ਗਣੇਸ਼ ਜੀ ਦੀ ਕਿਰਪਾ ਨਾਲ ਇਹਨਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੀ ਕਿਸਮਤ ਹੋਈ ਮਾਲਾਮਾਲ.

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਵਲੋਂ ਲੜਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਲਈ ਮਨ ਵਿੱਚ ਕੁੜੱਤਣ ਹੋ ਤਾਂ ਉਸਨੂੰ ਮਾਫ ਜਰੂਰ ਕਰੋ। ਇਸਤੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕਰਮ ਚੰਗੇ ਹੋਣਗੇ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਪ੍ਰਕਾਰ ਦਾ ਲੜਾਈ ਜਾਂ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਮਦਦ ਅਤੇ ਸਲਾਹ ਵਲੋਂ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਫਿਰ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਅੱਜ ਤੁਸੀ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਲਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ ਜਾਂ ਉਸਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਕੰਮਧੰਦਾ ਦੀ ਗੱਲ ਕਰੀਏ ਤਾਂ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੇ ਅਧੂਰੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਛੇਤੀ ਵਲੋਂ ਛੇਤੀ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੋਈ ਵੀ ਜੋਖਮ ਭਰਿਆ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਿਹਤ ਦੇ ਸੰਬੰਧ ਵਿੱਚ ਡਾਕਟਰ ਦਾ ਪਰਾਮਰਸ਼ ਲੈ ਲਵੇਂ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਵੱਡੇ ਭਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਜਾਂ ਮਨ – ਮੁਟਾਵ ਦੀਆਂ ਸਥਿਤੀਆਂ ਬੰਨ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਾਮਾਜਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ – ਨਾਲ ਪਰਵਾਰਿਕ ਮੁੱਦੀਆਂ ਉੱਤੇ ਵੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਭੈੜੇ ਲੋਕਾਂ ਅਤੇ ਬੁਰੀ ਆਦਤਾਂ ਵਲੋਂ ਦੂਰ ਰਹੇ। ਆਪਣੇ ਪਾਰਟਨਰ ਵਲੋਂ ਦਿਲ ਦੀ ਗੱਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਣਗੇ। ਅੱਜ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੀਏ ਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਅੰਦਰ ਹੈਂਕੜ ਯੁਕਤ ਭਾਵਨਾਵਾਂ ਨਹੀਂ ਪਨਪਣ ਪਾਵਾਂ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਸੱਮਝਦਾਰੀ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਲਵੇਂ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਮਸਲੇ ਨੂੰ ਸੁਲਝਾਵਾਂ। ਕਿਸੇ ਦੀ ਰਾਏ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਨਕਾਰਾਤਮਕ ਬਦਲਾਵ ਨਹੀਂ ਲਾਵਾਂ। ਕਿਸੇ ਵੱਡੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਰੁਕਾਵਟਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਦੂਰ ਦੇ ਕੁੱਝ ਮਹਿਮਾਨ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਪਿਛਲੇ ਕੁੱਝ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਉਠਾਪਟਕ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰਣ ਲਈ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਨੂੰ ਫਿਰ ਥੋੜ੍ਹੀ ਸਾਵਧਾਨੀ ਵਲੋਂ ਹੀ ਗੁਜ਼ਾਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਰਿਸ਼ਤੀਆਂ ਅਤੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਪੈਦਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਸੁਖ ਸਹੂਲਤਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੀਵਨਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਅਜੋਕਾ ਦਿਨ ਬਹੁਤ ਹੀ ਖਾਸ ਗੁਜਰਨੇ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਿਆਰੇ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਰੋਮਾਂਟਿਕ ਜਗ੍ਹਾ ਉੱਤੇ ਘੁੱਮਣ ਲਈ ਜਾ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੁਨੌਤੀਆਂ ਦਾ ਸਾਮਣਾ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਲਾਭਕਾਰੀ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸੰਪਤੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੋੜ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਨਹੀਂ ਦਿਵਾ ਪਾਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਔਖਾ ਪੇਸ਼ਵਰ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਰਸਤਾ ਕੱਢਣੇ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਭਰਪੂਰ ਊਰਜਾ ਅਤੇ ਜ਼ਬਰਦਸਤ ਉਤਸ਼ਾਹ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਨਤੀਜਾ ਲਵਾਂਗੇ ਅਤੇ ਘਰੇਲੂ ਤਨਾਵ ਦੂਰ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਮਦਦਗਾਰ ਰਹਾਂਗੇ। ਰੋਮਾਂਚਕ ਦਿਨ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਪਿਆਰਾ ਦਾ ਫ਼ੋਨ ਆਵੇਗਾ। ਬਾਣੀ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖੋ। ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਅਵਾਜ ਜ਼ਰੂਰ ਸੁਣੀਆਂ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *