ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਪਤਨੀ ਬਾਲੀਵੁੱਡ ਅਦਾਕਾਰਾ ਹੈ, ਵੇਖੋ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀਆਂ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ

ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਪਤਨੀ ਹੁਸਨ ਦੀ ਮਲਿਕਾ ਰਸ਼ਮਿਕਾ ਨੂੰ ਵੀ ਦਿੰਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਵਿੱਚ ਮਾਤ ਲੁਕ ਹੈ ਸਭਤੋਂ ਵੱਖ ਬਿਊਟੀ ਕਵੀਨ ਹਨ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਦੀ ਪਤਨੀ, ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਵਿੱਚ ਰਸ਼ਮਿਕਾ ਨੂੰ ਵੀ ਮਾਤ ਦਿੰਦੀਆਂ ਹਨ ਹਾਟਨੇਸ ਵੇਖ ਫੈਂਸ ਨੇ ਕਿਹਾ ਗੀਤਾ ਦਾ ਲੁਕ ਸਭਤੋਂ ਵੱਖ ਹੈ.

ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨੂੰ ਅੱਜਕੱਲ੍ਹ ਹਰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਜਾਣਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਭਾਰਤੀ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਟੀਮ ਦਾ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਖਿਡਾਰੀ ਹੈ ਜਿਨੂੰ ਅੱਜ ਹਰ ਕੋਈ ਬਹੁਤ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਜਾਣਦਾ ਹੈ, ਉਸਨੇ ਭਾਰਤ ਲਈ ਕਈ ਮੈਚ ਜਿੱਤੇ ਹੈ, ਉਹ ਇੱਕ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਗੇਂਦਬਾਜ ਹੈ ਅਤੇ ਇੱਕ ਅੱਛਾ ਪਗਬਾਧਾ ਵੀ ਹੈ। ਕਿਹਾ ਜਾਂਦਾ ਹੈ ਕਿ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨੇ ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਪਹਿਲਾਂ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਛੱਡ ਦਿੱਤਾ ਸੀ।

ਅੱਜ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਦੀ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਮੀਡਿਆ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਕਰ ਰਿਹਾ ਹੈ, ਇੱਕ ਖਬਰ ਆਈ ਸੀ ਕਿ ਗੀਤਾ ਦੀ ਉਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਖ ਰਹੀ ਹੈ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਵਿੱਖਦੀਆਂ ਹਨ, ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦਾ ਦੀਵਾਨਾ ਹੈ। ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦੀ ਤਾਰੀਫ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਅਗਲੇ ਆਰਟਿਕਲ ਵਿੱਚ ਨਜ਼ਰ ਡਾਲਤੇ ਹੈ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਦੀ ਅਨਦੇਖੀ ਤਸਵੀਰਾਂ ਉੱਤੇ, ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਵਿੱਚ ਉਹ ਚੰਗੇਰੇ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਹੀ ਹੈ।

ਪਹਿਲਾਂ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਅਕਸਰ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਮੈਚਿੰਗ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਸਨ, ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਉਹ ਆਪਣੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਪਤਨੀ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਦੇ ਨਾਲ ਗਿਰਜਾ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਹਿੰਦੇ ਹਨ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੇ ਵੇਖਿਆ ਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਹਨ ਅਤੇ ਹਰ ਕੋਈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤੀ ਦਾ ਦੀਵਾਨਾ ਹੋ ਗਿਆ . ਪੇਂਡੂ ਮੀਡਿਆ ਦੀ ਇੱਕ ਰਿਪੋਰਟ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਨੇ 2015 ਵਿੱਚ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਵਲੋਂ ਵਿਆਹ ਕੀਤਾ ਸੀ

ਜੋ ਕਾਫ਼ੀ ਚਰਚਾ ਵਿੱਚ ਵੀ ਰਹੀ ਸੀ ਲੇਕਿਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਨੂੰ ਬਹੁਤ ਘੱਟ ਲੋਕ ਜਾਣਦੇ ਹਨ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਖੂਬਸੂਰਤ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵੇਖੀ ਜਾਂਦੀਆਂ ਹੈ ਲੇਕਿਨ ਅੱਜ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਅਤੇ ਤਸਵੀਰਾਂ ਆਈਆਂ। ਅਗਰਭੂਮਿ ਵਿੱਚ। ਆਈ ਸੀ ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਉਹ ਬੇਹੱਦ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹੈ ਤਾਂ ਅਸੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਗਲੇ ਲੇਖ ਵਿੱਚ ਗੀਤਾ ਬਸਰਾ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਵਿਸਥਾਰ ਵਲੋਂ ਦੱਸਾਂਗੇ।

ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਇਸ ਦਿਨਾਂ ਮੀਡਿਆ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਪਤਨੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਚਰਚਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ, ਜਿਵੇਂ ਕਿਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਦੀਆਂ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੇਖਿਆ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਉਹ ਤਸਵੀਰਾਂ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਖੂਬਸੂਰਤ ਲੱਗ ਰਹੀ ਹਨ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੱਸ ਦਿਓ ਕਿ ਗੀਤਾ ਬੇਸਰਾ ਇੱਕ ਪੂਰਵ ਬਰੀਟੀਸ਼ ਐਕਟਰੈਸ ਹਨ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੇ ਬਾਲੀਵੁਡ ਵਿੱਚ ਵੀ ਆਪਣੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕੀਤੀ ਸੀ। ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਆਪਣਾ ਨਾਮ ਬਣਾਇਆ, ਵਿਆਹ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਪੰਜ ਸਾਲ ਤੱਕ ਇੱਕ – ਦੂੱਜੇ ਨੂੰ ਜਾਣਦੇ ਸਨ, ਫਿਰ ਦੋਨਾਂ ਨੇ ਵਿਆਹ ਕਰ ਲਈ। ਹਰਭਜਨ ਸਿੰਘ ਕ੍ਰਿਕੇਟ ਵਲੋਂ ਸੰਨਿਆਸ ਲੈ ਚੁੱਕੇ ਹਨ ਅਤੇ ਹੁਣ ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਿੱਚ ਕਿਸਮਤ ਆਜਮਾ ਰਹੇ ਹਨ ਅਤੇ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੀ ਪਤਨੀ ਵੀ ਫਿਲਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰ ਰਹੀ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *