ਪੀ , ਪੂ , ਸ਼ , ਣ , ਠ , ਪੇ , ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਚਿੰਤਾ ਰਹੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਤੁਹਾਡੀ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਵਲੋਂ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਦੀ ਲਿਸਟ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਜਰੂਰੀ ਕਟੌਤੀ ਵੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸੁਖ ਸ਼ਾਂਤੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦਾ ਪ੍ਰੇਮ ਅਤੇ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮੱਤਭੇਦਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਬਾਣੀ ਵਿੱਚ ਸੌੰਯਤਾ ਤਾਂ ਰਹੇਗੀ , ਲੇਕਿਨ ਸਵਭਾਵ ਵਿੱਚ ਚਿੜਚਿੜਾਪਨ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ , ਰੀ , ਰੂ , ਨੀ , ਰੋ , ਤਾ , ਤੀ , ਤੂੰ , ਤੇ : ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਫਤਹਿ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰਣਗੇ। ਮਹਤਵਾਕਾਂਕਸ਼ਾਵਾਂਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਹਾਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਕਾਰਜ ਬਹੁਤ ਮੁਨਾਫ਼ੇ ਦੇ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੀ ਉਮਰ ਵਲੋਂ ਵੱਡੇ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਨਾਲ ਵੱਧ ਰਹੀ ਦੋਸਤੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਣ ਲੱਗੇਗਾ। ਹੁਣੇ ਦਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜਿਆਦਾਤਰ ਕੰਮ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੋ। ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਰਸਤੇ ਪ੍ਰਸ਼ਸਤ ਹੋਣਗੇ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ , ਨਾ , ਆਉਣੀ , ਨੂ , ਨੇ , ਨੋ , ਜਾਂ , ਯੀ , ਯੂ : ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਕਰਣ ਦੇ ਤਰੀਕੇ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂਪਣ ਲਿਆਉਣ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਅਪਗਰੇਟ ਹੁੰਦੇ ਚੱਲੀਏ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਛੇਤੀ ਕਰਜਾਂ ਵਲੋਂ ਮੁਕਤੀ ਪਾਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬਚਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੀ ਯੋਗਤਾ ਉੱਤੇ ਸ਼ੰਕਾ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਖਾਨ – ਪਾਨ ਉੱਤੇ ਸੰਜਮ ਰੱਖੋ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ , ਯੋ , ਭਾ , ਵੀ , ਧਰਤੀ , ਧਾ , ਫਾ , ਢਾ , ਭੇ : ਦਿਨ ਕੁੱਝ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹਿ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਅਤੇ ਸ਼ਬਦਾਂ ਉੱਤੇ ਗੌਰ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਆਧਿਕਾਰਿਕ ਆਂਕੜੇ ਸੱਮਝਣ ਵਿੱਚ ਮੁਸ਼ਕਲ ਹੋਣਗੇ। ਏਕਾਂਤ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਗੁਜ਼ਾਰਨੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਘੱਟ ਗੱਲਬਾਤ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀਆਂ ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਹਨ। ਜਦੋਂ ਤੱਕ ਮਾਨਸਿਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਲੱਗਦਾ , ਤੱਦ ਤੱਕ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਥੋੜ੍ਹੀ ਦੂਰੀਆਂ ਹੀ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ , ਜਾ , ਜੀ , ਖੀ , ਖੂ , ਖੇ , ਖੋਹ , ਗਾ , ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਵਪਾਰ ਜਾਂ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਖਰਚੀਆਂ ਦਾ ਲੇਖਾ – ਲੇਖਾ ਠੀਕ ਵਲੋਂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਹਸ ਪਰਿਹਾਸ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਦਿਨ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੀ ਵਰਤਮਾਨ ਨੌਕਰੀ ਨੂੰ ਬਦਲਨ ਦਾ ਵਿਚਾਰ ਕਰ ਰਹੇ ਹੋ ਤਾਂ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣ ਲਈ ਦਿਨ ਉਚਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੀਆਂ ਔਰਤਾਂ ਨੂੰ ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਕੋਈ ਖੁਸ਼ ਖਬਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ , ਗੇ , ਗੋ , ਜਿਹਾ , ਸੀ , ਸੂ , ਵਲੋਂ , ਸੋ , ਦਾ : ਅਜੋਕੇ ਦਿਨ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਪੈਸਾ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਸਬੰਧਾਂ ਵਿੱਚ ਯਥਾਰਥਵਾਦੀ ਬਨਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਤੁਹਾਡੇ ਆਸਪਾਸ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਅੱਛਾ ਰਹੇ , ਇਹ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਮਹਿਮਾਨਾਂ ਦਾ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਘਰ ਉੱਤੇ ਆਣਾ – ਜਾਣਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਜਿਹੀ ਕੋਈ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੈ , ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਿੰਤਤ ਹੋਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੋ। ਪੁਰਾਣੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸੋਚਣ ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਨਹੀਂ। ਔਲਾਦ ਦੀਆਂ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਉੱਤੇ ਪੂਰੀ ਨਜ਼ਰ ਰੱਖੋ। ਇਸ ਸਮੇਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਉਚਿਤ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਦੀ ਵੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ , ਦੂ , ਥ , ਝ , ਞ , ਦੇ , ਦੋ , ਚਾ , ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੀ ਵਿਅਸਤ ਦਿਨ ਚਰਿਆ ਦੇ ਚਲਦੇ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਸ਼ਕ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਗਰ ਦਿਨ ਦੇ ਅਖੀਰ ਤੱਕ ਉਹ ਤੁਹਾਡੀ ਗੱਲ ਸੱਮਝੇਗਾ। ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਕੁਦਰਤ ਦੇ ਸਾਨਿਧਿਅ ਵਿੱਚ ਵੀ ਜਰੂਰ ਬਤੀਤ ਕਰੋ। ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਉਛਾਲ ਆਉਣ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹੈ। ਤੁਹਾਡਾ ਆਰਥਕ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਸਫਲ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਵਰਤਾਓ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਦੇਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸਾਹਿਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨੂੰ ਹਾਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *