ਅੱਜ ਸੂਰਜ ਧਨੁ ਸਮੇਤ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਰਹੇਗੀ ਮਿਹਰ, ਛੂਹਣਗੀਆਂ ਨਵੀਆਂ ਉਚਾਈਆਂ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਬੇਇੱਜ਼ਤੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇ ਇਸਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ। ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਸਾਮਾਜਕ ਖੇਤਰਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਪਣੇਸ਼ਤਰੁਵਾਂਦੇ ਵੱਲ ਚੇਤੰਨ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਛਵੀ ਨੂੰ ਖ਼ਰਾਬ ਕਰਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਜਾਂ ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਦਲੀਲ਼ ਜਾਂ ਸੰਘਰਸ਼ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਦੂਰ ਰੱਖੋ। ਆਰਥਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਠੀਕ ਰਹਾਂਗੇ। ਵੈਰੀ ਨਤਮਸਤਕ ਹੋਵੋਗੇ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਸ਼ਮਨ ਤੁਹਾਡਾ ਬਾਲ ਵੀ ਬਾਂਕਿਆ ਨਹੀਂ ਕਰ ਪਾਣਗੇ। ਸੋਸ਼ਲ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਅਫਵਾਹ ਜਾਂ ਚਾਲਬਾਜ਼ ਗੱਲ ਨੂੰ ਫਾਰਵਰਡ ਨਹੀਂ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਲਈ ਸਹਾਇਕ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਉਹ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਆਤਮਨਿਰਭਰਤਾ ਦੇ ਵੱਲ ਕਦਮ ਵਧਾਓ। ਯੋਜਨਾ ਫਲੀਭੂਤ ਹੋਵੇਗੀ। ਬਿਜਨੇਸ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਤੱਦ ਉਹ ਮਨ ਮੁਤਾਬਕ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾ ਪਾਣਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਕਈ ਚੰਗੇ ਮੌਕੇ ਤੁਹਾਡੇ ਸਾਹਮਣੇ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਰੁੱਝੇਵੇਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਆਪ ਦਾ ਧਿਆਨ ਨਹੀਂ ਰੱਖ ਪਾਣਗੇ। ਗੁਰੂ ਦੇ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਉੱਤੇ ਚੱਲਣਾ ਸਫਲਤਾ ਦਵਾਉਣ ਵਾਲਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਵਿਦੇਸ਼ੀ ਕੰਪਨੀਆਂ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਪਦਉੱਨਤੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਉੱਤੇ ਥੋੜ੍ਹਾ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਜ਼ਰੂਰਤ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣਾ ਖੋਆ ਹੋਇਆ ਸੱਚਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਸਾਮਾਜਕ ਪੱਧਰ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਸਨਮਾਨ ਵਧੇਗਾ। ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਰਿਸ਼ਤਾਂ ਲਈ ਆਉਣ ਵਾਲਾ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਰਹੇਗਾ। ਟੈਕਸ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਚੀਜਾਂ ਉੱਤੇ ਸਾਵਧਾਨੀ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਅਰਥਦੰਡ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜਿਆਦਾ ਕ੍ਰੋਧ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਵੈਰੀ ਲੱਖ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣ ਦੇ ਬਾਅਦ ਵੀ ਤੁਹਾਡਾ ਕੁੱਝ ਨਹੀਂ ਵਿਗਾੜ ਪਾਣਗੇ। ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਰੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦੇ ਦੁਖਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੇ ਸਿਹਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਵਿਵਾਦ ਸੁਲਝੇਂਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਸੀ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਦੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਬੰਨ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਉਹ ਲਵੇਂ ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਲੋਂ ਹੋ, ਨਹੀਂ ਕਿ ਦਿਮਾਗ ਵਲੋਂ। ਵਿਲਾਸਿਤਾ ਦੇ ਸਾਮਾਨੋਂ ਉੱਤੇ ਖਰਚ ਵਧੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਸ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਾਦ ਵਿਵਾਦ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਕਾਨੂੰਨੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਵਾਲੇ ਅੱਜ ਨੀਤੀ-ਵਿਰੁੱਧ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਜਵਾਨ ਵਰਗ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਬਣਾ ਕਰ ਚੱਲੀਏ। ਹੇਲਥ ਵਿੱਚ ਪੈਰਾਂ ਦਾ ਦਰਦ ਵਿਆਕੁਲ ਕਰ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਸਾਰੇ ਦੇ ਸਹਾਇਤਾ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਗਿਣਤੀ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਕਰਣੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਵਿਅਕਤੀ ਅਤੀਤ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧੋਖੇ ਦੇ ਚੁੱਕਿਆ ਹੈ, ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਕਿੰਨਾ ਵੀ ਭਰੋਸੇਯੋਗ ਕਿਉਂ ਨਹੀਂ ਲੱਗੇ, ਉਸ ਉੱਤੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਜਲਦਬਾਜੀ ਅਤੇ ਲਾਪਰਵਾਹੀ ਵਲੋਂ ਵੱਡੀ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਲਾਭਦਾਈ ਹੈ। ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਸਿਰਫ ਪਰਵਾਰਿਕ ਨਜ਼ਰ ਵਲੋਂ ਸਗੋਂ ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਉੱਤਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡਾ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਲਗਾਉ ਵਧੇਗਾ। ਇੱਕ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਸਮਰੱਥ ਸਮਾਂ ਬਿਤਾਓਗੇ ਅਤੇ ਭਵਿੱਖ ਦੀਆਂ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਚਰਚਾ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਆਪਣੀ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਗੱਲਾਂ ਦੱਸਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਉਸਦੀ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸਾਰਵਜਨਿਕ ਕਦੇਵੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਸੋਚ ਲਵੇਂ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਹਰ ਕੀਮਤ ਉੱਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਣਗੇ। ਕੰਮ ਦਾ ਸਾਮੰਜਸਿਅ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਖਾਂ ਦੇ ਛੁਟਕਾਰੇ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਂਝੇ ਵਿੱਚ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਸੰਭਲਕਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਿਹਤ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਰ ਦਰਦ ਜਾਂ ਅੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਜਲਨ ਆਦਿ ਵਰਗੀ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਈਰਖਾ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਦੀ ਸਰਗਰਮੀ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਉਪਲਬਧੀਆਂ ਵਧੇਗੀ। ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਵਧੇਗੀ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਫਲਤਾ ਅਤੇ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦੇਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਇੱਕ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੇਗੀ। ਘਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਦੇ ਨਾਲ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਗ਼ੁੱਸੇ ਅਤੇ ਹੈਂਕੜ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਛੋਟੇ ਭਰਾ – ਭੈਣਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਆਪਣਾ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਕਰ ਸਕਣਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਰਿਅਰ ਦੇ ਵਿਕਾਸ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਿੰਤਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਅੱਛਾ ਰਿਟਰਨ ਨਹੀ ਦੇਵਾਂਗੇ। ਤੁਸੀ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਜਿਆਦਾ ਥਕੇਵਾਂ ਕਰਣਗੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਓਨਾ ਹੀ ਅੱਛਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਸ਼ਾਬਾਸ਼ੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਮਾਂ ਉੱਨਤੀ ਦੇ ਵੱਲ ਇਸ਼ਾਰਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਅੜਚਨ ਦੂਰ ਹੋਵੋਗੇ। ਸਿਹਤਮੰਦ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਨੂੰ ਗਲਤ ਖਾਣ-ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਆਦਤਾਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਦਾਂਪਤਿਅ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਮਧੁਰਤਾ ਰਹੇਗੀ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਰਚਨਾਤਮਕ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਪੂਰਾ ਦਿਨ ਬਿਤਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੀ ਵਿਗੜਦੀ ਹੋਈ ਸਿਹਤ ਤੁਹਾਡੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਮੁੱਖ ਕਾਰਨ ਬੰਨ ਸਕਦੀਆਂ ਹੋ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਗਤੀਸ਼ੀਲਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਆਰਥਕ ਮੋਰਚੇ ਉੱਤੇ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਲੈਣਗੇ। ਵਪਾਰ – ਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਿਹਤ ਉੱਤਮ ਰਹੇਗਾ। ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਪਾਤਰ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਪ੍ਰਭਾਵ ਵਧੇਗਾ। ਕ‍ਿਸੀ ਅਤੇ‍ਿਸ਼ੇਸ਼ ਪ੍ਰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੋਸਤਾਂ ਅਤੇ ਭਰਾਵਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਪੈਸਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਹਕਰਮੀਆਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਨਿੱਬੜਨ ਵਲੋਂ ਨਿਸ਼ਚਿੰਤਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਮੀਡਿਆ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਉੱਤੇ ਕਾਰਜ ਦੀ ਬਹੁਤਾਇਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ, ਜਿਸਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਤਿਆਰ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਦਿਲ ਉੱਤੇ ਨਹੀਂ ਗੱਡੀਏ, ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਭਰੋਸਾ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਿੱਚ ਕਮੀ ਨਹੀਂ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਦੀ ਤਰਫ ਮਨ ਲੱਗੇਗਾ। ਦਿਨ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹਨ। ਸਮਾਜ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਵਿਅਏ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਕੀਰਤੀ ਵਧੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *