ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ ਮਾਰਚ 1 ਤੋਂ 31 ਮਾਰਚ, 2023 ਸਭ ਕੁਝ ਬਦਲ ਜਾਵੇਗਾ

ਹੈਲੋ ਦੋਸਤੋ ਤੁਹਾਡਾ ਸੁਆਗਤ ਹੈ।ਮਾਰਚ 2023 ਅੱਜ ਤੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਗਿਆ ਹੈ। ਸਾਲ ਦੇ ਤੀਜੇ ਮਹੀਨੇ ਲੋਕ ਨਵੀਆਂ ਪ੍ਰਾਪਤੀਆਂ, ਸੰਭਾਵਨਾਵਾਂ ਅਤੇ ਉਮੀਦਾਂ ਵੱਲ ਦੇਖ ਰਹੇ ਹਨ। ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿੱਚ, ਅਸੀਂ ਦੱਸ ਰਹੇ ਹਾਂ ਕਿ ਕਿਸ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦਾ ਰਹੇਗਾ ਮਾਸਿਕ ਰਾਸ਼ੀ, ਇਹ ਜਾਣਨ ਲਈ ਕਿ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਚਮਕੇਗੀ ਅਤੇ ਕਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਕੁਝ ਹੋਰ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ।

ਮਾਸਿਕ ਕੁੰਡਲੀ : ਤੁਲਾ ਸੱਤਵੀਂ ਰਾਸ਼ੀ ਹੈ ਅਤੇ ਇਹ ਵੀਨਸ ਗ੍ਰਹਿ ਦੀ ਮਲਕੀਅਤ ਹੈ। ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਵਿੱਚ ਪੈਦਾ ਹੋਏ ਲੋਕ ਰਚਨਾਤਮਕ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਹ ਘੁੰਮਣ-ਫਿਰਨ ਦੇ ਬਹੁਤ ਸ਼ੌਕੀਨ ਹਨ। ਇਹ ਲੋਕ ਮਨੋਰੰਜਨ ਅਤੇ ਸੰਗੀਤ ਆਦਿ ਵਿਚ ਵਿਸ਼ੇਸ਼ ਰੁਚੀ ਰੱਖਦੇ ਹਨ। ਇਹ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣ ਵਿੱਚ ਜਲਦੀ ਹੁੰਦੇ ਹਨ। ਉਸਦੀ ਹਾਸੇ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਵੀ ਚੰਗੀ ਹੈ।

ਕੈਰੀਅਰ : ਕੈਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸ਼ੁਭ ਅਤੇ ਅਸ਼ੁਭ ਦੋਵੇਂ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣਗੇ ਕਿਉਂਕਿ ਸ਼ਨੀ ਪੰਜਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ। ਇਸ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਵੀ ਕੰਮ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਲੰਬਾ ਸਮਾਂ ਲੱਗ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਰਾਹੂ ਅਤੇ ਕੇਤੂ ਦੀ ਸਥਿਤੀ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰੀਅਰ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕਠਿਨ ਚੁਣੌਤੀਆਂ ਲਿਆ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਆਰਥਿਕ : ਵਿੱਤੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਦੇ ਦੌਰਾਨ, ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਸ਼ੁਰੂ ਵਿੱਚ ਵਧਦੇ ਖਰਚਿਆਂ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਦਰਮਾ ਦੇ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਸੱਤਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤ ਹੈ ਅਤੇ ਚੰਦਰਮਾ ਨੂੰ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਕਰਦਾ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਧਨ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰ ਧਨ ਇਕੱਠਾ ਕਰਨਾ ਸੰਭਵ ਨਹੀਂ ਹੋ ਸਕਦਾ। ਅੱਠਵੇਂ ਘਰ ਵਿੱਚ ਰਾਹੂ ਅਤੇ ਦੂਜੇ ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੇਤੂ ਦੀ ਮੌਜੂਦਗੀ ਕਾਰਨ ਖਰਚੇ ਵੱਧ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਸਿਹਤ : ਗੋਡਿਆਂ ਵਿੱਚ ਦਰਦ ਦੀ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਸ਼ੂਗਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਰਹਿੰਦੀ ਹੈ ਤਾਂ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਆਪਣਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ, ਕਿਉਂਕਿ ਇਸ ‘ਚ ਅਚਾਨਕ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨੀ ਵਧ ਜਾਵੇਗੀ। ਭਾਵੇਂ ਪਹਿਲਾਂ ਤੋਂ ਕੋਈ ਗੰਭੀਰ ਬਿਮਾਰੀ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੇ ਨਾਲ ਦੁਰਘਟਨਾ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ।

ਪਿਆਰ ਅਤੇ ਵਿਆਹ : ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਲਈ ਅਸ਼ੁਭ ਸੰਕੇਤ ਲੈ ਕੇ ਆਇਆ ਹੈ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਕੁੱਝ ਗੱਲਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਮਤਭੇਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ‘ਚ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਸਬਰ ਤੋਂ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਲਿਆ ਤਾਂ ਸਥਿਤੀ ਠੀਕ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਗੱਲ ਰਿਸ਼ਤਾ ਟੁੱਟਣ ਤੱਕ ਵੀ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਕਾਰਨ ਸਮਾਜ ਅਤੇ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਬਦਨਾਮੀ ਦਾ ਸਾਹਮਣਾ ਕਰਨਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਪਰਿਵਾਰ : ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜਿਸ ਵਿੱਚ ਹਰ ਕੋਈ ਭਾਗ ਲਵੇਗਾ। ਇਸ ‘ਚ ਤੁਹਾਡੇ ਮੋਢਿਆਂ ‘ਤੇ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਆ ਜਾਵੇਗੀ, ਜਿਸ ਦਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਪਾਲਣ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਜਾਣਨ ਅਤੇ ਸਮਝਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਆਪਸੀ ਪਿਆਰ ਵੀ ਵਧੇਗਾ।

ਸਰੀਰ ਨੂੰ ਤੰਦਰੁਸਤ ਰੱਖਣ ਲਈ ਰੋਜ਼ਾਨਾ ਯੋਗਾ ਕਰੋ, ਮੁੱਖ ਤੌਰ ‘ਤੇ 10 ਮਿੰਟ ਓਮ ਮੰਤਰ, 10 ਮਿੰਟ ਕਪਾਲਭਾਤੀ ਅਤੇ 10 ਮਿੰਟ ਅਨੁਲੋਮ-ਵਿਲੋਮ ਦਾ ਜਾਪ ਕਰੋ। ਇਸ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਸਰੀਰਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਸਿਹਤ ਠੀਕ ਰਹੇਗੀ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *