ਨਵਰਾਤਰੀ ਦੀ ਨਵਮੀ ‘ਤੇ ਇਨ੍ਹਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ‘ਤੇ ਹੋਵੇਗੀ ਮਾਂ ਦੁਰਗਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ : ਚ, ਚੂ, ਚੇ, ਚੋ, ਲਾ, ਲੀ, ਲੂ, ਲੇ, ਲੋ, ਆ : ਅੱਜ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਤਰੱਕੀ ਹੋਵੇਗੀ। ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਕਿਸਮ ਦੀ ਬਹਿਸ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਵੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਦੇ ਵਪਾਰਕ ਮੁਕਾਬਲੇ ਵਿੱਚ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਇਸ ਤ ਣਾ ਅ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਤੇ ਹਾ ਵੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਧੀ ਰ ਜ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਕੰਮ ਪ੍ਰਤੀ ਸਮ ਰ ਪਿਤ ਰਹੋ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਉਨ੍ਹਾਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਗੱਲ ਕਰਨ ਅਤੇ ਸੰਪਰਕ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲੇਗਾ ਜਿਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਕਦੇ-ਕਦਾਈਂ ਹੀ ਮਿਲਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਕਾ, ਕੀ, ਕੁ, ਘ, ਚ, ਕ, ਕੋ, ਹਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਮ ਨੋ ਬ ਲ ਉੱਚਾ ਰਹੇਗਾ। ਧਰਮ ਮਨੋਰੰਜਨ ਵਿੱਚ ਰੁਚੀ ਰਹੇਗੀ। ਸ਼ੁਭ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਹਿੱਸਾ ਵਧੇਗਾ। ਕਾਰੋਬਾਰੀ ਗਤੀਵਿਧੀਆਂ ਸੁਚਾਰੂ ਢੰਗ ਨਾਲ ਜਾਰੀ ਰਹਿਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਦੇ ਅਨੁਸਾਰ ਸਹੀ ਨਤੀਜੇ ਵੀ ਮਿਲਣਗੇ। ਸਰਕਾਰੀ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦਾ ਆਪਣੇ ਅਧੀਨ ਮੁਲਾਜ਼ਮਾਂ ਦਾ ਦਬ ਦ ਬਾ ਬਣਿਆ ਰਹੇਗਾ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ : ਹੀ, ਕੌਣ, ਹੇ, ਹੋ, ਦਾ, ਡੀ, ਕਰੋ, ਡੇ, ਕਰੋ : ਬੇ ਕਾ ਰ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸਮਾਂ ਬਰ ਬਾ ਦ ਹੋਣ ਦੀ ਸੰਭਾਵਨਾ ਹੈ। ਪ੍ਰੇਮ ਜੀਵਨ ਵਿੱਚ ਤ ਣਾ ਅ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅਚਾਨਕ ਕੋਈ ਪ ਰੇ ਸ਼ਾ ਨੀ ਅਤੇ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਆ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਪਰ ਸਮਝਦਾਰੀ ਅਤੇ ਦੇਖਭਾਲ ਨਾਲ, ਤੁਸੀਂ ਇਸ ‘ਤੇ ਵੀ ਕਾਬੂ ਪਾਓਗੇ। ਨਕਾ ਰਾ ਤ ਮਕ ਪ੍ਰਵਿਰਤੀਆਂ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸੰਪਰਕ ਵਿੱਚ ਰਹਿਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਦ ਨਾ ਮੀ ਦਾ ਕਾਰਨ ਬਣ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ : ਮਾ, ਮੀ, ਮੂ, ਮਈ, ਮੋ, ਤਾ, ਟੀ, ਟੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਪਰਵਾਸ ਜਾਂ ਸੈਰ-ਸਪਾਟਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਵਿਚਾਰ ਪ੍ਰਗਟ ਕਰਨ ਅਤੇ ਦੂਜਿਆਂ ਨੂੰ ਤੁਹਾਡੇ ਵਿਚਾਰਾਂ ਨਾਲ ਸਹਿਮਤ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਕਾਫ਼ੀ ਹੱਦ ਤੱਕ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ। ਅੱਜ ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸੀਨੀਅਰਾਂ ਤੋਂ ਮਦਦ ਮਿਲੇਗੀ। ਵਪਾਰ ਵਿੱਚ ਲਾਭ ਦੇ ਮੌਕੇ ਹੋਣਗੇ। ਨਵਾਂ ਕੰਮ ਸ਼ੁਰੂ ਕਰਨ ਲਈ ਉਤਸ਼ਾਹ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਜ਼ਿਆਦਾ ਜੋਸ਼ ਨਾਲ ਨੁ ਕ ਸਾ ਨ ਨਾ ਹੋਣ ਦਾ ਧਿਆਨ ਰੱਖੋ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ : ਧੁ, ਪਾ, ਪਿ, ਪੂ, ਸ਼, ਨ, ਠ, ਪੇ, ਪੋ : ਕੰਮਾਂ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਜ਼ਿਆਦਾ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨ ਨਾਲ ਅੰ ਸ਼ ਕ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਵਿੱਚ ਵੱਡਾ ਲਾਭ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਅਧਿਆਪਕਾਂ ਦਾ ਸਹਿਯੋਗ ਮਿਲੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਕੰਮਾਂ ਨੂੰ ਬਿਹਤਰ ਤਰੀਕੇ ਨਾਲ ਪੂਰਾ ਕਰਨ ਲਈ ਨਵੀਂ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੀ ਸਫਲਤਾ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡਾ ਮਨ ਖੁਸ਼ ਰਹੇਗਾ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ : ਰਾ, ਰੀ, ਰੁ, ਰੇ, ਰੋ, ਤਾ, ਤੀ, ਤੂ, ਟੇ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਚੰਗੇ ਵਿਵਹਾਰ ਅਤੇ ਕੰਮ ਦੇ ਕਾਰਨ ਤੁਹਾਡੇ ਉੱਚ ਅਧਿਕਾਰੀ ਤੁਹਾਡੇ ਤੋਂ ਬਹੁਤ ਖੁਸ਼ ਰਹਿਣਗੇ। ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੀ ਮ ਤ ਭੇ ਦ ਅੱਜ ਖ ਤ ਮ ਹੋ ਜਾਵੇਗੀ, ਰਿਸ਼ਤਿਆਂ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਆਵੇਗੀ। ਘਰ ਵਿੱਚ ਕਿਸੇ ਦੋਸਤ ਦੇ ਆਉਣ ਨਾਲ ਖੁਸ਼ੀ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਰਹੇਗਾ। ਪ੍ਰੇਮੀਆਂ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਵਿੱਚ ਮਿਠਾਸ ਬਣੀ ਰਹੇਗੀ। ਵਾਹਨ ਜਾਂ ਜਾਇਦਾਦ ‘ਤੇ ਖਰਚ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ : ਯੇ, ਯੋ, ਭਾ, ਭੀ, ਭੂ, ਧਾ, ਫਾ, ਧਾ, ਭੇ : ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਸਫਲਤਾ ਮਿਲੇਗੀ। ਦੋਸਤਾਂ ਦੀ ਮਦਦ ਨਾਲ ਪੁਰਾਣਾ ਕਰਜ਼ਾ ਵਾਪਸ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਟੀਚੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਣ ਲਈ ਇੱਕ ਯੋਜਨਾ ਬਣਾਓ। ਵਿਦਿਆਰਥੀਆਂ ਨੂੰ ਭੁੱ ਲ ਣ ਦੀ ਸ ਮੱ ਸਿ ਆ ਪੈਦਾ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਲਿਖਣ ਦਾ ਅਭਿਆਸ ਕਰਨ ‘ਤੇ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰੋ। ਸਿਹਤ ਦੇ ਸਬੰਧ ਵਿੱਚ ਹਾਲਾਤ ਅਨੁਕੂਲ ਹਨ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਦੇ ਨਤੀਜੇ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਚਿੰ ਤ ਤ ਸਨ, ਉਹ ਡ ਰ ਤੋਂ ਬਾਹਰ ਨਿਕਲ ਸਕਣਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ : ਗੋ, ਗੇ, ਗੋ, ਸਾ, ਸੀ, ਸੂ, ਸੇ, ਸੋ, ਦਾ : ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਧਿਆਨ ਨਾਲ ਚੱਲਣਾ ਪਵੇਗਾ। ਕਿਸੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਬੇਲੋੜਾ ਖਰਚਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਕਾਰੋਬਾਰੀਆਂ ਲਈ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਲਾਭ ਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ, ਪਰ ਲੈਣ-ਦੇਣ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਗਲਤੀ ਨਾ ਹੋਣ ਦਿਓ। ਤੁਸੀਂ ਨਵੇਂ ਸੰਪਰਕ ਸਥਾਪਤ ਕਰਨ ਦੇ ਯੋਗ ਹੋਵੋਗੇ। ਦੋਸਤ ਸਹਿਯੋਗ ਦੇਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਹਾਡਾ ਪਰਿਵਾਰਕ ਜੀਵਨ ਉਤਸ਼ਾਹੀ ਰਹੇਗਾ।

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ : ਦੀ, ਦੂ, ਥ, ਝ, ਜੇ, ਦੇ, ਦੋ, ਚਾ, ਚੀ : ਕਿਸੇ ਰਿਸ਼ ਤੇ ਦਾ ਰ ਨੂੰ ਆਪਣੇ ਕਾਰੋਬਾਰ ਦਾ ਹਿੱਸਾ ਨਾ ਬਣਾਓ। ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬੇਲੋੜਾ ਵਿ ਵਾ ਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਤੱਕ ਬੈਠਣ ਨਾਲ ਗ ਰ ਦ ਨ ਵਿੱਚ ਦ ਰ ਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਘਰ ਦਾ ਮਾਹੌਲ ਬਹੁਤ ਹੀ ਦੋਸ ਤਾ ਨਾ ਅਤੇ ਆਨੰਦ ਮਈ ਰਹੇਗਾ। ਜੇ ਸੰਭਵ ਹੋਵੇ, ਤਾਂ ਆਪਣੇ ਨਜ਼ਦੀਕੀ ਅਤੇ ਪਿਆਰਿਆਂ ਨੂੰ ਤੋਹਫ਼ੇ ਭੇਂਟ ਕਰੋ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਚੰਗਾ ਚੱਲੇਗਾ। ਧਾਰਮਿਕ ਮਾ ਮ ਲਿ ਆਂ ਜਾਂ ਮਾ ਮ ਲਿ ਆਂ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *