ਇਨ੍ਹਾਂ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਲਈ ਕਰੀਅਰ ਦੇ ਲਿਹਾਜ਼ ਨਾਲ ਮਾਰਚ ਸਾਲ ਦਾ ਸਭ ਤੋਂ ਵਧੀਆ ਮਹੀਨਾ ਰਹੇਗਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉਮੀਦਾਂ ਵਲੋਂ ਭਰਿਆ ਰਹੇਗਾ। ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਪੈਸਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਚਾਰ ਗੁਣਾ ਵੱਧ ਜਾਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੀ ਆਰਥਕ ਹਾਲਤ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗੀ। ਵਿਚਾਰਾਂ ਵਿੱਚ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਡਾ ਭਾਵੁਕ ਅਤੇ ਮਦਦਗਾਰ ਦ੍ਰਸ਼ਟਿਕੋਣ ਸਾਰੇ ਲਈ ਇੱਕ ਵੱਡੀ ਜਾਇਦਾਦ ਦੇ ਰੂਪ ਵਿੱਚ ਸਾਹਮਣੇ ਆਵੇਗਾ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਮਾਂਗਲਿਕ ਪਰੋਗਰਾਮ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਵੀ ਸੰਭਵ ਹੈ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਪੈਸੀਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਿਚਾਰ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਰਚਨਾਤਮਕ ਸਿੱਖਣ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਵਧੇਗੀ। ਖਰਚ ਦੇ ਨਾਲ ਕਮਾਈ ਦੇ ਸਾਧਨ ਵੀ ਵਧਣਗੇ ਇਸਲਈ ਜ਼ਿਆਦਾ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਨਹੀਂ ਹੋਵੇਗੀ। ਸਰਕਾਰੀ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਖ਼ੁਰਾਂਟ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਬਹੁਤ ਕੰਮ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਵਿਵਾਦਿਤ ਮੁੱਦੀਆਂ ਨੂੰ ਚੁੱਕਣ ਵਲੋਂ ਬਚੀਏ। ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਪਲਾਨਿੰਗ ਤੁਹਾਡੇ ਦਿਮਾਗ ਵਿੱਚ ਚੱਲਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਉਂਮੀਦ ਹੈ, ਤੁਹਾਡੀ ਦੀ ਹੋਈ ਮਿਹਨਤ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਗੇ ਜਾਕੇ ਫਾਇਦਾ ਪਹੁੰਚਾਏਗੀ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਮਾਰਚ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡਾ ਉਤਸ਼ਾਹ ਅਤੇ ਜੋਸ਼ ਇੱਕਦਮ ਸਿਖਰ ਉੱਤੇ ਰਹਿਣ ਦੇ ਲੱਛਣ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਆਖਰੀ ਦਿਨਾਂ ਸੰਭਲ ਕਰ ਕਾਰਜ ਕਰੀਏ ਕਿਉਂਕਿ ਉਸਦਾ ਵਿਪਰੀਤ ਪ੍ਰਭਾਵ ਅਗਲੀ ਸਮਾਂ ਵਿੱਚ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਸ਼ੇਅਰਾਂ ਵਿੱਚ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਵਪਾਰਕ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਲਾਗੂ ਕਰਣ ਦਾ ਠੀਕ ਸਮਾਂ ਹੈ, ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਵਲੋਂ ਬਣੀ ਰਹੇਂਗੀ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਵਿਰੋਧੀ ਜਾਂ ਵਪਾਰ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀਸਪਰਧੀ ਤੁਹਾਥੋਂ ਪਰਾਸਤ ਹੋਣਗੇ। ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕੰਮ ਪੂਰਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਭਵਨ ਦੇ ਰੱਖ – ਰਖਾਵ ਉੱਤੇ ਖਰਚੀਆਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ। ਕਿਸੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਣ ਕਾਰਜ ਹੇਤੁ ਪ੍ਰਇਤਨਸ਼ੀਲ ਹੋਣਗੇ। ਚੰਗੀ ਇੱਛਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਮਨ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਪ੍ਰਾਪਰਟੀ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾ ਰਹੀ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਬਿਹਤਰ ਸਮਾਂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਾਨਸਿਕਵਿਅਥਾਵਾਂਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰਿਕ ਉਲਝਨਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਹੋਵੇਗਾ। ਮਾਨ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਣ ਦਾ ਪ੍ਰਬਲ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਦਾ ਯੋਗ ਹੈ। ਉੱਤਮ ਸਮਾਂ ਚੱਲ ਰਿਹਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਚੰਗੇ ਕੰਮਾਂ ਲਈ ਪੁਰਸਕ੍ਰਿਤ ਕੀਤਾ ਜਾ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਵਲੋਂ ਬਿਨਾਂ ਸਲਾਹ ਮਸ਼ਵਰਾ ਕੀਤੇ ਅੱਗੇ ਵਧਣਗੇ, ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਅੱਛਾ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਵੀ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਢੋ, ਪਾ, ਪੀ, ਪੂ, ਸ਼, ਣ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਭੌਤਿਕ ਸੁੱਖਾਂ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਉਤਸਾਮਹ ਵਲੋਂ ਕੰਮ ਕਰਣ ਉੱਤੇ ਸਫਲਤਾ ਜਰੂਰ ਮਿਲੇਗੀ। ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਨਵੇਂ ਕੰਮ ਦੀ ਸ਼ੁਰੁਆਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਰੂਚੀ ਵੱਧ ਸਕਦੀ ਹੈ ਅਤੇ ਤੁਸੀ ਕਿਸੇ ਧਾਰਮਿਕ ਥਾਂ ਉੱਤੇ ਜਾ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਸੀ ਜਰੂਰਤਮੰਦੋਂ ਦੀ ਮਦਦ ਵੀ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਰਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਨਵਾਂ ਪਦ ਮਿਲਣ ਵਲੋਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਵਿਰੋਧੀ ਵੀ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸੱਕਦੇ ਹਨ, ਜੋ ਕਾਰਜ ਵਿੱਚ ਅੜਚਨ ਪਾ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਸ ਰਾਸ਼ੀ ਦੇ ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਆਪਣੀ ਸਿੱਖਿਆ ਵਿੱਚ ਆ ਰਹੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਲਈ ਆਪਣੇ ਪਿਤਾਜੀ ਵਲੋਂ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਚੇਤੰਨ ਰਹੇ ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਡੇ ਸਹਕਰਮੀ ਜਲਨ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਸ਼ਠਾ ਖ਼ਰਾਬ ਕਰਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂ ਰਿਸ਼ਤੇ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ। ਤੁਹਾਡੀ ਪ੍ਰਤੀਭਾ ਮਾਨ – ਸਨਮਾਨ ਵਧਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਰਗਰ ਸਾਬਤ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕੰਮ ਬਹੁਤ ਸੋਹਣਾ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਪੂਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪੈਸੀਆਂ ਦੀ ਹਾਲਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਦੇ ਸੰਕੇਤ ਮਿਲ ਰਹੇ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੈਸਾ ਕਮਾਣ ਦਾ ਅੱਛਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਉਤਾਰ – ਚੜਾਵ ਵਲੋਂ ਭਰੀ ਰਹਿਣ ਵਾਲੀ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਕਾਰਿਆਕੁਸ਼ਲਤਾ ਉੱਤੇ ਪੂਰੇ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਕਿਰਿਆਵਿੰਘ ਕਰੋ, ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਇਹ ਮਹੀਨਾ ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਤਰੱਕੀ ਲਈ ਅਨੁਕੂਲ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਦੀ ਤਲਾਸ਼ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਨੌਕਰੀ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡੀ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਵੱਡੇ ਗਾਹਕਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਡੀਲ ਕਰਣ ਦਾ ਮੌਕੇ ਪ੍ਰਾਪਤ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਹੀਨੇ ਦੇ ਦੂੱਜੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਦੂਰ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ਕਰਣੀ ਪੈ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਯਾਤਰਾ ਕੰਮ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਸ਼ਾਂਤ ਨੂੰ ਬਣਾਏ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰਣੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ। ਜੋ ਲੋਕ ਮਿੱਟੀ ਦੇ ਪੇਸ਼ੇ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਹੈ ਉਨ੍ਹਾਂ ਦੇ ਲਈ ਮਹੀਨਾ ਫਾਇਦੇਮੰਦ ਰਹੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਪੇਸ਼ਾਵਰਾਨਾ ਸੰਦਰਭ ਵਿੱਚ ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੇਤੰਨ ਅਤੇ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਨਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਔਲਾਦ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਦੀ ਕਾਮਨਾ ਕਰ ਰਹੇ ਹਨ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੀ ਇਹ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਗਰਹਸਥ ਜੀਵਨ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਸੁਖਮਏ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਕਰਣ ਵਾਲੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣਾ ਕੋਈ ਵੀ ਕੰਮ ਅਧੂਰਾ ਨਹੀਂ ਛੱਡਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਹੋਣ ਵਲੋਂ ਆਰਥਕ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰਣਗੇ। ਕਰਜ ਲੈਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੁਸ਼ਟਜਨ ਨੁਕਸਾਨ ਅੱਪੜਿਆ ਸੱਕਦੇ ਹੋ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਨੌਕਰੀਪੇਸ਼ਾ ਵਿੱਚ ਵਰਿਸ਼ਠੋਂ ਵਲੋਂ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਚੱਲੀ ਆ ਰਹੀ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਛੁਟਕਾਰਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਬਾਸ ਤੁਹਾਥੋਂ ਕਾਫ਼ੀ ਪ੍ਰਭਾਵਿਤ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਜੇਕਰ ਹਾਲ ਹੀ ਵਿੱਚ ਤੁਸੀਂ ਨਵੀਂ ਨੌਕਰੀ ਜਵੈਣ ਕੀਤੀ ਹੈ ਤਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁੱਝ ਨਵਾਂ ਸਿੱਖਣ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ – ਪਰਵਾਰ ਜਾਂ ਗੁਆਂਢ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਔਖਾ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਬਣੇ ਤਾਂ ਤੁਸੀ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰਹੇ। ਬੱਚੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਗ਼ੁੱਸੇ ਦੀ ਜਗ੍ਹਾ ਦੋਸਤੀ ਦਾ ਸੁਭਾਅ ਕਰੀਏ ਅਤੇ ਗੱਲਬਾਤ ਦੇ ਦੌਰਾਨ ਅਪਸ਼ਬਦਾਂ ਦਾ ਪ੍ਰਯੋਗ ਨਹੀਂ ਕਰੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਮਹੀਨੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਨੇਮੀ ਕੰਮਧੰਦਾ ਵਲੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੀ ਜਿਆਦਾਤਰ ਪਰੇਸ਼ਾਨੀਆਂ ਖਤਮ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹਨ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਸਹਕਰਮੀ ਦੇ ਨਾਲ ਤੁਹਾਡੀ ਅਨਬਨ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਅਜਿਹੇ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਆਪ ਉੱਤੇ ਕਾਬੂ ਰੱਖਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮੱਤਭੇਦ ਵਿੱਚ ਪੈਣ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਹ ਲੰਮਾ ਚੱਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ ਦੀ ਰਫ਼ਤਾਰ ਥੋੜ੍ਹਾ ਹੌਲੀ ਰਹੇਗੀ, ਲੇਕਿਨ ਫਿਰ ਵੀ ਤੁਸੀ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਸਹਿਯੋਗ ਵਲੋਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਸਮੇਂਤੇ ਪੂਰਾ ਕਰਣ ਵਿੱਚ ਕਾਮਯਾਬ ਰਹਾਂਗੇ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *