ਇਸ ਹਫਤੇ ਬਣ ਰਿਹਾ ਹੈ ਰਾਜ ਯੋਗ, ਇਨ੍ਹਾਂ 5 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਧਨ ਦੀ ਬਾਰਿਸ਼, ਪੜ੍ਹੋ ਰਾਸ਼ੀਫਲ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਿਆ, ਲਈ, ਲੂ, ਲੈ, ਲਓ, ਆ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਆਪਣਾ ਸੁਭਾਅ ਅੱਛਾ ਰੱਖਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋ। ਪਰਿਪਕਵਤਾ ਵਾਲੀ ਗਲਤੀਆਂ ਦੇ ਚਲਦੇ ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਮਹੱਤਵ ਘੱਟ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਵਿੱਚ ਗਰਮਜੋਸ਼ੀ ਬੜਾਨੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਦੀ ਆਸ਼ਾ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਨੂੰ ਸਹਜਤਾ ਵਲੋਂ ਅੱਗੇ ਵਧਾਓ ਅਤੇ ਤਾਤਕਾਲਿਕਬਾਧਾਵਾਂਲਈ ਤਿਆਰ ਰਹੇ। ਪਰਵਾਰਿਕ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਸਥਿਤੀਆਂ ਅਨੁਕੂਲ ਰਹੇਗੀ। ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦਾ ਸਿਹਤ ਅੱਛਾ ਰਹੇਗਾ।

ਵ੍ਰਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਈ, ਊ, ਏ, ਓ, ਜਾਂ, ਵੀ, ਵੂ, ਉਹ, ਉਹ ਬ ਬੋ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਕਿਸੇ ਇੱਛਾ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਭਰਾਵਾਂ ਵਲੋਂ ਸਾਂਝਾ ਕਰਣਗੇ, ਤਾਂ ਉਹ ਉਸਨੂੰ ਪੂਰਾ ਜ਼ਰੂਰ ਕਰਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਚੰਗੇ ਮੋਕੀਆਂ ਦੀ ਪ੍ਰਾਪਤੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਉਥੇ ਹੀ ਵਪਾਰ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਨੂੰ ਅੱਜ ਉਂਮੀਦ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਨਤੀਜਾ ਮਿਲਣ ਦੀ ਪ੍ਰਬਲ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ, ਖਾਸਤੌਰ ਉੱਤੇ ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਖਾਣ ਪੀਣ ਦੀਆਂ ਚੀਜਾਂ ਦਾ ਕੰਮ ਕਰਦੇ ਹੋ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਕੰਮ-ਕਾਜ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਹੋਵੋਗੇ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਦਾ, ਕੀਤੀ, ਕੂ, ਘ, ਙ, ਛ, ਦੇ, ਨੂੰ, ਹ : ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਇੱਕੋ ਜਿਹੇ ਵਲੋਂ ਸ਼ੁਭ ਫਲਕਾਰਕ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜਾਤਕ ਦੇ ਰਹਿਨ – ਸਹਨ ਅਤੇ ਕਰਿਆ ਕਲਾਪੋਂ ਵਲੋਂ ਲੋਕ ਆਕਰਸ਼ਤ ਹੋਣਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਕਰ ਰਹੇ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਜੇਕਰ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਗਲਤੀਆਂ ਹੋਈਆਂ ਹਨ, ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਦੋਹਰਾਨੇ ਵਲੋਂ ਬਚਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂਨੂੰ ਕੋਈ ਨੁਕਸਾਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਲੋਕਾਂ ਦੀ ਤੁਹਾਡੇ ਪ੍ਰਤੀ ਵੱਧ ਰਹੀ ਨਰਾਜਗੀ ਦੂਰ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੀ, ਹੂ, ਹੇ, ਹੋ, ਡਾ, ਡੀ, ਡੂ, ਡੇ, ਡੋ : ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਜੇਕਰ ਕੋਈ ਕਲਹ ਪੈਰ ਪਸਾਰੇ ਹੋਏ ਸੀ, ਤਾਂ ਉਹ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਖ਼ਤਮ ਹੋਵੇਗੀ ਅਤੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਂਬਰ ਇੱਕਜੁਟ ਹੋਕੇ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਦੇ ਨਜ਼ਰ ਆਣਗੇ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਵਿਅਕਤੀ ਦੀ ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਦਾ ਗਲਤ ਫਾਇਦਾ ਤੁਹਾਡੇ ਦੁਆਰਾ ਨਹੀਂ ਚੁੱਕੇ ਜਾਓ, ਇਸ ਗੱਲ ਦਾ ਖਾਸ ਧਿਆਨ ਰੱਖਣਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਆਪਸੀ ਵਿਸ਼ਵਾਸ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਹਾਡੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਅਤੇ ਮਜਬੂਤ ਹੋਣਗੇ। ਮਿਹਾਂਤ ਦਾ ਫਲ ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੇਤੀ ਹੀ ਮਿਲੇਗਾ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਵਿੱਚ, ਮੇਰਾ, ਟਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਲੰਬੇ ਸਮਾਂ ਵਲੋਂ ਰੁਕੇ ਹੋਏ ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਧਿਆਨ ਦੇਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਕਮਾ ਪਾਣਗੇ। ਘਰੇਲੂ ਕੰਮ ਥਕਾਣ ਵਾਲੇ ਹੋਵੋਗੇ ਅਤੇ ਇਸਲਈ ਮਾਨਸਿਕ ਤਨਾਵ ਦਾ ਕਾਰਨ ਵੀ ਬੰਨ ਸੱਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਸੀ ਆਪਣੇ ਪਰਵਾਰ ਦੇ ਮੈਬਰਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਆਪਣੀ ਕਿਸੇ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਸਾਂਝਾ ਕਰਣਗੇ ਅਤੇ ਜਿਸਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਵੀ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੇਗਾ। ਕੋਈ ਵੀ ਅਜਿਹਾ ਕੰਮ ਨਹੀਂ ਕਰੀਏ ਜਿਸਦੇ ਨਾਲ ਬਾਅਦ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਛਤਾਉਣਾ ਪਏ।

ਤੱਕੜੀ ਰਾਸ਼ੀ :- ਰਾ, ਰੀ, ਰੂ, ਨੀ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂੰ, ਤੇ : ਇਹ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਸਾਬਤ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਰਵਾਰ ਵਿੱਚ ਖੁਸ਼ੀਆਂ ਭਰਿਆ ਮਾਹੌਲ ਬਣਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕਿਸਮਤ ਅਚਾਨਕ ਵਲੋਂ ਬਦਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਚਾਪਲੂਸਾਂ ਵਲੋਂ ਸੁਚੇਤ ਰਹੇ, ਵਪਾਰ ਅਤੇ ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਸੋਚ – ਸੱਮਝਕੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਲਵੇਂ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਸ਼ੁਭਕਾਰਜ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਵਿਅਵਸਾਇਕ ਮਾਮਲੀਆਂ ਵਿੱਚ ਭਾਵਨਾਤਮਕ ਰੂਪ ਵਲੋਂ ਫ਼ੈਸਲਾ ਨਹੀਂ ਲਵੇਂ। ਮਨ ਅਧਿਆਤਮ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ ਅਤੇ ਆਤਮਵਿਸ਼ਵਾਸ ਵਧੇਗਾ। ਬਿਜਨੇਸ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਨਵੇਂ ਲੋਂਗੋਂ ਵਲੋਂ ਮੁਲਾਕਾਤ ਹੋਵੇਗੀ।

ਵ੍ਰਸਚਿਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤਾਂ, ਨਾ, ਆਉਣੀ, ਨੂ, ਨੇ, ਨੋ, ਜਾਂ, ਯੀ, ਯੂ : ਹਫ਼ਤੇ ਮਾਤਾ – ਪਿਤਾ ਦੀ ਮਦਦ ਵਲੋਂ ਤੁਸੀ ਆਰਥਕ ਸੰਕਟ ਵਲੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲਣ ਵਿੱਚ ਸਫਲ ਰਹਾਂਗੇ। ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਤਰਵਤ ਅਜਨਬੀਆਂ ਵਲੋਂ ਸਮਰੱਥ ਦੂਰੀ ਬਣਾਕੇ ਰੱਖੋ। ਰਾਜਨੀਤੀ ਜਾਂ ਸਾਮਾਜਕ ਕੰਮਾਂ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਲੋਕ ਕਈ ਬੈਠਕਾਂ ਆਦਿ ਵਿੱਚ ਭਾਗ ਲੈਣਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਨਮਾਨ ਮਿਲੇਗਾ ਅਤੇ ਕੁੱਝ ਨਵੀਂ ਜ਼ਿੰਮੇਦਾਰੀ ਵੀ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਸਮਸਿਆਵਾਂ ਦਾ ਸਮਾਧਾਨ ਪਾਣਗੇ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ :- ਇਹ, ਯੋ, ਭਾ, ਵੀ, ਧਰਤੀ, ਧਾ, ਫਾ, ਢਾ, ਭੇ : ਜੇਕਰ ਤੁਸੀ ਕੋਈ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣਾ ਚਾਹੁੰਦੇ ਹਨ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਜਾਣਕਾਰ ਵਲੋਂ ਸਲਾਹ ਲੈਣਾ ਉਚਿਤ ਰਹੇਗਾ। ਪਰਿਸਥਿਤੀ ਮੁਸ਼ਕਲ ਅਤੇ ਔਖਾ ਮਹਿਸੂਸ ਹੋਵੋਗੇ। ਕੇਵਲ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਜਰਿਏ ਹੀ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਬਦਲਾਵ ਆ ਸੱਕਦੇ ਹਨ। ਇਸਲਈ ਮਿਹੋਤ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਨਹੀਂ ਡਰਾਂ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਮਨ ਨੂੰ ਸ਼ਾਂਤ ਰੱਖਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਗ੍ਰਹਸਥ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਕੁੱਝ ਨਵੇਂਪਣ ਦਾ ਅਹਿਸਾਸ ਹੋਵੇਗਾ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਹੋਇਆ, ਜਾ, ਜੀ, ਖੀ, ਖੂ, ਖੇ, ਖੋਹ, ਗਾ, ਗੀ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਸੀ ਵਿੱਚੋਂ ਕੁੱਝ ਪ੍ਰਭਾਵਸ਼ਾਲੀ ਲੋਕਾਂ ਵਲੋਂ ਸੰਬੰਧ ਸਥਾਪਤ ਕਰ ਸਕਤੇਂ ਹੈ। ਰੁਕੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਰਫ਼ਤਾਰ ਆਉਣੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਵੇਗਾ। ਪਿਤਾ ਅਤੇ ਜੱਦੀ ਜਾਇਦਾਦ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਪਾ ਸਕਣਗੇ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਦਾ ਮਨ ਪੜਾਈ ਵਿੱਚ ਲੱਗੇਗਾ। ਘਰ ਦੀ ਮਰੰਮਤ ਆਦਿ ਉੱਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਕਾਫ਼ੀ ਪੈਸਾ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸਦੇ ਇਲਾਵਾ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪੁਰਾਨਾ ਕਿਸੇ ਬਿਲ ਦਾ ਵੀ ਭੁਗਤਾਨੇ ਕਰਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਗੂ, ਗੇ, ਗੋ, ਜਿਹਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਵਲੋਂ, ਸੋ, ਦਾ : ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਲਕਸ਼ ਦੀ ਪੂਰਤੀ ਲਈ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਣੀ ਪਵੇਗੀ, ਉਦੋਂ ਤੁਸੀ ਉਸ ਵਿੱਚ ਸਫਲਤਾ ਹਾਸਲ ਕਰ ਸਕਣਗੇ, ਲੇਕਿਨ ਪੈਸਾ ਦਾ ਲੈਣਦੇਣ ਕਰਦੇ ਸਮਾਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਚਤੁਰਾਈ ਦਿਖਾਨੀ ਹੋਵੋਗੇ। ਆਪਣੀਆਂ ਨੂੰ ਸਮਾਂ ਦਿਓ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮਧੰਦਾ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਬਣਾਉਣਗੇ। ਬੁਜੂਰਗੋਂ ਦੇ ਪ੍ਰਤੀ ਇੱਜ਼ਤ ਵਧੇਗਾ। ਜਾਤਕ ਸੋਚ ਨੂੰ ਸਕਾਰਾਤਮਕ ਰੱਖੋ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ ( Pisces ) ਦਿੱਤੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਞ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਇਸ ਹਫਤੇ ਨੌਕਰੀ ਵਲੋਂ ਜੁਡ਼ੇ ਜਾਤਕੋਂ ਦੇ ਉੱਤੇ ਕੰਮ ਦਾ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਬੋਝ ਰਹੇਗਾ, ਲੇਕਿਨ ਉਹ ਉਸ ਕੰਮ ਨੂੰ ਕਿਸੇ ਦੂੱਜੇ ਦੇ ਨਾਲ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਆਪਣੇ ਆਪ ਨੂੰ ਹਲਕਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਣਗੇ। ਬਿਜਨੇਸ ਵਿੱਚ ਇਸ ਹਫ਼ਤੇ ਪੂਂਜੀ ਨਿਵੇਸ਼ ਕਰਣ ਵਲੋਂ ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਹੋਣ ਦੇ ਯੋਗ ਬੰਨ ਰਹੇ ਹੈ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕਾਰਿਆਯੋਜਨਾ ਅਤੇ ਫ਼ੈਸਲਾ ਵਿੱਚ ਸੁਧਾਰ ਕਰਣਾ ਜਰੂਰੀ ਹੈ। ਬੁਰੀ ਸੰਗਤ ਵਲੋਂ ਅਪਜਸ ਹੋਵੇਗਾ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *