ਅੱਜ ਸ਼ਨੀ ਦੇਵ ਕਰਨਗੇ ਇਹਨਾਂ 6 ਰਾਸ਼ੀਆਂ ਤੇ ਧਨ-ਮੁਨਾਫ਼ਾ ਦੀ ਕਿਰਪਾ

ਮੇਸ਼ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਹੋਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਬੱਚੇ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਕੋਈ ਮਹੱਤਵਪੂਰਨ ਫੈਸਲਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਬਾਅਦ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ, ਜੋ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤੋਹਫਾ ਵੀ ਲਿਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਦੇ ਹਿੱਤ ਬਾਰੇ ਸੋਚੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਟੀਚੇ ਦਾ ਪਾਲਣ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਛੋਟੀ ਦੂਰੀ ਦੀ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦਾ ਮੌਕਾ ਮਿਲ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਭੈਣਾਂ-ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਚੱਲ ਰਹੇ ਮਤਭੇਦ ਨੂੰ ਗੱਲਬਾਤ ਰਾਹੀਂ ਖਤਮ ਕਰਨਾ ਹੋਵੇਗਾ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਆਮ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ। ਜੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੰਮਾਂ ਵਿਚ ਸਮਝਦਾਰੀ ਦਿਖਾਉਂਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਉਹ ਲੰਬੇ ਸਮੇਂ ਲਈ ਲਟਕ ਸਕਦੇ ਹਨ. ਪਰਿਵਾਰਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਭਾਵੇਂ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਬਾਰੇ ਬੁਰਾ ਮਹਿਸੂਸ ਕਰਦੇ ਹੋ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਨਾ ਦੱਸੋ. ਨਵਾਂ ਵਾਹਨ ਖਰੀਦਣ ਦੀ ਇੱਛਾ ਪੂਰੀ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜਿਹੜੇ ਲੋਕ ਵਿਦੇਸ਼ ਯਾਤਰਾ ‘ਤੇ ਜਾਣ ਦੀ ਸੋਚ ਰਹੇ ਸਨ, ਉਨ੍ਹਾਂ ਲਈ ਅੱਜ ਚੰਗਾ ਮੌਕਾ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਲਈ ਕੁਝ ਤੋਹਫ਼ੇ ਲਿਆ ਸਕਦੇ ਹੋ।

ਮਿਥੁਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਤਰੱਕੀ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਹਾਡਾ ਕੋਈ ਦੋਸਤ ਦਾਵਤ ਲਈ ਤੁਹਾਡੇ ਘਰ ਆ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਾਲੀ ਥਾਂ ‘ਤੇ ਕਿਸੇ ਗਲਤੀ ਨੂੰ ਦੁਹਰਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਹੋ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਬਹੁਪੱਖਤਾ ਤੋਂ ਵੀ ਲਾਭ ਹੋਵੇਗਾ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਕੁਝ ਦੋਸਤ ਤੁਹਾਡੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਨੂੰ ਹੱਲ ਕਰਨ ਵਿੱਚ ਤੁਹਾਡੀ ਮਦਦ ਕਰਨਗੇ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਨਾਲ ਬਹੁਤ ਜ਼ਿਆਦਾ ਗੱਲਬਾਤ ਕਰਨੀ ਚਾਹੀਦੀ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ‘ਤੇ ਵਿਵਾਦ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ।

ਕਰਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਅਹੁਦੇ ਅਤੇ ਮਾਣ-ਸਨਮਾਨ ਨੂੰ ਵਧਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਧਾਰਮਿਕ ਕੰਮਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਵੱਧ ਚੜ੍ਹ ਕੇ ਹਿੱਸਾ ਲਓਗੇ। ਨੌਕਰੀ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਤਰੱਕੀ ਦੇ ਕਾਰਨ ਇੱਕ ਜਗ੍ਹਾ ਤੋਂ ਦੂਜੀ ਜਗ੍ਹਾ ਜਾਣਾ ਪੈ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਬੱਚਿਆਂ ਦੇ ਭਵਿੱਖ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣ ਬਾਰੇ ਗੱਲ ਕਰ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਜੇਕਰ ਤੁਹਾਨੂੰ ਪਰਿਵਾਰ ਦੇ ਕਿਸੇ ਮੈਂਬਰ ਬਾਰੇ ਬੁਰਾ ਲੱਗਦਾ ਹੈ, ਤਾਂ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਨੂੰ ਜ਼ਰੂਰ ਦੱਸੋ।

ਸਿੰਘ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਨਮਾਨ ਵਿੱਚ ਵਾਧਾ ਲਿਆਵੇਗਾ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਕੋਈ ਵੀ ਫੈਸਲਾ ਆਪਣੀ ਸੂਝ-ਬੂਝ ਅਤੇ ਸਮਝਦਾਰੀ ਨਾਲ ਲੈਣਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਰਹੇਗਾ। ਅਧਿਆਤਮਿਕ ਖੇਤਰਾਂ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਜਾਗਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੁਝ ਨੇਕ ਕੰਮ ਕਰਨ ਦਾ ਮੌਕਾ ਵੀ ਮਿਲੇਗਾ। ਵਪਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਲਈ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹਨਾਂ ਨੂੰ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਜੁੜੀ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਸੁਣਨ ਨੂੰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਕੰਨਿਆ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਸਿਹਤ ਪ੍ਰਤੀ ਸੁਚੇਤ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਸਰੀਰਕ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਕਿਸੇ ਨੂੰ ਪੈਸੇ ਉਧਾਰ ਦਿੱਤੇ ਹਨ ਤਾਂ ਉਸ ਨਾਲ ਨਰਮੀ ਨਾਲ ਪੇਸ਼ ਆਓ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਤੁਹਾਡਾ ਪੈਸਾ ਫਸ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਪਰਿਵਾਰਕ ਮੈਂਬਰਾਂ ਵਿਚਾਲੇ ਚੱਲ ਰਹੇ ਵਿਵਾਦ ‘ਚ ਦੋਵਾਂ ਪੱਖਾਂ ਦੀ ਗੱਲ ਸੁਣਨ ਤੋਂ ਬਾਅਦ ਹੀ ਕੋਈ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣਾ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਆਪਣੀ ਦਿਲਚਸਪੀ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ। ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ‘ਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੀ ਮਿਹਨਤ ਅਤੇ ਲਗਨ ਨਾਲ ਅਫਸਰਾਂ ਦਾ ਦਿਲ ਜਿੱਤਣ ਵਿਚ ਸਫਲ ਹੋਵੋਗੇ, ਪਰ ਪਿਆਰ ਭਰੀ ਜ਼ਿੰਦਗੀ ਜੀ ਰਹੇ ਲੋਕ ਆਪਣੇ ਸਾਥੀ ਦੇ ਨਾਲ ਲੰਬੀ ਡਰਾਈਵ ‘ਤੇ ਜਾ ਸਕਦੇ ਹਨ।

ਤੁਲਾ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਲਾਭਦਾਇਕ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਕੁਝ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਬਣਾਉਣ ਵਿੱਚ ਰੁੱਝੇ ਰਹੋਗੇ, ਪਰ ਤੁਸੀਂ ਸਾਰਿਆਂ ਨੂੰ ਨਾਲ ਲੈ ਕੇ ਚੱਲਣ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡੇ ਉਦਯੋਗਿਕ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਉਛਾਲ ਆਵੇਗਾ, ਪਰ ਸਾਂਝੇਦਾਰੀ ਵਿੱਚ ਕੁਝ ਕੰਮ ਕਰਨਾ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਚੰਗਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਦੋਸਤਾਂ ਦੇ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਮਨੋਰੰਜਨ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮ ਵਿੱਚ ਵੀ ਹਿੱਸਾ ਲੈ ਸਕਦੇ ਹੋ। ਅੱਜ ਕਿਸੇ ਬਾਹਰਲੇ ਵਿਅਕਤੀ ਨਾਲ ਆਪਣੇ ਮਨ ਦੀ ਗੱਲ ਨਾ ਸਾਂਝੀ ਕਰੋ।

ਬ੍ਰਿਸ਼ਚਕ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਨੂੰ ਕਿਸੇ ਜੋਖਮ ਭਰੇ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਹੱਥ ਅਜ਼ਮਾਉਣ ਤੋਂ ਬਚਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਪਣੀ ਫੈਸਲਾ ਲੈਣ ਦੀ ਯੋਗਤਾ ਦਾ ਲਾਭ ਮਿਲੇਗਾ। ਨੌਕਰੀ ‘ਤੇ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਜੇਕਰ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਤੋਂ ਪ੍ਰੇਸ਼ਾਨ ਹਨ ਤਾਂ ਉਨ੍ਹਾਂ ਨੂੰ ਦੂਰ ਕਰ ਦਿੱਤਾ ਜਾਵੇਗਾ। ਸਮਾਜਿਕ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਕੰਮ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕ ਆਪਣੀ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀ ਨੂੰ ਚੰਗੀ ਤਰ੍ਹਾਂ ਨਿਭਾਉਣਗੇ। ਲੈਣ-ਦੇਣ ਦੇ ਮਾਮਲੇ ‘ਚ ਆਪਣੀ ਗੱਲ ਲੋਕਾਂ ਦੇ ਸਾਹਮਣੇ ਸਪੱਸ਼ਟ ਰੂਪ ਨਾਲ ਰੱਖੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ।

ਧਨੁ ਰਾਸ਼ੀ – ਅੱਜ ਦਾ ਦਿਨ ਚੰਗਾ ਰਹਿਣ ਵਾਲਾ ਹੈ, ਕਿਉਂਕਿ ਉਹ ਬੌਧਿਕ ਅਤੇ ਮਾਨਸਿਕ ਬੋਝ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾ ਲੈਣਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੇ ਦੋਸਤਾਂ ਨੂੰ ਮਿਲੋਗੇ, ਜਿਸ ਨਾਲ ਕੁਝ ਪੁਰਾਣੀਆਂ ਯਾਦਾਂ ਤਾਜ਼ਾ ਹੋਣਗੀਆਂ। ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੰਮ ਵਿੱਚ ਸਖ਼ਤ ਮਿਹਨਤ ਕਰਨੀ ਪਵੇਗੀ, ਤਦ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਸਫਲਤਾ ਪ੍ਰਾਪਤ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਜੇਕਰ ਤੁਸੀਂ ਇਕ ਟੀਚੇ ‘ਤੇ ਫੋਕਸ ਬਣਾਈ ਰੱਖਦੇ ਹੋ, ਤਾਂ ਇਹ ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਬਿਹਤਰ ਹੋਵੇਗਾ। ਮੁਕਾਬਲੇ ਦੇ ਖੇਤਰ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਅੱਗੇ ਵਧੋਗੇ। ਆਪਣੇ ਸੁਭਾਅ ਵਿੱਚ ਨਿਮਰਤਾ ਬਣਾਈ ਰੱਖੋ।

ਮਕਰ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਪਰਿਵਾਰ ਵਿੱਚ ਚੱਲ ਰਹੀਆਂ ਸਮੱਸਿਆਵਾਂ ਤੋਂ ਛੁਟਕਾਰਾ ਪਾਉਣ ਵਾਲਾ ਰਹੇਗਾ। ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰਾਂ ਨਾਲ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਤੁਸੀਂ ਕੁਝ ਨਵੇਂ ਲੋਕਾਂ ਨਾਲ ਮੇਲ-ਜੋਲ ਵੀ ਕਰ ਸਕੋਗੇ। ਕਾਰੋਬਾਰ ਨਾਲ ਸਬੰਧਤ ਯੋਜਨਾਵਾਂ ਵਿੱਚ ਜਲਦਬਾਜ਼ੀ ਨਾ ਕਰੋ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਕੋਈ ਸਮੱਸਿਆ ਹੋ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਆਪਣੇ ਜ਼ਰੂਰੀ ਕੰਮ ‘ਤੇ ਪੂਰਾ ਧਿਆਨ ਦਿਓ, ਤਾਂ ਹੀ ਉਹ ਸਮੇਂ ‘ਤੇ ਪੂਰੇ ਹੋਣਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਨੂੰ ਬੱਚੇ ਦੇ ਮਨ ਨੂੰ ਜਾਣਨਾ ਹੋਵੇਗਾ, ਤਾਂ ਹੀ ਤੁਸੀਂ ਉਸ ਦੇ ਕਰੀਅਰ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਅੱਗੇ ਵਧ ਸਕੋਗੇ।

ਕੁੰਭ ਰਾਸ਼ੀ :- ਤੁਹਾਡੇ ਲਈ ਸਮਾਜਿਕ ਪ੍ਰੋਗਰਾਮਾਂ ਵਿੱਚ ਸ਼ਾਮਲ ਹੋ ਕੇ ਨਾਮ ਕਮਾਉਣ ਦਾ ਦਿਨ ਰਹੇਗਾ। ਦਾਨ ਦੇ ਕੰਮਾਂ ਪ੍ਰਤੀ ਵੀ ਤੁਹਾਡੀ ਰੁਚੀ ਜਾਗਦੀ ਰਹੇਗੀ। ਤੁਸੀਂ ਭਾਈਚਾਰਕ ਸਾਂਝ ਨੂੰ ਵਧਾਓਗੇ ਅਤੇ ਤੁਸੀਂ ਆਪਣੇ ਭਰਾਵਾਂ ਨਾਲ ਕੁਝ ਹੱਦ ਤੱਕ ਨੇੜੇ ਹੋਵੋਗੇ। ਕੋਈ ਖੁਸ਼ਖਬਰੀ ਮਿਲਣ ਨਾਲ ਤੁਸੀਂ ਜ਼ਿਆਦਾ ਖੁਸ਼ ਨਹੀਂ ਹੋਵੋਗੇ। ਵਿਦੇਸ਼ਾਂ ਤੋਂ ਆਯਾਤ-ਨਿਰਯਾਤ ਦਾ ਕਾਰੋਬਾਰ ਕਰਨ ਵਾਲੇ ਲੋਕਾਂ ਨੂੰ ਸਾਵਧਾਨ ਰਹਿਣ ਦੀ ਲੋੜ ਹੈ, ਨਹੀਂ ਤਾਂ ਮੁਸ਼ਕਲਾਂ ਆ ਸਕਦੀਆਂ ਹਨ। ਤੁਹਾਡੇ ਕੋਲ ਇੱਕ ਟੀਚਾ ਹੋਣਾ ਚਾਹੀਦਾ ਹੈ ਤਾਂ ਹੀ ਇਹ ਪੂਰਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ.

ਮੀਨ ਰਾਸ਼ੀ :- ਅੱਜ ਤੁਸੀਂ ਖੂਨ ਦੇ ਰਿਸ਼ਤੇ ਨੂੰ ਜੋੜਨ ਦੀ ਪੂਰੀ ਕੋਸ਼ਿਸ਼ ਕਰੋਗੇ। ਸੰਤਾਨ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਕੋਈ ਚੰਗੀ ਖਬਰ ਮਿਲ ਸਕਦੀ ਹੈ। ਤੁਸੀਂ ਨਿੱਜੀ ਮਾਮਲਿਆਂ ਵਿੱਚ ਬਿਹਤਰ ਪ੍ਰਦਰਸ਼ਨ ਕਰੋਗੇ ਅਤੇ ਕਾਰਜ ਸਥਾਨ ਵਿੱਚ ਵੀ ਤੁਸੀਂ ਅਧਿਕਾਰੀਆਂ ਦੁਆਰਾ ਦਿੱਤੀਆਂ ਗਈਆਂ ਜ਼ਿੰਮੇਵਾਰੀਆਂ ਨੂੰ ਪੂਰਾ ਕਰੋਗੇ। ਅੱਜ ਤੁਹਾਡਾ ਜੀਵਨ ਸਾਥੀ ਨਾਲ ਕਿਸੇ ਗੱਲ ਨੂੰ ਲੈ ਕੇ ਝਗੜਾ ਹੋ ਸਕਦਾ ਹੈ। ਮਾਸੀ ਪੱਖ ਤੋਂ ਤੁਹਾਨੂੰ ਆਰਥਿਕ ਲਾਭ ਮਿਲਦਾ ਨਜ਼ਰ ਆ ਰਿਹਾ ਹੈ।

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *