ਅੱਜ ਸ਼ਨੀਵਾਰ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਖਾਸ ਰਹੇਗਾ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ, ਹੋਵੇਗਾ ਹਰ ਮਾੜਾ ਕੰਮ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਵਾਰ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰੀਜਨਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਸਮਾਂ ਆਨੰਦਪੂਰਵਕ ਲੰਘੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਖਰਚ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਸ ਜਾਂ ਸੈਰ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਵਿੱਤੀ ਸੁਭਾਅ ਅਤੇ ਨਿਵੇਸ਼ ਦੇ ਨਾਲ ਜਿਆਦਾ ਚੇਤੰਨ ਅਤੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ ਕਿਉਂਕਿ ਦਿਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਅਨੁਕੂਲ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਕਮਾਈ ਘੱਟ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਖੁਸ਼ਨੁਮਾ ਰਹੇਗਾ। ਅਵਿਵਾਹਿਤੋਂ ਲਈ ਦਿਨ ਸ਼ੁਭ ਹੈ, ਵਿਆਹ ਲਈ ਉਪਯੁਕਤ ਰਿਸ਼ਤਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਅਨੁਕੂਲਤਾ ਵਲੋਂ ਪ੍ਰਸੰਨਤਾ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਾਰਿਆਸਥਲ ਉੱਤੇ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਸਾਮਾਜਕ ਕਾਰਜ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਬਦਲਾਵ ਦਾ ਸਮਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਦਾ ਅੱਛਾ ਨਤੀਜਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕੁੱਝ ਬਿਹਤਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਮਨ ਲਗਾ ਕਰ ਕਾਰਜ ਨੂੰ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਸ਼ੁਭ ਪ੍ਰਸੰਗਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਬੰਧ ਹੋਵੇਗਾ। ਅਚਾਨਕ ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਆਏ ਬਦਲਾਵ ਦੇ ਕਾਰਨ ਔਖਾ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਸਰਲ ਤਰੀਕੇ ਵਲੋਂ ਸੁਲਝਾ ਪਾਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਜੀਵਨ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਨੂੰ ਵੱਖ – ਵੱਖ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਬੇਵਜਾਹ ਬਹਸਬਾਜੀ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਿੱਚ ਪੈ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਵਾਰ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਵਾਦ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅਜੋਕਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸੁਖ – ਸ਼ਾਂਤੀਪੂਰਵਕ ਗੁਜ਼ਰੇਗਾ। ਸਰੀਰਕ ਕਸ਼ਟ ਵਲੋਂ ਅੜਚਨ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਰਿਅਲ ਏਸਟੇਟ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਵਪਾਰ ਕਰਣ ਵਾਲੀਆਂ ਨੂੰ ਵੱਡੀ ਡੀਲ ਹਾਸਲ ਹੋਣ ਵਿੱਚ ਵਕਤ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਲਾਇੰਟ ਦੇ ਨਾਲ ਗੱਲਬਾਤ ਜਾਰੀ ਰੱਖੋ। ਘਰ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਬੈਠਕੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਗੱਲਾਂ ਉੱਤੇ ਚਰਚਾ ਕਰੀਏ ਨਾਲ ਹੀ ਕਿਸੇ ਦੀ ਸੀਕਰੇਟ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਹੋਰ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮਨ ਮੁਟਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਮਨ ਵਿੱਚ ਥੋੜ੍ਹੀ ਅਸ਼ਾਂਤਿ ਰਹਿ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ। ਵਰਨਾ ਬੀਮਾਰ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਅਕਤੀਗਤ ਜੀਵਨ ਵਲੋਂ ਸਬੰਧਤ ਕਿਸੇ ਵੀ ਗੱਲ ਨੂੰ ਅੱਗੇ ਵਧਾਉਣ ਲਈ ਜਿਆਦਾ ਜ਼ੋਰ ਨਹੀਂ ਦਿਓ। ਵਕਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਗੱਲਾਂ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਲੱਗਣਗੀਆਂ। ਫਿਲਹਾਲ ਸੰਜਮ ਬਣਾਏ ਰੱਖੋ। ਅਗਿਆਤ ਡਰ ਸਤਾਏਗਾ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਵਿਆਕੁਲ ਹੈ ਤਾਂ ਅੱਜ ਉਹ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਤੁਸੀ ਭੈੜੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹਿਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਸੰਬੰਧ ਬਣੇ ਰਹਾਂਗੇ। ਜਾਗਰੁਕ ਰਹਿੰਦੇ ਹੋਏ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਕੇਂਦਰਤ ਕਰਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਕਲਾਕਸ਼ੇਤਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੋਏ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਟੇਕਨੋਲਾਜੀ ਦਾ ਸਹਾਰਾ ਲੈਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ, ਇਸਦੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਉਪਯੁਕਤ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਸਾਬਤ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਵਿੱਚ ਥਕਾਵਟ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਦੀ ਦੇਖਭਾਲ ਲਈ ਸਮਾਂ ਕੱਢੀਏ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਪੁਰਾਣੇ ਤਨਾਵ ਨੂੰ ਖਤਮ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਅੱਜ ਸੰਸਾਧਨਾਂ ਦੀ ਪਰਿਆਪਤਤਾ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਆਰਥਕ ਤੌਰ ਉੱਤੇ ਮੁਨਾਫਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਦਿੱਤਾ ਗਿਆ ਉਧਾਰ ਵੀ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਰਟ ਕਟ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਆਪਣੇ ਸਿਹਤ ਉੱਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦਿਓ। ਨੀਂਦ ਦੀ ਕਮੀ ਵਲੋਂ ਥਕਾਣ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਕਾਫ਼ੀ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਦਾ ਹੱਲ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਰਤਮਾਨ ਸਮਾਂ ਸ਼ਾਂਤੀ ਭਰਿਆ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਗ਼ੁੱਸੇ ਨੂੰ ਕਾਬੂ ਵਿੱਚ ਰੱਖੋ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਅੱਜ ਆਪਕਾ ਕੌਸ਼ਲ, ਕਾਮਕਾਜੀ ਸਰਲਤਾ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡੀ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣ ਦੀ ਸਮਰੱਥਾ ਚਰਮ ਉੱਤੇ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਤੁਸੀ ਇਸਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਆਪਣੀ ਉੱਨਤੀ ਲਈ ਕਰੋ। ਰੁਕੇ ਕਾਰਜ ਪੂਰੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰੀਏ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਦਿਨਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਨਹੀਂ ਹੋ ਪਾਈ ਹੈ। ਵਾਇਸ ਕਾਲ ਜਾਂ ਵੀਡੀਓ ਕਾਲ ਦੇ ਦੁਆਰੇ ਕਰੀਬੀਆਂ ਅਤੇ ਦੋਸਤਾਂ ਵਲੋਂ ਗੱਲ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਣ ਲੱਗੇਗਾ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਆਸਪਾਸ ਅਤੇ ਨਾਲ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਠੀਕ – ਠਾਕ ਰਹੇਗੀ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਬਚਤ ਉੱਤੇ ਧਿਆਨ ਦੇਵਾਂਗੇ ਤਾਂ ਛੇਤੀ ਹੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਆਰਥਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਮੱਤਭੇਦ ਡੂੰਘੇ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਗ਼ੁੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਗਲਤ ਵਰਤਾਓ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅਜਿਹੇ ਲੋਕੋ ਦਾ ਪਿਆਰ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿੰਹੇ ਤੁਸੀ ਜਾਣਦੇ ਵੀ ਨਹੀਂ। ਆਰਥਕ ਪੱਖ ਮਜਬੂਤ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਲਕਸ਼ ਦੇ ਵੱਲ ਅੱਗੇ ਵਧਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਅਨੇਕ ਪ੍ਰਸ਼ਨ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਲੇਕਿਨ ਇਹੋਾਂ ਦੀ ਵਜ੍ਹਾ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੀ ਬੇਸਬਰੀ ਵੀ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਵੀ ਸਲਾਹ ਮੰਨਣੇ ਵਲੋਂ ਪਹਿਲਾਂ ਇਹ ਜ਼ਰੂਰ ਵੇਖ ਲਵੇਂ ਕਿ ਉਹ ਸਲਾਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਕਿੰਨੀ ਕਾਰਗਰ ਹੈ। ਲੋਕਾਂ ਦੀਆਂ ਗਲਤੀਆਂ ਨੂੰ ਜਲਦੀ ਮਾਫੀ ਕਰ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ। ਪਿਆਰਾ ਵਿਅਕਤੀ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਮਜਬੂਤੀ ਆਵੇਗੀ। ਬਾਹਰ ਘੁੱਮਣ ਦਾ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਬੰਨ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੇ ਬਾਰੇ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦੁਰਭਾਵਨਾਪੂਰਣ ਟਿੱਪਣੀ ਨਹੀਂ ਕਰੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਇਸਦੇ ਲਈ ਸਮਾਂ ਉਚਿਤ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਦੇ ਰਹੇ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਰਲਿਆ-ਮਿਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਢੀਆਂ ਦਾ ਮਾਰਗਦਰਸ਼ਨ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਮਿਲਣ ਜਾਂ ਦੋਸਤੀ ਕਰਣ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਅੱਛਾ ਨਹੀਂ ਹੈ। ਸਰਕਾਰੀ ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਲਈ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਵਿਅਸਤ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਇਕੱਠੇ ਤੁਸੀ ਉੱਤੇ ਕਈ ਜਿੰਮੇਦਾਰੀਆਂ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਜਲਦਬਾਜੀ ਅਤੇ ਹੜਬੜਾਹਟ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਸਰੀਰਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਜਾਂ ਮਾਨਸਿਕ ਅਵਰੋਧ ਵਲੋਂ ਵਿਆਕੁਲ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਟਾਲਣ ਦੀ ਬਜਾਏ ਉਸਦਾ ਹੱਲ ਕੱਢਣੇ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਿਲ ਹੋਵੋਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *