ਦੁਸਹਿਰੇ ‘ਤੇ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਬਹੁਤ ਹੀ ਸ਼ੁਭ ਯੋਗ, ਅੱਜ 4 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਆਵੇਗਾ ਬਹੁਤ ਪੈਸਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਤਣਾਅ ਅਤੇ ਚਿੜ ਚਿੜੇ ਪਨ ਤੋਂ ਪੀੜਤ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਮਨ ਦੀ ਸ਼ਾਂਤੀ ਮਿਲਣ ਦੀ ਉਮੀਦ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਸਾਂਝੀ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਦੀ ਪੂਰੀ ਸੰ ਭਾ ਵ ਨਾ ਹੈ। ਸੀਨੀਅਰ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਸਨ ਮਾ ਨ ਦੀ ਭਾਵਨਾ ਰਹੇਗੀ। ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਨਾਲ ਧਾਰਮਿਕ ਯਾਤਰਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਸਿ ਹ ਤ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, , ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਮੀਦ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜੇ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਘੱਟ ਹੈ ਪਰ ਜੋ ਵੀ ਕਰਜ਼ਾ ਤੁਹਾਡੇ ਸਿਰ ਸੀ, ਉਹ ਸਭ ਸਾਫ਼ ਹੋ ਜਾਵੇਗਾ। ਮਨ ਵਿੱਚ ਕਈ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਵਿਚਾਰ ਆਉਣਗੇ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਸਖਤ ਮਿਹਨਤ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਨਵੇਂ ਦਰਵਾਜ਼ੇ ਖੋਲ੍ਹਣ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਪਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਕੁਝ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲੇ ਲੈਣੇ ਪੈਣਗੇ ਅਤੇ ਸਰੀਰਕ ਕ ਸ਼ ਟ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਹੋਵੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯਾਤਰਾਵਾਂ ਫਲਦਾਇਕ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਕਮਾਈ ਘਟਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਮਨਚਾਹੇ ਬਦਲਾਅ ਨਾਲ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ। ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਮਹਿਲਾ ਸਹਿਕਰਮੀ ਦਾ ਪੂਰਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਵਿੱਤੀ ਸੰਕਟ ਤੋਂ ਮੁਕਤੀ ਮਿਲੇਗੀ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਨਵੀਂ ਊਰਜਾ ਆਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਅਤੇ ਸਨੇਹੀਆਂ ਵੱਲੋਂ ਵਿ ਰੋ ਧ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕੁਦਰਤੀ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਯੋਜਨਾ ਬਣ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਦਿੱਕਤ ਨਹੀਂ ਹੈ, ਭਵਿੱਖ ਵਿੱਚ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਦੁਕਾਨ ਜਾਂ ਦਫਤਰ ਵਿੱਚ ਟੀਮ ਵਰਕ ਦੁਆਰਾ ਕਿਸੇ ਵੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਦਾ ਹੱਲ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਆਮਦਨ ਦੇ ਨਵੇਂ ਸਰੋਤ ਬਣ ਸਕਦੇ ਹਨ। ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਖੁਸ਼ਹਾਲ ਰਹੇਗਾ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ ਬਹੁਤ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਸੀਨੀਅਰ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦਾਂ ਵਿੱਚ ਨਾ ਪਓ। ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖਣ ਦੇ ਨਾਲ-ਨਾਲ ਬੋਲਣ ‘ਤੇ ਵੀ ਸੰਜਮ ਰੱਖਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ, ਚੰਗਾ ਸਮਾਂ ਆਵੇਗਾ ਅਤੇ ਮੁਸੀ ਬ ਤਾਂ ਦੂਰ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸੰਘਰਸ਼ ਕਰਨਾ ਪਵੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਮਾ ਨ ਸਿ ਕ ਅਰਾਮ ਦਾ ਅਨੁਭਵ ਕਰੋਗੇ। ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਮੌਜ-ਮਸਤੀ ਅਤੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਸਬੰਧਾਂ ਵੱਲ ਧਿਆਨ ਦੇਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ। ਦਿਨ ਦੇ ਅਖੀਰਲੇ ਹਿੱਸੇ ਵਿੱਚ, ਵਿਆਹੁਤਾ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਤਣਾਅ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀ ਵਧਾ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਨਵੀਂ ਖੁਸ਼ੀ ਲੈ ਕੇ ਆਵੇਗਾ। ਆਪਣੇ ਸਾਰੇ ਕੰਮ ਨਿਸ਼ਚਿਤ ਸਮੇਂ ਵਿੱਚ ਵੰਡਣ ਨਾਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਕੋਈ ਖਾਸ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਮਿਲਣ ਘਰ ਆਵੇਗਾ। ਮਾਤਾ ਦੀ ਸਿਹਤ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਜਾਂ ਸਮਾਜਿਕ ਕੰਮਾਂ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਮਜ਼ਬੂਤੀ ਨਾਲ ਸਥਾਪਿਤ ਕਰਨਗੇ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ : ਭੋ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੁ, ਖੇ, ਖੋ, ਗਾ, ਗੀ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖਰਚ ਦੇ ਕਾਰਨ ਪਰੇ ਸ਼ਾ ਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਇੱਕ ਖਾਸ ਦੋਸਤ ਹੋਣ ਨਾਲ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਦੀਆਂ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਦੁੱ ਗ ਣੀ ਆਂ ਹੋ ਜਾਣਗੀਆਂ। ਕੰਮਕਾਜੀ ਮੋਰਚੇ ‘ਤੇ ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਮਿਲਿਆ-ਜੁਲਿਆ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਦਫ਼ਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਦਾ ਬੋਝ ਕਾਫ਼ੀ ਵੱਧ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤੋਂ ਇਲਾਵਾ ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਸਹਿ ਕਰ ਮੀ ਆਂ ਨਾਲ ਵਿ ਵਾ ਦ ਵੀ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਜਾਇਦਾਦ ਜਾਂ ਵਾਹਨ ਵੇਚ ਜਾਂ ਖਰੀਦ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅਨਾਥ ਆਸ਼ਰਮ ਜਾ ਕੇ ਕੁਝ ਦਾਨ ਕਰੋ, ਬੱਚਿਆਂ ਨੂੰ ਸੁੱਖ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਨਵੇਂ ਮੌਕੇ ਮਿਲਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀ ਪੜ੍ਹਾਈ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਸਮਾਂ ਬਤੀਤ ਕਰਨਗੇ। ਜ਼ਮੀਨ, ਇਮਾਰਤ ਦੇ ਕੰਮ ਹੋਣਗੇ। ਬੇਕਾਰ ਦੀਆਂ ਚਿੰਤਾਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਮਿਲੇਗਾ। ਕਲਾ ਅਤੇ ਸਾਹਿਤ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਰੁਝਾਨ ਵਧੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਲੋਕਾਂ ਦਾ ਕੋਈ ਰੁਕਿਆ ਹੋਇਆ ਕੰਮ ਅੱਜ ਮੁੜ ਸ਼ੁਰੂ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪੈਸੇ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ਵਿੱਚ, ਉਹੀ ਕਹੋ ਅਤੇ ਕਰੋ ਜੋ ਤੁਹਾਡਾ ਦਿਲ ਕਰਨ ਲਈ ਤਿਆਰ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਵਿਰੋਧੀਆਂ ਤੋਂ ਸਾ ਵ ਧਾ ਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਸਲਾਹ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ। ਅੱਜ ਉਹ ਤੁਹਾਡੇ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰੁ ਕਾ ਵ ਟ ਪਾ ਸਕਦੇ ਹਨ, ਨਾਲ ਹੀ ਤੁਹਾਡੀ ਛਵੀ ਨੂੰ ਖ ਰਾ ਬ ਕਰਨ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹਨ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *